ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

ระบาย Dota 2 มีแต่คนแบบนี้เหรอ (หรือผมพึ่งจะเคยโดน)

คือวันนี้ก็เล่น Dota 2 ปกตินั้นแหละ แต่ก็เล่นอยู่ดีๆเอ๊ะใจมีคน add มาก็ดีใจ สงสัยเราเล่นโหด เลยมีคนแอดมา ^^

แต่พอรับแอดปุ้ป ตามภาพ

มันจะเอาของ เสียง DP กับ SS แล้วก็แขน Weaver มันบอกมันให้ 30 $ ผมก็ไม่รู้นะกี่บาท แต่อาจจะเยอะอยู่ผมก็ไม่เอา คุยไปสักพัก มันบอกมัน 40 $ (มันเยอะพอที่จะซื้อ Fiery of soul the slayer)

แต่อีกสักแปป ก็มีอีกคนมาเหมือนกัน

จะแลกเหมือนกันครับ ของ 3 อย่าง หมวก Meepo เสียง DP แล้วก็ ไหล่ sniper ไอ้นี่หนักกว่า มันให้ 15 $

หลังจากนั้นก็มีแอดมาอีก 2 คน แต่ยังไม่ได้คุย

วันนี้แอดมา 4 คน เป็นเรื่องของหมด เมื่อวานก็อีก 2 คน 2 วัน 6 คน จะแลกหรือซื้อของหมด

ใน Steam มีแต่คนอย่างนี้ รึ ถ้าผมไม่ของมันคงไม่แอดผมมาหรอก รวมๆใน Dota ผมมีเพื่อนประมาณ 4 คน ที่เล่นด้วย

เพื่อนก็ไม่ค่อยจะมี ไอ้ผมก็ไม่ใช่คนขายของ ของทั้งหมดก็ Drop ได้(เพราะความโชคดี)

ขอบคุณที่รับฟังครับ ขอบคุณมาก
    BEGONE THOTTTTTTTT

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,460
    ยังมีเพื่อนๆรอเล่นอย่างเดียวไม่เกี่ยวกับไอเทมในกระเป๋าอีกมากมายครับ เชิญที่คลับรึที่เพจได้เลยย ^ ^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    เป็นผม ผมขายนะนั้นตั้ง 40$ อิจฉาเลย

ขายเสร็จลบเพื่อนโลด
    My Name Is oI3lacKLisTo

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackiiez อ่านกระทู้
    ยังมีเพื่อนๆรอเล่นอย่างเดียวไม่เกี่ยวกับไอเทมในกระเป๋าอีกมากมายครับ เชิญที่คลับรึที่เพจได้เลยย ^ ^
    ขอบคุณจ้า.....

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oI3lacKLisTo อ่านกระทู้
    เป็นผม ผมขายนะนั้นตั้ง 40$ อิจฉาเลย

ขายเสร็จลบเพื่อนโลด
    ก็คือ ผมคิดว่า มันก้เยอะนะ ซื้อ Set Slayer ได้สบายเลย แต่ผมลำบากน่ะ กว่าจะได้ เดี๋ยวนี้เล่น Meepo เล่นไปได้ 7 ครั้ง รอบที่ 8 ได้หมวกเฉย พระเจ้าช่วยไว้แท้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    เอ๋? ตั้งแต่เล่น Dota2 พวกนี้ผมไม่เคยเจอแหะ แต่ ขอบคุณ จขกท. มาก จะได้ระวังตัวให้มากขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nattawad4 อ่านกระทู้
    เอ๋? ตั้งแต่เล่น Dota2 พวกนี้ผมไม่เคยเจอแหะ แต่ ขอบคุณ จขกท. มาก จะได้ระวังตัวให้มากขึ้น
    เอ่อ... ลืมคิดเรื่องพวกโกงไปเรื่อย มันให้ 40 เยอะไปปล่าว ???

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ปรกติครับ *-* เค้าแอดมาจะ Trade เค้าผิดตรงไหนฟระนั่น Steam มันไม่ใช่เอาไว้เล่นเกมอย่างเดียวนะครับมันมีทั้ง WORKSHOP ทั้ง MARKET ทั้งระบบ TRADE บางคนเกมแทบไม่เล่นนั่งเทรดทั้งวันก็มี (สนุกอีกตะหาก)
    "Intellectual property infringement is a sin"

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    เอ่อ... ลืมคิดเรื่องพวกโกงไปเรื่อย มันให้ 40 เยอะไปปล่าว ???
    ผมว่าเยอะนะครับ ขนาดของที่ขาายเป็นเซตของ Steam เองผมเห็นบางเซตยังไม่ถึง 40 $ ก็มีนะครับ 1$ ของเขาเท่ากับกี่บาทไทยนี้ผมก็ไม่ค่อยแน่ใจนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Punch10sg อ่านกระทู้
    ปรกติครับ *-* เค้าแอดมาจะ Trade เค้าผิดตรงไหนฟระนั่น Steam มันไม่ใช่เอาไว้เล่นเกมอย่างเดียวนะครับมันมีทั้ง WORKSHOP ทั้ง MARKET ทั้งระบบ TRADE บางคนเกมแทบไม่เล่นนั่งเทรดทั้งวันก็มี (สนุกอีกตะหาก)
    ผมก็ไม่ได้บอกว่า ผิดหรืออะไรนินะ ???

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    คุณก็ไม่ต้องรับแอดเอาสิ 555 ตัดปัญหาแต่ต้นลม

เอ๊ะแต่ว่ามันทำได้ไหม 55
    This Is Paradise

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    40 $ = 1200 บาท OMG

เป็นผม ผมเอานะเออ

ตอนนี้ได้ของแต่ละอย่างมานั่งเทรดแม่มทั้งวัน

จนจะได้ครบเซ็ต Mage Slayer ของ Antimage ล่ะ เหลือ หมวก

เทรดมันก็หนุกดีนะ แต่ต้องใจเย็นๆ

-League of Legend-
    Khonkean,ขอนแก่น
    กล่าวขอบคุณ
    451
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    ก็ระวังด้วยนะครับ ถ้าจะขายเคยโดนแล้วที่บอกจะส่งตังค์ให้แล้วไม่ส่งอ่ะเสียไอเทมไปฟรีเลย

Kaneki ken
    กล่าวขอบคุณ
    691
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,621
    บางวันผมไม่ได้เล่นเลย

แลกของกันอย่างเดียว

แต่ถ้าเจอแบบจะให้เป็นเงินแบบนั้นผมก็ผ่านทันที

แลกของกับของชัวกว่า

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    เมื่อกี้มีคนต่างชาติ add dota2 แล้วชวนเล่นผล แพ้เลย เจอ Troll กับ Enigma หยุดไม่อยู่ดีช่วงแรกๆ หลังๆไม่ไหว ไม่มีตัว carry โหดๆ ซักตัว
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ผมกลัวโดนหลอก ****มี แอดมา 5 คนละ -w-
    ****บอกจะให้ 15 ดอลล
    ไม่รู้กลัวเสียของ ซื้อมาแพง Annoucer -w-
    Do it now.Sometimes later become never.