ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 188

Cool แนะนำหนังไทยหน่อยครับ

พอดีชอบดูหนังไทยอ่าครับ แนะนำหน่อย

ประมาณนี้ครับ Suckseed, ***กู-เพื่อนกันจนวันตาย , สิ่งเล็กๆที่เรียกว่ารัก

ปล.ไม่เอาหนังผีหนังสยองขวัญนะครับ -*-

ไอ้บ้าห้าร้อย
    กล่าวขอบคุณ
    848
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    มหาลัยเหมืองแร่ ครับ หนังเก่าแล้ว ของGTHครับ

อากินจางงง..!!!
    ร้านสารพัดรับจ้างกินจัง(ทำได้ทุกอย่างแต่หมู่นี้ทำแล้วไม่เห็นจะได้ตัง??)
    กล่าวขอบคุณ
    128
    ได้รับคำขอบคุณ: 868
    ฝนตกขึ้นฟ้า (2554)
    นางไม้ (2552)
    พลอย (2550)
    คำพิพากษาของมหาสมุทร (2549)
    เรื่องรัก น้อยนิด มหาศาล (2546)
    มนต์รักทรานซิสเตอร์ (2544)
    เรื่องตลก 69 (2542)
    ฝัน บ้า คาราโอเกะ (2540)
    จาก ผกก.เป็นเอก รัตนเรือง ส่วนเรื่องอื่นๆก็คงหาดูไม่ยากหรอกครับก็หนังไทยนิ
    ด้านบนๆน่าจะเรียกว่าแร่ เลยล่ะหาดูยากนิด ก็ถ้าใครดูหนังของคุณเป็นเอก ได้หมดทุกเรื่องเนี่ยผมก็ว่าสุดๆ
    อ่ะ ส่วนตัวดูจบแค่ เรื่องตลก 69 มนต์รักทรานซิสเตอร์ ...ผกก. เข้าก็เก่งจริงๆแหละครับขั้นเทพเลยล่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gintoki : 2nd April 2013 เมื่อ 23:27

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    แนะนำให้หาหนังของ GTH มาดูครับ เพราะว่าค่ายนี้มีหนังดีๆเยอะ

ส่วนตัวผมแนะนำ 2 เรื่องคือ "กวน มึน โฮ" กับ "พี่มาก... พระโขนง" ทั้ง 2 เรื่องเป็นหนังไทยที่ผมดูแล้วรู้สึกประทับใจที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    รถไฟฟ้ามหานะเธอ สนุกสุดของค่าย G7H แล้วมั่ง
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 942
    Blog Entries
    1
    หนังดีครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eatrabyo อ่านกระทู้
    มหาลัยเหมืองแร่ ครับ หนังเก่าแล้ว ของGTHครับ
    Believe ~~ ~ !

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    หมาแก่อันตราย