ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 158

Post Google Nose ระบบการค้นหากลิ่นรูปแบบใหม่

ระบบการค้นหากลิ่นรูปแบบใหม่
    เปิดสัมผัสการรับรู้แบบใหม่: เปิดสัมผัสการรับรู้ที่ไม่เคยมีมาก่อน เหนือยิ่งกว่าการพิมพ์และพูดคุย
    ฐานความรู้กลิ่นหอมบนอินเทอร์เน็ต: ศูนย์องค์ความรู้ พร้อมรูปภาพ คำอธิบาย และกลิ่นอโรมาที่มีไว้อย่างครบถ้วน
    สูดจินตนการ: หัวน้้ำหอมของ Google มากกว่า 15M เซนติไบท์
    คำถามและข้อสงสัย: ไม่ต้องกังวลไปหรอก (การค้นหาปลอดภัย 100%)

Google บริษัทยักษ์ใหญ่ที่ถือกำเนิดขึ้นมาจากผู้ก่อตั้งสองคนในโรงรถ โดยบริการที่ทำให้ Google เป็นที่รู้จักไปทั่วโลกนั่นก็คือ เสิร์ชเอนจิน จากวันนั้นจนถึงวันนี้ก็ยังไม่มีใครสามารถโค่นเบอร์หนึ่งอย่าง Google ลงได้ ถึงแม้ยักษ์ใหญ่อย่าง Microsoft พยายามที่จะเข้ามาแข่งขันในตลาดนี้ด้วย Bing แต่ก็ยังไม่สามารถแย่งชิงส่วนการตลาดจาก Google ได้เท่าที่ควร

เบอร์หนึ่งด้าน เสิร์ชเอนจิน อย่าง Google ไม่เคยหยุดยั้งที่จะพัฒนาระบบการค้นหา หากเราสังเกตจะพบว่า Google พยายามเปิดมิติการค้นหาใหม่ๆ อยู่ตลอด ไม่ว่าจะเป็นการค้นหาผ่านทางเสียง (Google Now และ Sound Search) ผ่านทางภาพ (Google Goggles) ในวันนี้ (1 เมษายน 2013) Google ได้เสนอนวัตกรรมใหม่ที่ทำให้เราสามารถใช้กลิ่นเพื่อค้นหาได้???

Google Nose เป็นผลิตภัณฑ์ตัวใหม่จาก Google ที่เปิดมิติการค้นหาผ่านประสาทสัมผัสการดมกลิ่น ที่จะช่วยให้เรารู้ว่ากลิ่นที่เรากำลังดมคือกลิ่นอะไร โดย Google มีฐานข้อมูลด้านกลิ่นมากกว่า 15 ล้านเซนติไบท์ โดยฐานข้อมูลที่ว่านี้เก็บมาจากผู้ใช้มือถือ Android ตระกูล Nexus จากทั่วโลก โดย Google ได้ฝังอุปกรณ์ SMELLCD™ 1.8+ เป็นเซ็นเซอร์สำหรับรับรู้กลิ่นบนมือถือตระกูล Nexus (ตั้งแต่ Galaxy Nexus ขึ้นไป)

ใครที่มีมือถือ Nexus อยู่ในมือ (ตั้งแต่ Galaxy Nexus ขึ้นไป) สามารถทดลองใช้ Google Nose ผ่านทาง Google Now ได้แล้ววันนี้ ปิดท้ายด้วยวิดีโอนำเสนอ Google Nose จาก Google จะเห็นได้ว่าในวิดีโอใช้ Nexus 7 ค้นหากลิ่นดอกไม้จาก Google Now (หลังเบรค)

ที่มา Google Nose

ปล.ซ้ำขออภัย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    AFD ครับ อันนี้
    Loading...

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    ของเมื่อวานใช่ใหม 55555+

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    นายพลาดแล้วละ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ข่าวของเมื่อวานหนะ happy april fool's day na -*-

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Acedia อ่านกระทู้
    ข่าวของเมื่อวานหนะ happy april fool's day na -*-
    ผมก็ว่างั้น

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    เลยมาวันนึงแล้วครับ...... (หรือจขกท.ไม่รู้ว่านี่คือการTrollครั้งยิ่งใหญ่ของGoogle )

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    ผมก็โง่ ไปดมหน้าจอตั้งนานแหนะ เมื่อวาน 55555

.:: DAVID DE GEA ::.

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ผมไปลองดม ลำโพงดู -0-

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    1
    THIS IS SEMPITERNAL!

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    มันถึงกับขนาดเป็นข่าวขึ้นหน้าแรกเลยเหรอเนี้ย เขา fake ครับ จขกท. - -

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DragonB อ่านกระทู้
    มันถึงกับขนาดเป็นข่าวขึ้นหน้าแรกเลยเหรอเนี้ย เขา fake ครับ จขกท. - -
    ไม่รู้เรื่องและไม่อ่านคอมเมนท์พวกเรา จขกท.เป็นผู้สื่อข่าวได้ไงเนี่ย??

.: drsekyPS :.
    กล่าวขอบคุณ
    448
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,499
    ช้าไปหน่อยนะครับ -0-

กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    ไม่ยอมกรองข่าว

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 672
    โห คนพวกนี้ พลาดทีล้มทับกันใหญ่เลย 5555
    ผมก็เผลอดมจอนะวันนั้น รู้สึกโง่ขึ้นเยอะเลย มันจะเป็นไปได้ไง
    ดมไป 2 ครั้ง ถึงนึกได้ว่า April Fool

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ตอนแรกผมก้ดม 5555555555