ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CM_The News Game
    กล่าวขอบคุณ
    956
    ได้รับคำขอบคุณ: 26,650
    Blog Entries
    3

The War Z เกมซอบบี้ถูกเจาะ ปิดเกม ปิดเว็บบอร์ดชั่วคราว

The War Z เกมซอบบี้ถูกเจาะ ปิดเกม ปิดเว็บบอร์ดชั่วคราว

เว็บบอร์ด และตัวเซิฟเวอร์เกมของ The War Z ปิดตัวชั่วคราวเพื่อตรวจสอบการถูกแฮกฐานข้อมูลทั้งฐานข้อมูลของเกม และของเว็บบอร์ด

อีเมลที่ใช้สมัครเว็บบอร์ด และรหัสผ่าน รวมไปถึงอีเมล และรหัสผ่านของเกม ชื่อตัวละครเกม ข้อมูล IP ถูกผู้บุกรุกเอาไปได้ แต่รหัสผ่านทั้ง 2 ส่วนนั้นมีการเข้ารหัสไว้อีกที อย่างไรก็ดีทางบริษัทตัวแทนจำหน่ายที่ดูแลเกมนี้ OP Productions ได้แสดงถึงความกังวลเรื่องรหัสผ่านของผู้ใช้หลายคนที่พบว่า ใช้รหัสผ่านที่คาดเดาได้ง่าย จึงขอให้ผู้เล่นทุกคนเปลี่ยนรหัสผ่านทันทีที่เว็บไซต์ของเกม หรือผ่านตัวเข้าเกม

ณ ขณะนี้ OP Productions ได้เพิ่มระบบรักษาความปลอดภัย พร้อมทั้งทำงานร่วมกับที่ปรึกษาภายนอกเพื่อช่วยในการลดปัญหาที่อาจจะเกิดขึ้นได้ในอนาคต

เกม The War Z เป็นเกมแนวเอาชีวิตรอดท่ามกลางโลกของเกมที่เต็มไปด้วยฝูงซอมบี้แบบ open-world หลาย ๆ ฝ่ายลงความเห็นว่าตัวเกมนั้นได้รับแรงบันดาลใจจากเกม DayZ ไม่มากก็น้อย ตัวเกมรองรับการเล่นแบบออนไลน์บน PC Windows อย่างเดียว

ที่มา Eurogamer

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ซวยละรหัสผมง่ายนิดเดียว
    ห๊า..!!! ว่า ไงน่ะ เจ้าของกระทู้ หน้าเหมือน มาริโอ้ เหรอ..555!

Dead
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 407
    เน่าไปหมดเลย

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ต้องขอบคุณ Hacker คนนี้นะ น่าจะเอาให้ล่มจนเปิดไม่ได้เลย

LiverpoolFC
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    เป็นเกมที่บริหารแย่มากๆ

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ effer อ่านกระทู้
    ต้องขอบคุณ Hacker คนนี้นะ น่าจะเอาให้ล่มจนเปิดไม่ได้เลย
    กำ เเล้วคนที่ซื้อไปเขาจะไม่เดือดร้อนหรอครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Eagle Eye Group 2
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,406
    Blog Entries
    75
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ effer อ่านกระทู้
    พิพมงี้ระวังมีดร่าม่านะครับ น่าส่งสาร คน บริโภคแหะ -..-

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    ถ้าคุณไม่ชอบ The War Z จริงๆ ไม่ต้องมาเม้นให้คนอื่นเห็นคำหยาบคายของคุณหรอก ทุกคนก็มีแนวที่ชอบของตัวเอง
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เห็นเกมที่คุณไม่ชอบก็เงียบๆไว้ครับเพราะคนอื่นก็มีแนวของตัวเองถ้ามาโพสงี้ก็เหมือนหาเรื่องคนที่ชอบแนวนี้อะครับแล้วก็จะเกิดการมาม่า

กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    Hacker เก่งๆ ดีๆ มีเยอะ แต่ทำเรื่องดีๆมีน้อยครับ เห๊อ
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ไปเล่นมาริโอไป
    เรื่อยๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ห่วยจริงๆครับ เล่นไปมีแต่โปร ผมโดนแบนระหัสแท้ ขนาดไม่ได้ใช้โปรนะ แบนมั่วมาก แถมกู้ระหัสคืนก็ไม่ได้