ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    ไทยเราก็เป็นพันธมิตร กับเกาหลีเหนือนะถ้าจำไม่ผิด(เคยอ่านมาแว้วๆ )
    ไทยเราเป็นพันธมิตรกับ USA เกาหลีเหนือมันคนขั้วเลยนะ
    ตอนที่ USA มาช่วยไทย แล้วทำสัญญาพันธมิตรกัน

ญี่ปุ่นเลยถอยทัพ เพราะ USA เหนือกว่า

ไทยเราต้องให้ บระเจ้า! โจ๊ก ดีนิ้วที พี่โจ็กลงไปนอน อิอิ
    ส่วนญี่ปุ่นก็มีแสนยานุภาพอย่าง อาเบะ อิอิ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    จีน อยู่เบื้องหลังทั้งหมด 555

ผมว่าจีนอยากบวกกับเมกามานานแล้วหละ

แล้วดูท่าเมกาเองก็กลัวๆเกรงๆจีนอยู่เหมือนกัน โฮะๆๆๆๆๆ

The Beginning of Passion

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ส่งไอนี่มาตัวเดียวก็พอละ 5555+

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

เด็กอ้วนน
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ดูเเล้วทหารเยอะไม่ค่อยช่วยไร ยังไงก็ใช้พวกนิวเคลีย ยิงสู้กันอยู่ดี

ถึงเอาทหารไปสู้ ก้ไม่ใช่เรื่องเพราะกว่าจะเดินทางมันไกลมาก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แยกให้ออกนะครับ ว่า 9ล้านคนนี่ ประชาชนตาดำๆ หรือ นักรบ 5555555555555555555555555555555555555555555555555555

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ universalpt อ่านกระทู้
    ไทยเราก็เป็นพันธมิตร กับเกาหลีเหนือนะถ้าจำไม่ผิด(เคยอ่านมาแว้วๆ )
    ไทยเป็นพันธมิตรกับเกาหลีใต้ครับเคยไปช่วยเกาหลีใต้แย่งภูเขาลูกนึงตอนที่รบกะเกาหลีเหนือช่วงแรกๆ แล้วก็เป็นพันธมิตรกันจนถึงทุกวันนี้

กล่าวขอบคุณ
    904
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    สมัยนี้มันแย่ ตรงที่มีแต่เรื่องบิดเบือนความจริง
    การที่เราเสพข่าวจำพวกนี้มาก มันเหมือนกับเราอยากจะรับรู้มัน มันจึงเกิดขึ้นซ้ำๆ ไม่มีวันสิ้นสุด การที่เราบอกปฎิเสธสงคราม ใยเราถึงได้สนใจมันนัก???

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    ต้องเจอกับหน่วยนี้เลย ภูมิใจเสนอ

I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    รบกันได้แต่อย่ารามมาไทย กลัวที่สุดเลยก็คือจรวดขีปนาวุธ จรวดนิวเคลีย กลัวว่ามันยิงกันแล้วจะกลายเป็นแบบในเกม Metro2033 และภาคใหม่ Last Light

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CodeMagane อ่านกระทู้
    ส่งไอนี่มาตัวเดียวก็พอละ 5555+

ใช่เลย ในเกมภาค 1 Suit 1.0 ถล่มทัพเกาหลีมาแล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Captain.TAE : 5th April 2013 เมื่อ 14:37

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    ทหารเกือบสิบล้าน จะวาร์ปไปเมกาหรอครับ
    บ้าเปล่าไอ้กล้วยทอด
    เดี๋ยวรู้ เดี๋ยวรู้เลย นั่งเครื่องบินมา เดี๋ยวก็เจอraptorของเมกายิงร่วงอีก
    หรือจะเอาเครื่องบินทิ้งระเบิดไปทิ้ง 10ล้านก็ตายได้

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    1
    -ขีปนาวุธ แตโปดอง-2 รัศมีทำการ 6,000 กิโลเมตร

ลองจัดให้ไทยสักลูกสิครับหมดปัญหานักการเมืองเลยแหละ ทั้งคนโกงและโดนโกง

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    ทหารสหรัฐมีอยู่ทั่วทุกประเทศอย่างงี้ก็ต้องมีเส้นสายกับประเทศนั้นๆอยู่แล้วแหละครับผมว่านะๆ

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    สหรัฐฯ มีไอนี่นะ ฮ่าๆ

ขอมือเธอหน่อย
    กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 606
    เห็นข่าวออกมาทุกวัน แม้งก็ไม่ทำอะไรกันอยู่ดี

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    จริงๆของ usa ต้องนับกำลังสำรองด้วยนะครับ เพราะกำลังสำรองของเขาออกรบอยู่ตลอด มีเงินเดือนให้ในอัตราที่สูงมาก

กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 119
    ท่านอ่านมาผิดนึดนึง ไทยเป็นพัธมิตรเราหลีใต้ครับ เคยก่อวีรกรรมอันเรื่องชื่อด้วย กลายเป็นที่มาของกรมทหารราบที่21(ทหารเสือราชินี)
    มาถึงปัจุบัน คนไทยเราบ้านักร้องเกาหลีใต้ แต่คนเกาหลีใต้ยังบ้าทหารไทยอยู่

ลองอ่านดูครับ
    http://variety.teenee.com/world/33442.html

แล้วท่านจะรู้ว่าทหารไทยนี่สุดยอด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย joejoe0123 : 5th April 2013 เมื่อ 11:10

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    เอาเข้าไป นักวิทย์ประจำบอร์ด แต่ล่ะคนพูดยังกับไปอยู่ในกระทรวงกลาโหมสหรัฐมาก่อน รู้นู่น รู้นี่ จุดด้อย จุดเด่น ถามหน่อยที่พิมพ์มาให้อ่านก็ไปเอามาจากเขาอีกทีใช่ป่าว? แล้วรู้หรือเปล่ามันจริงหรือโม้??? เอาเข้าไปแต่ล่ะคนโชว์ภูมิมั่วๆกันทั้งนั้น

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ allenkheel อ่านกระทู้
    สมัยนี้มันแย่ ตรงที่มีแต่เรื่องบิดเบือนความจริง
    การที่เราเสพข่าวจำพวกนี้มาก มันเหมือนกับเราอยากจะรับรู้มัน มันจึงเกิดขึ้นซ้ำๆ ไม่มีวันสิ้นสุด การที่เราบอกปฎิเสธสงคราม ใยเราถึงได้สนใจมันนัก???
    คนไทยบ้าสงครามครับ รักเกมยิ่งชาติ FPS กันทุกวันเลย ถ้าคนไหนไม่เล่น FPS นะไม่ใช่คนไทย
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    เอาเข้าไป นักวิทย์ประจำบอร์ด แต่ล่ะคนพูดยังกับไปอยู่ในกระทรวงกลาโหมสหรัฐมาก่อน รู้นู่น รู้นี่ จุดด้อย จุดเด่น ถามหน่อยที่พิมพ์มาให้อ่านก็ไปเอามาจากเขาอีกทีใช่ป่าว? แล้วรู้หรือเปล่ามันจริงหรือโม้??? เอาเข้าไปแต่ล่ะคนโชว์ภูมิมั่วๆกันทั้งนั้น
    เห็นด้วยนะ บางคนทำอย่างกับเป็นหน่วยข่าวกรอง รู้ทกเรื่องที่ไม่ใช่เรื่องจริงกัน

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ผมว่านะเกาหลีเหนือเนี่ยหัดดูแลประเทศเปิดประเทศจะดีกว่าจะได้ไม่เป็นภาระของประชาชนบริหารธุรกิจดีๆหารายได้ให้ประเทศตัวเองเพราะดูจากสภาพแล้วแพ้เห็นๆเพราะด้านการพัฒนายังด้อยกว่าเพราะไม่มีแลกเปลี่ยนความรู้กับชาวต่างชาติและยังไม่มีประเทศพันธมิตรอย่างจีนอย่างเนี่ยที่ไปหักหน้าเขานะแล้วทั้ง USA EU ก็เป็นพวกเดียวกันวิวัฒนาการด้านอาวุธก็ดีกว่าเพราะมีการนำข้อดีข้อเสียของอาวุธของแต่ละประเทศมาแลกเปลี่ยนกันทำให้มันออกมาดีขึ้นแล้วไหนจะจำนวนคนแล้วนิวเครียร์อีกเป็นพันๆลูกแล้วถ้าวันดีคืนดีรัสเซียไม่เอาด้วยกับเกาหลีเหนือก็จบการเป็นประเทศเดียวที่ประกาศสงครามโดนทั้งโลกรุมยำมีแต่แพ้กับแพ้

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    อันนี้นะครับผมเห็นด้วยแต่ก็ต้องดูว่าจริงไม่จริงอย่างผมเนี่ยที่เอามาพูดเพราะเกิดจากความคิดของผมผมเป็นคนชอบดูสารคดีโดยเฉพาะสารคดีสงครามเห็นที่ไหนไม่ได้ต้องได้ยืนดูแล้วผมก็ฟังแล้วลองนำภาพรวมมันมาวิเคราะห์ดู

กล่าวขอบคุณ
    1,023
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    แหม่ โคตรเห็นด้วยเลยครับ
    " Death is a promise, and your life is a Fucking Lie.