ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 540

Black & White 2 Battle of the Gods

Black & White 2 ภาคเสริม Battle of the gods
    >>> ต้องมีภาคหลักในการเล่น <<<

วิธีลง
    1.แตกไฟล์
    2.Mount Image
    3.ลงเกมส์ตามปกติ
    4.Mount Image ทุกครั้ง ก่อนเปิดเกมส์

Click

Pass Click

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _AMBROSIA_ อ่านกระทู้

มายืนยันว่าเล่นได้แน่นอน 100% ครับ แต่มันถามหา CD-Key ด้วยนะ (สงสัยจขกท.ลืมเอาลงให้) ผมเลยหา CD-Key มาลงให้ครับ
    CD-KEY : CYF7-RZ56-XPM8-TYKN-XT3E
    ส่วนอันนี้เป็น Crack No-CD นะครับ (เล่นโดยไม่ต้อง Mount Image) กอปไปไว้ในโฟลเดอร์ภาคเสริม Click !!!
    (ซึ่งอยู่ในโฟลเดอร์ตัวเกมหลักนั่นแหละครับ ชื่อโฟลเดอร์ว่า Black & White 2 Battle of the Gods)

ปล. สำหรับใครที่มีปัญหาค้างตรงหน้าโหลดสกรีนตอนเข้าเกม (ที่เป็นรูปหัวสิงโตแล้วมีเม็ดขาวๆดำๆเล็กๆอยู่ข้างในซึ่งมันสามารถลากเม้าส์เล่นไปมาได้) วิธีแก้คือ อย่าไปเล่นมันครับ !!!
    ปล่อยไว้เฉยๆ ก็จะเข้าเกมเล่นได้เอง (ผมซนลองไปเล่นดูละเกิดค้างอยู่หน้านั้นเฉยเลย 555+)

รบกวน จขกท. เอาไปแปะไว้หน้าแรกด้วยนะครับ จะได้เป็นประโยชน์ต่อคนอื่นๆ ^^
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kodeem : 5th April 2013 เมื่อ 17:29

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    ขอบคุณสำหรับเกมดี ๆ ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 16

มายืนยันว่าเล่นได้แน่นอน 100% ครับ แต่มันถามหา CD-Key ด้วยนะ (สงสัยจขกท.ลืมเอาลงให้) ผมเลยหา CD-Key มาลงให้ครับ
    CD-KEY : CYF7-RZ56-XPM8-TYKN-XT3E
    ส่วนอันนี้เป็น Crack No-CD นะครับ (เล่นโดยไม่ต้อง Mount Image) กอปไปไว้ในโฟลเดอร์ภาคเสริม Click !!!
    (ซึ่งอยู่ในโฟลเดอร์ตัวเกมหลักนั่นแหละครับ ชื่อโฟลเดอร์ว่า Black & White 2 Battle of the Gods)

ปล. สำหรับใครที่มีปัญหาค้างตรงหน้าโหลดสกรีนตอนเข้าเกม (ที่เป็นรูปหัวสิงโตแล้วมีเม็ดขาวๆดำๆเล็กๆอยู่ข้างในซึ่งมันสามารถลากเม้าส์เล่นไปมาได้) วิธีแก้คือ อย่าไปเล่นมันครับ !!!
    ปล่อยไว้เฉยๆ ก็จะเข้าเกมเล่นได้เอง (ผมซนลองไปเล่นดูละเกิดค้างอยู่หน้านั้นเฉยเลย 555+)

รบกวน จขกท. เอาไปแปะไว้หน้าแรกด้วยนะครับ จะได้เป็นประโยชน์ต่อคนอื่นๆ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _AMBROSIA_ : 5th April 2013 เมื่อ 17:01
    I'm not the LAST , But I sure ain't the FIRST

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นภาคเสริมผมหาผุ้ชายไม่เจอเลย ใครรุ้บอกหน่อยว่าหาชาวบ้านผุ้ชายได้จากไหน

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    ภาคเสริมมีอะไรเพิ่มบ้างครับ

เล่นเกมส์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,408
    ขอบคุณค้าบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gutting18 อ่านกระทู้
    เล่นภาคเสริมผมหาผุ้ชายไม่เจอเลย ใครรุ้บอกหน่อยว่าหาชาวบ้านผุ้ชายได้จากไหน

ต้องไปถล่มคุกก่อนครับในเมพจะมีคุกอยู่ให้สัตว์เลี้ยงของเราไปพังประตู้แล้ว ผช จะออกมา คุก จะอยู่ใกล้ๆกับเมืองแม่ของศัตรู

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    มีภาษาไทยมั๊ยคราบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    202
    ไม่มีครับผมภาคเสริมไม่มีคนทำ Patch ไทย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ว้าว ๆ เกมดีๆ อย่างงี้ พลาดไม่ได้แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chocoboro อ่านกระทู้
    ว้าว ๆ เกมดีๆ อย่างงี้ พลาดไม่ได้แล้ว
    อยากบอกว่าสนุกมาก