ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    Blog Entries
    2
    "สงครามน่ะ เป็นเรื่องของคนโง่เท่านั้นแหละ...."

//ทิ้งคำคม และเดินจากไปอย่างเงียบๆ

ปล.โปรคอย่าถามเครดิต เพราะผมจำไม่ได้~ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 5day-ago : 5th April 2013 เมื่อ 19:53

---------------------------------------------------------------

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DkTaP82 อ่านกระทู้
    จริงๆนะ ไม่อยากพูด มีแค่เรือพิฆาตไม่กี่ลำเอง... ความน่ากลัวอยู่ที่อาวุธ แต่มันก็ใช่ว่าจะรุนแรงอะไรมาก (ลืมภาพในหนังไปได้เลย)

เกาหลีเหนือจิ๋มจุ่มไปแถวๆนั้นจมหายทั้งกองเรือ อาจเป็นไปได้ด้วยระเบิดนิวเคลียร์ไง

ว่าแต่กองเรือสหรัฐ แถบนี้ความเป็นไปได้น่าจะมีเรือบรรทุกเครื่องบิน 1 ลำ พร้อมเครื่องบินรบ ไม่เกิด 30 ลำ เรือพิฆาตอีก 2-5 ลำ แค่นั้นแหละ

เนี่ยแหละสงครามปัจุบัน ที่เขากลัวๆกันมันอยู่ที่หัวรบนิวเคลียร์เท่านั้นเอง เจอบังไฟไทยไปเถอะ เสกฝน หัวรบเปียก ด้านเอาง่ายๆ

สงครามโลกโอกาสเกิดน้อยมากเพราะตัวโกงโพล่มาแค่ตัวเดียว อาจโดนรุมกินโต๊ะได้ หรือสงครามอาจจบได้เพียง 7 วันด้วยซ้ำ

ถ้ายกตัวอย่างสงครามโลกครั้งที่ผ่านมา อันนั้นแบ่งฝ่ายคนละครึ่งโลกจริงๆ.... นั้นแหละความหายนะ
    มันตรวจจับอาวุธ และ ภาหนะ ของศัตรูได้ 1000 กม นะครับ นิวเคลีย มาก็คงจะถูกสอยกลางอากาศอะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 5day-ago อ่านกระทู้
    "สงครามน่ะ เป็นเรื่องของคนโง่เท่านั้นแหละ...."

//ทิ้งคำคม และเดินจากไปอย่างเงียบๆ
    งี้คนไทย + คนสมัยก่อนทั้งชาติตะวันตก ตะวันออกก็โง่กันหมดอะดิ
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    ดูยังไงๆเกาหลีเหนือก็แพ้ครับ

อยู่ที่ว่า2ประเทศใหญ่ๆอย่าง จีน รัสเซียจะยื่นมือเข้ามาช่วยรึป่าว รัสเซียคงยากหน่อย แต่จีนนี้มีสิทธิ์อยู่เพราะถ้าเมกายกทัพยึดเกาหลีเหนือยังไงๆ จีนก็ไม่ยอมให้เมกาเข้ามาประชิดพรมแดนตัวเองแน่ๆ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    ดูยังไงๆเกาหลีเหนือก็แพ้ครับ

อยู่ที่ว่า2ประเทศใหญ่ๆอย่าง จีน รัสเซียจะยื่นมือเข้ามาช่วยรึป่าว รัสเซียคงยากหน่อย แต่จีนนี้มีสิทธิ์อยู่เพราะถ้าเมกายกทัพยึดเกาหลีเหนือยังไงๆ จีนก็ไม่ยอมให้เมกาเข้ามาประชิดพรมแดนตัวเองแน่ๆ
    ผมว่าพี่จีน เศรษฐกิจ กำลัง ขยายตัวไม่น่าจะอยากยุ่งมั้งงงงง
    อีกอย่าง จีนเคยโดนเกาหลี ฟ้องร้องอยู่หลายเรื่องทำให้มีการหมั่นไส้กัน มากๆ - -
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

Gom team
    กล่าวขอบคุณ
    189
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    สงคราม นํ้าลาย 55555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    229
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เกาหลีเหนือ ต้องมีอะไรดี รึ ปาว ถึงคิดจะเปิดสงคราม

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    เห้อออออออออ อย่าให้เป็นสงครามโลกก็พอแล้ว
    ถ้ารัสเซียกับจีนและอื่นๆมัดรวมกันมา รับรองเป็นสงครามโลกครับ
    แต่ถ้าแค่เมกากับใต้ เจอ เหนือ ก็แค่สงครามเกาหลีเฉยๆ

f o R E V e r
    กล่าวขอบคุณ
    2,309
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    ไทยเรามีรถถังพร้อมแล้ว กลัวอะไร
    สงครามโลกครั้งที่ 3 ไทย vs ฝรั่งเศส

ไปเอามาจากไหนนั่น ทะลุมิติมาเรอะ
    Synyster Gates You're the Best

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    ก็ดีนะ คนเราเกิดมาได้ครั้งเดียว
    ไม่ลองทำอะไรที่มันใหญ่โต มันก็ไม่ได้อะไรตายไปเปล่าๆ อยากจะชั่วก็ต้องชั่วให้สุด
    อยากจะสารจ่อเจตนารมก็ต้องทำให้สุด

สำหรับคนที่คิดว่า เกาหลีเหนือเป็นตัวโกง คิดผิดครับ แต่ถ้าคิดว่าผมเป็นตัวโกงคิดถูกครับ

เป็นตัวโกงหนึ่งช่องหน้ากระดาษ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mcarmy : 5th April 2013 เมื่อ 22:49

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rockerza อ่านกระทู้
    FUCK KOREAN

เอ๊ะ รัซเซีย ไม่ได้เป็น พันธมิตร กับ เกาหลี ไม่ใช่หรอ?