ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    ทันหมด แต่เด็กสมัยนี้คงไม่ทันแล้วแหละ

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    เหมือนผมจะเคยเล่นทุกอยางเลยนะครับ ( - -) (- - )

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ตรูผ่านมาหมด เเก่เเล้วซินะเรา

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,274
    Blog Entries
    1
    ผมทันทุกอย่างเลย
    โหลด ONE PIECE HD พากย์ไทย รูปสวยๆhttps://www.facebook.com/pages/ONE-P...3907702?ref=hl

อย่าจริงจัง...
    ในบ้านหลังหนึ่ง....
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

เกมนี้ด่าน 4 ลงท่อตั้งแต่เริ่ม หาทางออกไม่เจอครับ 55555
    ความสุข ไม่ใช่สิ่งที่คุณจะสัมผัสมันได้เพียงตัวคนเดียว...

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ดักเเก่อายุ 18 เลยนะเนี่ย ผมเล่นมาทุกอย่างละ ยกเว้นถุงตด ที่บ้านไม่มีขาย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    นึกถึงสมัยเด็ก..................

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ผม 15 ทันส่วนมาก 555
    BE A GOOD GAMER

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 325
    เมื่อก่อนตอน ป.6 ไปเรียนพิเศษแล้วพอตอนเลิกเรียน จะมานั้งเล่นตึกถล่มกับเพื่อนกัน (เล่นรอพ่อแม่มารับ) แต่น่าเสียดาย

ถ้าเป็นสมัยนี่คงนั่งเล่นกด iphone,ipad รอกัน ToT เมื่อก่อนมันยังไม่มีพวกนี่ไง แต่เดี๊ยวนี่มันเข้าถึง เพียงเวลาแค่ไม่กี่ปีเองนะ...

กันอินชาวปทุมธานี ?
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,192
    Blog Entries
    5
    คือตั้งกระทู้ไว้แล้วไปต่างจังหวัดเลยทิ้งกระทู้ไว้ เพิ่งกลับมาดู

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ portroyal111 อ่านกระทู้
    ใครเคยเป่าไปได้รอบนึงแล้วไม่แหกโค้งบ้าง?

สมัยที่นั่งเล่นกับเพื่อนๆ ของผมมันยิ่งกว่ารถไฟตีลังกาอีก มีกระโดดข้าม แบบว่าอยากมาก!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ stepmeup2 อ่านกระทู้
    รู้จักเกือบทุกอัน เฮ้อ . . . คิดถึงวันเก่า ๆ จัง ตอนนั้นคิดอย่างเดียวว่าเมื่อไหร่จะเรียนจบ เบื่ออาจารย์ที่คอยมาดุ เบื่อเพื่อนเลว ๆ ที่คอยแกล้ง ตอนนี้คิดถึงจังเลย เหงา T^T
    ใช่ๆ ตอนนั้นก็คิดแบบนี้ เมื่อไหร่จะโตสักทีนะ จะได้ไปเที่ยวแบบพี่ได้บ้าง 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinjin อ่านกระทู้
    สมัยก่อนดูดีกว่าสมัยนี้แหะ ในแง่ของความคิดสร้างสรร อะไรเทือกนั้นอ่านะ ทำไมเกม ps1 เกมเครื่องเก่าๆถึงมีหลายแนว เพราะเมื่อก่อน เทคโนโลยี มีขีดจำกัดเค้าเลยเน้นขายไอเดียแทน ตรงข้ามกับสมัยนี้ ทันสมัยไฮเทค แต่มีแต่เกมหน้าเดิมๆหน้าเบื่อ สอนให้คน แย่ลงทุกวัน ตามเค้าว่าถุกละ

"เทคโนโลยีล้ำหน้า แต่จิตใจคนกลับต่ำลง"

ดักแก่สินะ ดักแก่สินะ ดักแก่สินะ
    ผมเองก็คิดไม่ตกในเรื่องนี้เหมือนกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bangzuzu อ่านกระทู้
    ใครรู้จักเยอะแสดงว่าแก่ แต่เป็นการแก่ที่มีความสุขกว่าตอนนี้
    เป็นการแก่ที่มีความสุข มีโอกาสที่ได้เจอช่วงเวลาเหล่านั้น // 555 คนแก่คุยกัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TBFlFaPaPb อ่านกระทู้

เกมนี้ด่าน 4 ลงท่อตั้งแต่เริ่ม หาทางออกไม่เจอครับ 55555
    บอกตรงๆ ปัจจุบันยังเล่นไม่จบเลย 555 เมื่อก่อนมี จอยต่อกับ TV เล่น Mario นี้แหละ เล่นจนพัง555 ผลัดกันเล่นกับเพื่อนๆพี่ๆ บางที พ่อกับแม่ก็มาเล่นด้วย
    แต่เล่นจนพัง เลยไม่ได้เล่นให้จบ มาอีกทีมีคอมพิวเตอร์ เลยไม่ได้กลับไปเล่นให้จบเลย

It's only after we've lost everything that we're free to do anything.

กล่าวขอบคุณ
    845
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    บางสิ่ง บางอย่างที่ผมเคยเล่น เกือบลบออกไปจากชีวิต ผมแล้วครับ
    พอมาดูนี่ นึกออกเลย 55

นั่งเซ็ง
    กล่าวขอบคุณ
    793
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,031
    รู้สึกว่าแต่ล่ะอย่างนี่สนุกมากเลย อิอิ

Steam & Origin Player.
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    ฟุตบอลๆๆๆ เคยเล่นนะ แต่ตอนนี้ลืมไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 28

อันนี้อีกอันครับ เมื่อก่อนมีเยอะมาก เกือบ พัน ป้าย

กล่าวขอบคุณ
    490
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    คิดถึง เลยเนอะ สมัยนั้น
    Terror Blade : Soul Keeper !!