ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 343

เกี่ยวกับคนใน dota2

ผมพึ่งได้มาเล่น dota2 ประมาณเดือนนึง ชอบมาก เเต่ก่อนเล่นเเต่ dot1 ที่ผมเจอบ่อยๆคือ มันไม่ค่อยมีมารยาทกันเลย เอะอะ report หลุดก็ report เล่นไม่ดีก็ report บางคนเล่นไม่เก่งก็โดนด่าๆ เวลาใช้ไก่ส่งของก็ไม่ชอบมีมารยาทส่งอยู่กดตัดหน้า เเต่ก็เล่นอยู่ดี 555 เป็นเหมือนกันไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ไม่รู้นะผมเล่นเซิฟรัสเซียถึงจะแลคหน่อยก็มีแต่คนเก่งๆไม่ค่อยเจอเกรียน แต่ที่หนักที่สุดที่เคยเจอจะชนะแล้วทีมเราหลุดไปเลย 3 คน ยังเจ็บใจกับตานั้นอยู่เลยอีกนิดเดียวแท้ๆ
    ...

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ผมไม่รู้สิ ผมไม่เคยโดนรีพอร์ท แต่ผมรีพอร์ทเค้าอ่ะ -0-

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,540
    คนไหนสมควรโดน Report ผมก็ Report ครับ
    เวลาใช้ไก่ส่งของก็ไม่ชอบมีมารยาทส่งอยู่กดตัดหน้า
    เจอบ่อยมาก

ชีวิตน่าเบื่อ บอกเลย
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 787
    Blog Entries
    1
    ผมโดนบ่อยเลยครับ โดยเฉพาะหลุดเพราะเกมค้างแต่ผมก็กลับเข้ามาเห็นมันกำลังเร่งให้ report ความรู้สึกอยากเข้าไปถีบหน้าเพราะทำให้ตูไม่ได้ xp

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soulsave อ่านกระทู้
    คนไหนสมควรโดน Report ผมก็ Report ครับ เจอบ่อยมาก
    บางคนเขาเเค่หลุดเเบบนี้อ่ะครับ ทำไมต้อง report ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,540
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jovkinm4 อ่านกระทู้
    บางคนเขาเเค่หลุดเเบบนี้อ่ะครับ ทำไมต้อง report ด้วย
    ถ้ามีคนหลุดผมก้ พักเกม ให้ครับไม่ว่าจะเป็นฝ่ายตรงข้ามหรือฝ่ายเรา แต่บางคนมันไปแล้วไม่กลับมาไงครับ หลุดแล้วก้ควรที่จะกลับเข้าเกมเร็วๆนะครับผมว่ายังไงก้ไม่เกิน 5 นาทีหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ soulsave อ่านกระทู้
    ถ้ามีคนหลุดผมก้ พักเกม ให้ครับไม่ว่าจะเป็นฝ่ายตรงข้ามหรือฝ่ายเรา แต่บางคนมันไปแล้วไม่กลับมาไงครับ หลุดแล้วก้ควรที่จะกลับเข้าเกมเร็วๆนะครับผมว่ายังไงก้ไม่เกิน 5 นาทีหรอกครับ
    โอเครครับผม

กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    อันนี้ผมไม่รู้นะผมใช้คีย์ลัด F3 ส่งของเวลาผมซื้อของก็กด F3 ทันที แล้วค่อยมองดูไก่ว่าอยู่ตรงไหนแต่ถ้าเขาให้อยู่ผมก็จะกดหยุดแล้วก็ คลิกบอกเขา
    AMD Phenom II X6 1100T - Mainboard GIGABYTE GA-970A-D3 r 3.0 - Ram G-Skill 1600 DDR3 8GB - AMD HD 7850 2GB

กล่าวขอบคุณ
    1,386
    ได้รับคำขอบคุณ: 356
    เล่น sever ไรดีกว่า us eu ไม่เคยเจอ เล่น se ก็ รู้ๆ ด่ากันเอง ตัวsup ไม่ออกไก่ แล้วสั่งให้คนอื่นออกแทน นี่ หละ SE + CH ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    357
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gozzila887 อ่านกระทู้
    เล่น sever ไรดีกว่า us eu ไม่เคยเจอ เล่น se ก็ รู้ๆ ด่ากันเอง ตัวsup ไม่ออกไก่ แล้วสั่งให้คนอื่นออกแทน นี่ หละ SE + CH ด้วย
    เด็กไทยยังเก่งกว่าอีก บางคนก็โหนะ ตาย เป็น 10
    The way I see it there’s two types of people, those who spend their lives trying to build a future and those who spend their lives trying to rebuild the past.

.JUST BE ALIEN.
    กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 297
    ไก่หายากมากครับ มีแต่ม้า 555+
    เจอบ่อยครับ ออก 3 เหลือผมกับเพื่อนอยู่ 2 คน =_= ... ไม่รอด

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ถ้าผู้เล่น เวลสูงๆ ส่วนมากจะไม่มีปัญหาเท่าไหร่ ครับ หลุดก็หยุดให้กันบา้ง เจอแต่ ประเภอสมัครใหม่ ยังไม่ชินกับเกมส์ ประมาณว่าทำผิดแต่โทษคนอื่นไว้ก่อนอะไรประมาณนั้น ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MR.IT : 6th April 2013 เมื่อ 12:15

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gozzila887 อ่านกระทู้
    เเม่นเเล้วครับ คงต้อองเปลี่ยนเซิฟบ้าง มันเกรียนกว่าคนไทยเยอะ มารยาทก็นะ

กล่าวขอบคุณ
    303
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Alienarez อ่านกระทู้
    ไก่หายากมากครับ มีแต่ม้า 555+
    เจอบ่อยครับ ออก 3 เหลือผมกับเพื่อนอยู่ 2 คน =_= ... ไม่รอด
    อ่านะ 555555 ผมมีตัวนี้ครับ ได้มาฟรี

*****ติดบอลลูน 555