ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950

F E A R 2 Project Origin Vs F.E.A.R อันไหนน่ากลัวกว่ากันครับ

F E A R 2 Project Origin Vs F.E.A.R อันไหนน่ากลัวกว่ากันครับ ครับบ
    เน้นสนุกกับน่ากลัวครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ส่วนตัวผมว่า F.E.A.R ครับ น่ากลัวสุดละ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    แต่ผมว่าสองนะ ยิ่งตอนใกล้จบอ่า
    Spec เสือเฒ่า =Core I3-2120 3.3Ghz,Board P8Z68-V LX,Ram 4Gx3 Bus 1600,XFX r7770 CFx2

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    F.E.A.R แน่นอนครับผม

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 950
    ขอบคุณนะครับบ ^^

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    จากประสบการณ์ที่เล่นมาทั้งหมด 3 ภาคนะครับ ผมว่า ภาคแรก น่ากลัวสุด ส่วนภาค 2 นั้น จะหลอนๆช่วงแรกๆเท่านั้น หลังก็ไม่ค่อยมีอะไรน่ากลัว ส่วนภาคเสริม ภาครีเบริท ไม่มีความน่ากลัวแต่อย่างใด ยิงกันแหลกลาน ส่วน ภาค3 ขอบอกว่า ไม่มีความน่ากลัวตั้งแต่ต้นยันจบครับ แต่มันดีภาพใช้ได้มีระบบ co op ด้วย ถ้าอยากเล่นจรืงๆ ผมแนะนำให้เล่นทุกภาคเลยครับ ควรเล่นตั้งแต่ถาค 1 มาเลย (เล่นภาค เสริมด้วยนะ) พอเล่นจบ 3 ภาคแล้ว มันแบบว่า เหมือนคุณได้ดูหนังการทดลองวิทยาศาสตร์อะไรประมานนั้นเลย (ถ้าสนใจเนื้อเรื่องนะ)

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: