ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2

Wink ประสบการณ์ "Fail" สดๆร้อนๆของผม [เข้ามาฮาได้ตามใจชอบ:)]

ผมขอถามชาวJKGก่อนเลยละกันว่าเคย Fail แบบฮาๆบ้างรึเปล่า คือปกติผมไม่ค่อยจะปล่อยไก่ให้ชาวบ้านได้ชมซักเท่าไหร่หรอก เพราะผมเป็นคนพูดน้อย(น้อยกว่าพวกขี้เม้าท์หน่อยนึง) แหม่ เกริ่นแค่นี้พอละ เข้าเรื่องความเฟลของผมเลยดีกว่า

เรื่องของเรื่องคือเมื่อซักครู่ผมเข้าไปซื้อของกินในเซเว่น พอเดินๆไปซักพักก็ได้นมแอ็คทีเวียกับโยเกิร์ตมาอย่างละอัน พอได้ของแล้วก็เดินไปคิดเงิน วางของเสร็จปุ๊บผมก็บอกแคชเชียร์ว่า"ขอช้อนกับหลอดด้วยครับ" แต่แคชเชียร์ดันยื่นหลอดดูดน้ำให้แทน(แล้วตูจะเจาะนมยังไงฟะ?) ผมเลยบอกไปว่า "ขอ ช้อนดูดนม ด้วยครับ" เท่านั้นแหละครับ แคชเชียร์ติดสตัน2วิเลย ซักพักเหมือนๆเขาจะคิดได้(ในขณะที่ผมยังยืนอึนอยู่ เพราะเมื่อเช้านอนน้อย+โดนหัวหน้าโทรมาปลุกให้ไปทำงานตอน 9 โมงแบบไม่บอกไม่กล่าว) เขาเลยยื่นหลอดให้ ผมก็เดินออกจากร้านไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอออกจากร้านได้ไม่ถึง10ก้าวก็เริ่มคิดได้แล้วว่า "เมื่อกี้.... ตูพูดว่าขอช้อนดูดนมใช่มั้ย?" พอระลึกชาติเสร็จผมรีบจ้ำอ้าวทันทีเลยครับ อายมากๆ ปล่อยไก่เล้าเบ้อเริ่มคาเซเว่นเลย

ใครเคยมีประสบการณ์เฟลๆแบบผมก็มาแชร์กันได้นะครับ บอกตรงๆตอนพิมพ์นี่ยังขำไปพิมพ์ไปเลย อาย+ฮาตัวเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JAKKK อ่านกระทู้
    แบบนี้ Fail ไม่จริง

Fail จริงต้องบอก " ขอดูดนมด้วยครับ " ^^
    ถ้าเป็นอย่างนั้น..... ผมคงกลับบ้านแบบไม่ครบ32แน่นอน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เคยๆ เคยเฟล

เคยส่งรูปโป๊ไปให้คนที่ชอบในเฟส

แต่ตอนนั้นจะส่งให้เพื่อน มันดึกเกิน โคตรเฟล...
    สวดยอดไปเลยลวกเพี๊ยะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    ขึ้นรถผิดคันอะ เฟลปะล่ะ มีคนขับนั่งอยู่ข้างในด้วยนะ
    ทำไมบอสไม่บอกเขาไปเลยว่า "ไปรัชดาครับพี่" ล่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ผมไปร้านขายเสื้อผ้า

ผมเลือกเสื้ออยู่ เจอตัวนึงถูกใจ

เลยไป เกาะไหล่แม่ค้า แล้วพูดว่า "ขายเท่าไหร่่" ครับ

เขาก็หันมาสตั้นนิดๆ แล้วบอกว่า "ไม่ได้ขายค่ะ มีศักศรีพอ"

แล้วเขาไม่ใช่แม่ค้าด้วยครับ แค่คล้ายๆ น่ารักมากด้วย

อ้าว นี่ผมพลาดหรอเนี่ย 55555 ผมรีบขึ้นรถกลับเลย

เห้ยนี่ผม หื่นใช่ไหมเนี่ย ไปถามว่าเขาขาย เท่าไหร่ 5555555
    ดีนะที่เขาไม่บอกราคา่ ไม่งั้นได้Humเปียกกลับบ้านแน่พี่ภูมิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [Really~Nuts] : 6th April 2013 เมื่อ 21:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Fail จริงต้องบอก " ขอดูดนมด้วยครับ " ^^

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JAKKK อ่านกระทู้

ถ้าแบบนั้นวินนะครับ~

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เคยๆ เคยเฟล

เคยส่งรูปโป๊ไปให้คนที่ชอบในเฟส

แต่ตอนนั้นจะส่งให้เพื่อน มันดึกเกิน โคตรเฟล...

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ให้ตายสิพับผ่า
    กล่าวขอบคุณ
    3,153
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,349
    ถ้า เซเว่นก็ เข้าไปบอก

"กรองทิพย์ ครึ่งซองครับ" แล้วก็ สตั้นกันหมด ทั้ง ผม พนักงาน พนักงานข้างๆ คนต่อแถว

พนักงานน่ารักด้วยน่ะ แม่ม แล้วผมก็บอก "เอ๋ยๆ ซองนึงๆๆๆ"

ปล.ปรกติซื้อตามร้าน เหอๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 255
    เคยครับ ตอนนั้นฝนตกกำลังวิ่งไปที่รถเพื่อนที่รออยู่ดันผิดคันซะงั้นก้ยืนกระชากตะโกนด่ามันพอเค้าเปิดเท่านั้นแหละ รีปปิดแล้ววิ่งหนีเลยครับ

Travel around the world
    Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,768
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เคยๆ เคยเฟล

นึกว่าเราจะเป็นคนเดียวซะอีก แต่เราส่ง Link หนัง x ให้ ดีนะสนิทกันเลยเคลียร์ง่ายหน่อย แกล้งหลอกไปอย่าคลิ๊กมันเป็นไวรัส 55
    ''No god or kings. Only man.'' - Andrew Ryan

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    ขึ้นรถผิดคันอะ เฟลปะล่ะ มีคนขับนั่งอยู่ข้างในด้วยนะ

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    3
    ตอนขึ้น ม.1ใหม่ๆเลยครับเข้าผิดห้อง
    แล้วไปตะโกนถามใครเคยชักว่าวลั่นห้อง
    ทุกสายตามองมาที่ผมผมก็ตั้นไป3วิ ทำไมเพื่อนไม่คุ้นหน้า
    เท่านั้นแหละรีบวิ่งออกจากห้องเลยย

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    1
    ผมไม่หนักกว่า หรอ ตบเกรียนผิดคน 555 แหม่ก็มันคันมือนึกว่าเพื่อน ตบซะลั่น

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ดูดนม ดูดนม ดูดนม ดูดนม ดูดนม

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jaabkrain3 อ่านกระทู้
    ผมไม่หนักกว่า หรอ ตบเกรียนผิดคน 555 แหม่ก็มันคันมือนึกว่าเพื่อน ตบซะลั่น
    อันนี้ฮาจริง ขอตั้งชื่อให้เลยว่า "ตบเกรียนผิด" 5 5 5

มี2บ้านก็วันเว้นวัน
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 461
    ผมเยอะครับ
    สดๆร้อนๆ กลางเดือนมีนา หลังจากทำธุระเรื่องทหารเสร็จก็จะกลับโรงงานตัวเอง ก็ต้องผ่านแฟชั่นไอร์แลน แว่ะไปซื้อเกมหน่อยละกันก็เอาฟอร์จูนเนอร์ขึ้นไปจอดที่ชั้น4แล้วเดินเข้าห้างไปพอซื้อเสร็จก็กลับทันทีแต่เจ้ากรรมกลับมารถหาย เอ้ยหายไปแล้วป้ายแดงด้วยโอ้แม่เจ้า เละแน่โดนเมียด่าเละแน่ โอ้มันหายไปไหนฟะ พยายามลำดับเหตุการณ์เอ้ยก็ตรงนี้เหละชั้นนี่เหละ มันใกล้ประเออจำได้ตรงนี้โธ่เอ้ยตูล๊อดรถเปล่าว่ะหรือลืมกดล๊อด เอ้ยเวรเอ้ยทำไงดีๆ เห็น ร.ป.ภ ก็ถามเลยครับ พี่ๆเห็นรถสีขาวรุ่นฟอร์จูนเนอร์อ่ะพี่ ใส่แม็ก20 เงาๆอ่ะพี่ผมพยายามบอกลักษณ์รถผมจนเป็นเรื่องใหญ่โต จนหัวหน้า ร.ป.ภ เข้าคุยกับผมบอกว่างั้นเราไปดูกล้องก่อนไหมน้องเดียวเราดูกันเลยว่ารถน้องโดนโครเอาไป โหต้องยอมรับครับว่าพี่ๆ ร.ป.ภ เขาทำงานแบบสนใจมากๆจนมานั่งกรอกล้องดูปรากฎว่ารถไม่หายครับไม่มีรถผมออกจากห้างเลย เอ้ยแล้วมันไปไหน จน5โมงเย็นผมดูหลายรอบมาก จนมีพนักงานคนหนึ่งบอกว่า ผมรู้แล้วว่ารถน้องไปไหน มาผมจะพาไปดู เขาก็พาผมเดินลัดห้างไปอีกฝั่งนึ่ง อ้าวเอ้ย รถผมเอ้ยมันยังอยู่โห ประมาณอารมรู้สึกโล่งใจ ที่ไหนได้ห้างแฟชั่นมีที่จอด2ฝั่งซึ่งมันเหมือนกันมากๆ เหมือนจนผมหลงทางเข้าออกเลย ไม่เชื่อลองเอารถไปจอดชั้น4 ดูแล้วลองเดินไปอีกฝั่งแล้วจะรู้ครับ
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,462
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,481
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    ตอนขึ้น ม.1ใหม่ๆเลยครับเข้าผิดห้อง
    แล้วไปตะโกนถามใครเคยชักว่าวลั่นห้อง
    ทุกสายตามองมาที่ผมผมก็ตั้นไป3วิ ทำไมเพื่อนไม่คุ้นหน้า
    เท่านั้นแหละรีบวิ่งออกจากห้องเลยย
    ไม่อยากจะคิดเลย ว่านายจะทำหน้ายังไง

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ของผมก็คงเมื่อตอนบ่ายๆระหว่างรอเน็ตผมก็เผลอหลับไป(เปิด cpu ค้างไว้ปิดหน้าต่าง)ห้องโครตร้อนเลยอากาศร้อนๆเคสคอมร้อนๆอัดกระหน่ำ
    แต่ผมก็ยังหลับๆตื่นๆนั่งนอนดูโมเดมจนมีช่วงนึงน่าจะสัด บ่ายสามครึ่งผมฝันเปียกฝันว่าได้...เพื่อนสนิทขาวๆนมใหญ่ๆเลย =_= กำลังลงลิ้นที่กลีบเมฆเลย
    แม้งดันสะดุ้งลุกขึ้นมาหัวฟัดตู้โครตเจ็บเลย ! คิดจะนอนต่อมันดันไม่ฝันต่อโห๊วววเซ็ง เน็ตติดพอดี =_=

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ประสบการ์ณเฟลของผมหรอ ครั้งหนึ่งเพื่อนมันบอกขอเว็บโป๊ และตอนนั้นเองมันกำลังอึนๆแล้วคุยกับพ่อผ่านเฟสอยู่จากนั้นครับ ผมรีบเอาเว็บให้มันโดยที่ตัวเองไม่รู้เลยว่าที่กรูส่งไปนั่นคือ ช่องแชทของพ่อกรู (อายมากครับ)
    วิธีที่ดีที่สุดในการทำนายอนาคตก็คือ การสร้างมันขึ้นมา

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

ผมเลือกเสื้ออยู่ เจอตัวนึงถูกใจ

เลยไป เกาะไหล่แม่ค้า แล้วพูดว่า "ขายเท่าไหร่่"

เขาก็หันมาสตั้นนิดๆ แล้วบอกว่า "ไม่ได้ขายค่ะ มีศักศรีพอ" แล้วก็เดินหนีไป

มารู้อีกที อ้ายเห้ยเขาไม่ใช่แม่ค้าด้วยครับ แค่คล้ายๆ น่ารักมากด้วย

อ้าว นี่ผมพลาดหรอเนี่ย 55555 ผมรีบขึ้นรถกลับเลย

เห้ยนี่ผม หื่นใช่ไหมเนี่ย ไปถามว่าเขาขาย เท่าไหร่ 5555555

เกิดไปแจ้งตำรวจ ว่าผมเป็นไปหื่นขอซื้อตัว ทำไงเนี่ย เข้าใจผิดไปกันใหญ่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 6th April 2013 เมื่อ 21:45

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    435
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

เลยไป เกาะไหล่แม่ค้า แล้วพูดว่า "ขายเท่าไหร่่"

เขาก็หันมาสตั้นนิดๆ แล้วบอกว่า "ไม่ได้ขายค่ะ มีศักศรีพอ" แล้วก็เดินหนีไป

มารู้อีกที อ้ายเห้ยเขาไม่ใช่แม่ค้าด้วยครับ แค่คล้ายๆ น่ารักมากด้วย

เกิดไปแจ้งตำรวจ ว่าผมเป็นไปหื่นขอซื้อตัว ทำไงเนี่ย เข้าใจผิดไปกันใหญ่
    หน้าพี่ออกแนวหื่นอยู่ด้วย

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    เพื่อนเข้าห้องน้ำ(ถ่านหนัก)เลยไปฉีดน้ำจากห้องข้างๆแกล้งมัน เห็นมันเงียบๆไม่สนุกเลยกลับ พอกลับห้อง มันนั่งอยู่ในห้อง...........เข้าใจความหายนะ เหอะๆๆ

-ให้อีกอัน อันนี้ของเพื่อน มันเดินไปเห็นคนยืนหันหลังคิดว่าเพื่อนกันเลยเดินไป ทำถ้า....ที่ก้นเค้าเล่นๆ ปรากฏ เค้าหันมาเป็นรุ่นน้องไม่ใช่เพื่อน แม่เจ้าาาา5555555555555555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย opal160 : 6th April 2013 เมื่อ 21:51

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ผมเคยครับในเซเว่นเลย คือตอนนั้นผมจะไปซื้อโออิชิชาคูซ่ากระป๋องอะครับ
    แล้วจังหวะที่ผมจะหยิบกระป๋องออกมาจากตรงตู้แช่ซึ่งมันถูกแบ่งเป็นล็อคๆเอาไว้
    และมีกระป๋องอัดกันแน่นมาก จนผมต้องเอียงกระป๋องออกเพื่อที่จะดึงออกมาได้ แล้วจู่ๆ
    ผมก็ไดยินเสียง ซ่า... แล้วน้ำชาข้างในนั้นมันก็ทะลักออกมาเต็มแขนผมเลย
    ผมพอเห็นได้แวบๆว่าข้างกระป๋องเป็นรูประมาณนิ้วก้อย เพราะจังหวะที่ผมเอียงอะป๋องอะ
    ข้างกระป๋องมันไปกดใส่ขอบของที่กั้นระหว่างล็อค เป็นรูเลย
    ผมไม่รู้ทำไงดีเลยยัดมันลงไปที่เดิมก่อจะหยิบกระป๋องใหม่ไปจ่ายตังค์ T^T

แล้วผมก้ไม่ได้เข้าเซเว่นสาขานั้นอีกเลย

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    435
    อีกเริ่องครับอันนี้ผมพลาดแน่ๆร้ายแรงด้วย ผมพาเมียไปเที่ยวสวน ร.9 มันก็กว้างมากร้อนโครตๆ เมียผมอารมค้างมาจากเมื่อคืนก็งุดงินงอลผม ประชดโดยการใส่เสื้อยืดสีขาวกางเกงยืน ไม่มองหน้าผมเลยตั้งแต่ไปจนถึง ก็อารมมัรค้างอ่ะงุดงินเป็นธรรมดา หิวโน้นหิวนี่เหมือนจะแกล้ง ผมก็เย็นไว้โยมเย็นไว้ เดี้ยวพ่อจะแกล้งคืนซะให้เข็ด คราวนี้เห็นกล้วยปิ้งแล้วอยากกิน ผมก็บอกไปอ้าวคุณ คุณไม่ชอบกินกล้วยไม่ใช่หรอ ไม่ซื้อให้กินใช่ไหมดี งั้นเราเลิกกันโอ้แม่เจ้ากล้วยปิ้ง แค่กล้วยปิ้งถึงกับเลิก ผมก็บอกได้ๆเดี้ยวรอแปป แต่ไม่รู้คุณเธอได้ยินไหม ผมรีบวิ่งตามรถแม่ค้าไปพอถึงปุ้บก็สั่งปับ แต่หันไปเอ้ยเมียหาย ผมจ่ายเงินแล้วบอกป้าเดี้ยวมาเอานะครับ คราวที่แล้วหารถคราวนี้หาเมีย เดินหาอยู่นานครับ นานมากโครตร้อน จนเหงือยนี่เต็มหน้าเลยเต็มแว่นด้วย โอ้ในที่สุดด้วยอิทธิลิตของพระแม่เจ้ากล้วยปิ้งทำให้ผมเจอเธอแล้ว โอ้ต้องขอโทษเอ้ยไม่ใช่ต้องเอาคืน หนอยบังอาจมางอล เหรออย่างนี้ต้องจูบ ผมวิ่ง4×100เมตรถึงในไม่กี่วินาทีกอดเลยครับหอมและก็พูดไปว่าขอโทษไม่รู้ว่าคุณอยากกิน อย่างอลเลยนะๆ คืนดีกันนะ ชโงกหน้าไปพร้อมนิ้วก้อย แล้วสตั้นแบบผะงัก ทำไมเมียตูหน้าเหมือนผู้ชายว่ะ ก็ผู้ชายนิฮะ หน้าผมนี่ถอดสีเลย555 เวรๆแล้วเมียตูอยู่หนายๆๆสักพัก ก็ได้ยินเสียงเมียผมมาจากข้างหลัง พูดประมาณว่า ทำไมบาสทำแบบนี้ชอบกระเทยก็ไม่บอกแล้วจะชวนเค้ามาด้วยทำไม(น้ำตาเริ่มไหลริน)เราเดินตามบาสมาตลอดเราก็นึกว่าบาสโกรธเรา(อ้าวนี่เมียตูอยู่ข้างหลังตลอดเลยหรอ) ผมก็ต้องปลอบละครับ แต่ด้วยฝูงคนนี่อยากจะบอกว่าเยอะมากๆ อายโครตๆ กว่าจะคืนดีกันนี่ก็จะถึงบ้านแล้วครับ (ไปเที่ยวหรือไปทำไรว่ะแต่เหนื่อยโครตๆ)

สรุป กล้วยปิ้งผมไม่ได้ไปเอา เสียไป100
    กระเทย ก็โวยวายตามประสากระเทยแต่ไม่มีเรื่องใหญ่โตเพราะเมียโผล่มาพอดีเรื่องกระเทยจึงเปลื่ยนเป็นเรื่องผัวกับเมีย
    CPU I7 3770K OC 4.5 GHz GTX680 SLI OC 1109GHz RAM 8GB ASUS Z77P8L

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ผมกำลังจะไปแฟชั่น ขึ้นรถตู้ครั้งแรกไปกับเพื่อน ผมขึ้นคนสุดท้ายปิดประตูไม่เป็น โครตอายคนหัวเราะกันเต็ม
    ตอนป.6 มีคนหันหลังอยู่คล้ายเพื่อนผม ก็เลยจิ้มตูดไปที1 พอมันหันมาเท่านั้นแหละ ผิดคน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย onalovejung : 6th April 2013 เมื่อ 22:25

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    แม่หาว่าบ้า นั่งหัวเราะหน้าคอม
    This Is Paradise

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 75
    ตอน ป.6 เพิ่งเล่นเกมส์เสร็จ(แร็ค)เดินออกจากร้านเกมส์ขึ้นรถผิดคันเป็นลุงแก่ๆหัวเราะเลย 5555

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    1

ไม่ขายค่ะ ให้ฟรี

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: