ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257

ในโปรไฟล์ผม อยู่ดีๆก็มีคนมาด่าครับ

ตามในนี้เลยครับ
    http://www.jokergameth.com/board/member.php?u=1360

อยู่ดีๆก็มีคนมาด่า ว่า "*****กากควายสวะ" เขาชื่อ minkgampza ครับ

นี้ครับ ข้อมูลยูสเขา http://www.jokergameth.com/board/member.php?u=56401

ถ้ากระทู้นี้รกผมขออภัยนะครับ

ขอบคุณครับ^ ^

...
    กล่าวขอบคุณ
    902
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,437
    อยากให้เค้าคิดดูว่าที่ด่ามาใช่ตัวเองหรือเปล่าอ่ะค่ะ

EDIT : เกลียดจังไอ้พวกที่ด่าคนอื่นไม่ดูตัวเองอ่ะ
    อย่าเยอะ ......

Senior Moderator
    ฝั่งธน(ต้องทน - -)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,997
    Blog Entries
    4
    คุณได้ไปมีปัญหาอะไรกับเขาหรือเปล่าครับ เพราะ ถ้าเป็นเรื่องส่วนตัวอยากจะให้ไปเคลียร์กันเองครับ

ถ้ามีเรื่องแบบนี้อยากให้ PM มาดีกว่านะครับ เพราะ จะได้เป็นส่วนตัวหน่อย เพราะ การระบุตัวบุคคลในกระทู้เหมือนเป็นการประจานครับ

ปล. แต่คำหยาบยังไงก็ต้องโดนครับ - - แต่ว่าตั้งแต่ 15/08/2011 แล้วนะครับ พึ่งเจอหรือนั่น ฮ่ะๆๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minkgampza อ่านกระทู้
    อ่า โทดทีครับ ก็เคยเป็นเพื่อนกันอ่ะครับ เลยด่าตามประสาเพื่อน ตอนนี้ คงไม่ใช่แล้วล่ะครับ ^^
    การด่าตามประสาเพื่อน ทำไมเขาถึงมาแจ้งล่ะครับ คุณสนิทกับเขาแค่ไหนครับ แค่คนรู้จักก็ไม่เรียกว่าเพื่อนหรอกครับ - -
    -อ่านและคิดทุกครั้งก่อนโพสและตั้งกระทู้-
    -พยายามตั้งกระทู้ให้ถูกหมวด เพื่อความง่ายต่อการตอบกระทู้ครับ-

กดอ่านคลิก : กฏบอร์ด l Blog

เรื่องเพิ่มเติมผ่าน Blog : เกณฑ์ตอบกระทู้ (สมาชิกใหม่และเก่าควรทราบ)

แจ้งปัญหาคลิก : PM

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ่า โทดทีครับ ก็เคยเป็นเพื่อนกันอ่ะครับ เลยด่าตามประสาเพื่อน ตอนนี้ คงไม่ใช่แล้วล่ะครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,346
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,153
    ใจเย็นๆดีกว่าครับ เค้าด่าตามประสาเพื่อนรึเปล่า

ฝันซะไกล ไปไม่ถึง
    กล่าวขอบคุณ
    350
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,272
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ minkgampza อ่านกระทู้
    รอ จขกท มายืนยันส่วนนี้อีกทีครับ ว่าเขาเคยเป็นเพื่อนกับคุณรึเปล่า

★★★★★
    กล่าวขอบคุณ
    1,334
    ได้รับคำขอบคุณ: 24,838
    คำที่ด่า สวะ เพื่อนกันเขาไม่ใช้คำนี้หรอกนะครับ ไตร่ตรองว่าคำว่าเพื่อน สมควรแก่ใครบ้าง

คำว่าเพื่อน มันมีอะไรมากมายกว่าคำ 1 คำ ''

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: