ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 142

ถามเรื่องการเติมเงิน Steam ผ่าน Paypal หน่อยครับ

คือผมมีเงินใน Paypal อยู่ 5$ (ได้จาก Adf อะนะ นานแระ)

อยากเอาไปใส่ใน Steam ต้องทำยังไงครับ คือพอกดเข้าไปมีแต่ให้ใส่บัตรเครดิต จะเลือกให้เอาเงินใน บัญชี Paypal ทำยังไงครับ

-[Just Normal People]-| ™
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 616
    Blog Entries
    3
    ก็ PAY With Paypal ไง
    "Intellectual property infringement is a sin"

กล่าวขอบคุณ
    14
    คือตอนผมกดไปมันมีแต่ให้ใส่บัตรเครดิตอะครับ มองหาไม่เจอ =_=

My name is 'Condit'
    กล่าวขอบคุณ
    1,358
    ได้รับคำขอบคุณ: 563
    มันจะมีอยู่นะครับ Pay buy paypal อะ ผมเคยใช้ซื้ออยู่
    อ่านเรื่อง Last Friday : ศุกร์สุดท้าย คลิกที่นี่ >>> Last Friday

กล่าวขอบคุณ
    14
    อ้ะ ได้ละครับ ตอนแรกทำผ่าน Steam มันมีแต่ให้เลือกบัตรเครดิต =_=

พอลองเข้าไปที่ DOTA2 มันมีให้เลือกผ่านเลย ได้แล้วครับ แหะๆ