ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 58

Post ช่วยๆฟังเรื่องของผมทีครับ

คือผมไม่รู้จะพูดกับใครก็ขอให้เพื่อนๆชาว jkgรับฟังเรื่องของผมทีนะครับ

เรื่องมันมีอยู่ว่า ผมเป็นเพื่อนกับผู้หญิงคนนึงเราคุยกันทุกวันจนเป็นเพื่อนสนิทกัน จนโดนเพื่อนในกลุ่มมันล้อว่าชอบ ผมก็บอกเพื่อนกันเฉยๆในใจก็คิดอย่างนั้นนะแต่พอมาถึงช่วงเวลานึงผมก็เริ่มมาคิดๆดู ก็คิดได้ว่าผมรักเค้าแน่ๆ แต่ก็ไม่ได้บอกใครเพรระเค้ามีแฟนอยู่แล้ว จนตอนช่วงใกล้เรียนจบเค้าเลิกกับแฟน ผมก็ให้คำปรึกษาเค้า ออกไปเที่ยวกับเค้าปกติปล่อยเวลาผ่านไปเรื่อยๆ เพราะว่าคิดว่าเป็นแบบนี้มันก็okแล้วมันคงจะไม่ดีถ้าจะทำอะไรในตอนนี้เพราะใจนึงผมก็กลัวครับ จนพอเรียนจบขึ้นมหาลัยก็ยังติดต่ออยู่แต่ไม่ทุกวันผมก็ไม่รู้เป็นอะไโอกาสมีแฟนเยอะแยะผมก็ไม่เอาไม่ทำมองแต่เค้าคนเดียวจนมาช่ววนี้ผมจะขึ้นปี2เพิ่งจะมารู้จากเพื่อนอีกคนว่าเพื่อนสนิทผมกับเค้าคุยๆกันดูชอบๆกันอยู่ ไอผมก็จุกเลยครับคนที่ผมรักทั้งคู่ แต่สุดท้ายผมก็เออ ไม่พูดอะไรดีกว่าดีแล้วอย่างน้อยก็ยังเป็นเพื่อนสนิทเรา แต่ถ้าให้พูดจริงๆแล้วมันเจ็บนะครับ เพราะสุดท้ายมันก็เกิดจากการที่ผม"เก็บ" ทุกอย่างไว้ในใจตลอดมา 3ปีกว่าที่เรารู้ตัวว่ารักเค้าไปแล้วตอนนีก็ยังเหมือนเดิม บางคนอาจจะมองว่าผมไม่กล้า ขี้ขลาด โมั พระเอกเว่อ ผมอาจจะเป็นอย่างนั้น แต่ว่าผมมก็ดีใจครับที่สุดท้ายคนที่ผมรักทั้งสองคนยังอยู่กับผม ถึงแม้มันจะเจ็บมากๆก็ตาม และขอพูดไว้เลยว่าเรื่องข้างต้นเป็นเรื่องจริงทุกประการ หวังว่าเพื่อนๆจะไม่ทำผิดพลาดเหมือนผมหรืออาจจะเป็นแนวทางสำหรับคนที่เจอแบบผมก็ได้นะใครจะรู้ แต่ขอบอกไว้ว่าเดินทางเดียวกับผมมันเจ็บมากๆนะครับ ขอบคุณทีอ่านจนจบครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fatporing : 7th April 2013 เมื่อ 00:39
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    โอ้ยไม่ต้องขอบคุณผมหรอก ไม่เป็นไรครับ

เพราะผมอ่านยังไม่จบ ฮ่าๆ

ผมอ่านแค่บรรทัดเดียวสุดท้าย 555 ล้อเล่นๆครับ อย่าเครียด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ผมว่า จขกท นี่พระเอกนะ แต่ก็นะทำไงได้ จขกท เลือกที่จะเก็บความรู้สึกไว้เอง สู้ๆ ครับ
    Alienware 17 R2 i7-4720HQ CPU @ 2.60GHz RAM 16 GB Nvidia GeForce GTX 970M

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ความรักไม่จำเป็นต้องบรรจบลงที่คำว่าแฟนครับ

คอยอยู่ดูแลเขาก็พอแล้ว สู้ๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ท่านballนี่มาแนวฮาเลย 555 ผมก็ไม่มีที่ระบายครับเลยนำมาโพส อยากให้มีคนร่วมแชร์ความรู้สึกครับเพราะตอนนี้มันอึดอัดใช้ได้เลย 55

ป.ล. ขอโทษคำพิมผิดนะครับ ผมพิมจากมือถือครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fatporing : 7th April 2013 เมื่อ 11:28
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fatporing อ่านกระทู้
    ท่านballนี่มาแนวฮาเลย 555 ผมก็ไม่มีที่ระบายครับเลยนำมาโพส อยากให้มีคนร่วมแชร์ความรู้สึกครับเพราะตอนนี้มันอึดอัดใช้ได้เลย 55

ป.ล. ขอโทษคำพิมผิดนะครับ ผมพิมจากมือถือครับ
    พิมพ์จากมือถือ 7 บรรทัดเต็ม!! เป็นผมนั่งกดชั่วโมงนึงอะครับ ไม่ชอบพิมพ์จากมือถือ พิมพ์แต่ 555

จริงๆแล้วมันก็ไม่ได้เลวร้ายอะไรหนิครับ คนที่เรารักทั้งสองคนมารักกัน แต่ที่แย่นั่นคือพอเค้าเลิกกันนี่สิ เราอยู่ตรงกลางมันวางตัวลำบากมากครับ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    คนนึงก็เพื่อนที่เรารัก อีกคนก้คนที่เรารัก ทรมานแทน
    BE A GOOD GAMER

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I love Liverpool ^^
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    สู้ต่อไปครับ รักเค้าต่อไปแบบนั้น

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมก็เคยเหมือนจขกทครับ ก็เก็บไว้ในใจเหมือนกัน เวลาแม่มก็ผ่านไปผ่านไป เขาก็เปลี่ยนแฟนไปเรื่อยเพราะเจอแต่ผู้ชายหลอกลวงหรือไม่ก็ไม่จริงจัง. ผมเป็นใบ้ครับ(พูดอะไรไม่ออกจริงๆ กลัว...กลัวเสียทุกอย่างเพราะเพียงแค่เขารู้ว่าผมชอบ ผมก็กลายร่างเป็นอากาศทันที ทั้งๆที่เมื่อก่อนสนิทมาก)...จนผ่านไป10กว่าปี เขาเจอคนที่ใช่ผมก็คงหมดหน้าที่ในบทองครักษ์ในเงามืดเสียที.

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ขอบคุณสำหตับทุกความเห็นครับ สุดท้ายผมก็คงนั่งอยู่ที่เดิมไปเรื่อยๆ อยู่ข้างๆเค้าจนเคาเจอคนที่ใช่และหวังว่าซักวันคงมีคนที่ผมสามารถรักได้แบบนี้อีกและเค้าก็รักผมเหมือนกันครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,084
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    เป็นกำลังให้ครับสู้ต่อ ผมก็กำลังเครียดเลยจะไปนอนละ เอา BBgunมายิงออกไป ป่าหลังบ้านเล่น( ยิงข้ามรถ ) เสียงดัง โผล้ กระจกรถแม่ร้าวละเอียดยิบๆๆเลย อยากระบายมั่ง ยังไงก็สู้ๆครับ