ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    ตัวผมเล่นฝั่ง SONY มาตลอดนะ ps1 p2 psp ps3 ลองตัดใจมาฝั่งxboxซักครั้งใจก็เริ่มเขว้ละทีนี้แต่พอMSมาประกาศยังงี้แล้วกลับไป sony เหมือนเดิมละดีละต้องต่อเน็ตตลอดเวลาไม่ไหวคิดถึงสมัย ps1 ps2 ซื้อแผ่นมาใส่แผ่นเล่นจบแค่นั้นง่ายๆนับวันยิ่งยุ่งยากเวลาผมไปพักบ้านย่าที่ตจวซึ่งไม่มีเน็ตเล่นผมจะยกps3ไปเล่นตลอดแล้วคิดดูถ้าconsoleออกแบบมาต้องต่อเน็ตตลอดงี้พวกที่อยู่กันดารเน็ตเข้าไม่ถึงแล้วอยากเล่นจะทำไงละเบื่อไอพวกปากดีเน็ตหลุดเลิกเล่นควายทั้งตัวไม่มีวัวปนบ้านมีเงินซื้อเล่นป่าวก็ไม่รู้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LEGACY อ่านกระทู้
    ตัวผมเล่นฝั่ง SONY มาตลอดนะ ps1 p2 psp ps3 ลองตัดใจมาฝั่งxboxซักครั้งใจก็เริ่มเขว้ละทีนี้แต่พอMSมาประกาศยังงี้แล้วกลับไป sony เหมือนเดิมละดีละต้องต่อเน็ตตลอดเวลาไม่ไหวคิดถึงสมัย ps1 ps2 ซื้อแผ่นมาใส่แผ่นเล่นจบแค่นั้นง่ายๆนับวันยิ่งยุ่งยากเวลาผมไปพักบ้านย่าที่ตจวซึ่งไม่มีเน็ตเล่นผมจะยกps3ไปเล่นตลอดแล้วคิดดูถ้าconsoleออกแบบมาต้องต่อเน็ตตลอดงี้พวกที่อยู่กันดารเน็ตเข้าไม่ถึงแล้วอยากเล่นจะทำไงละเบื่อไอพวกปากดีเน็ตหลุดเลิกเล่นควายทั้งตัวไม่มีวัวปนบ้านมีเงินซื้อเล่นป่าวก็ไม่รู้
    เน็ตเข้าไม่ถึงอยากเล่น ก็ต่อเน็ตสิยากไหม? ปากดีเน็ตหลุดเลิกเล่นไม่ได้ปากดีครับ บ้านผมเน็ตหลุดปัจจุบันผมก็ไปเที่ยวกับพี่ชายผม ไม่เห็นจะต้องมานั่งเล่น งกๆ ทั้งวันทั้งคืน แยกไม่ออกหรอ ครับตังค์ไม่มีซื้อบ้านคุณโคตรรวยเลยครับคารวะเลย ผมทำงาน งกๆ ซื้อเครื่องต่อเน็ตตลอดมาเล่น ผมโง่สินะครับ

ปล. ตัวคุณเองก็โหลดเถื่อนเล่นอย่าบ่นผมเข้าใจละทำไมคุณโวย ผมก็นึกว่าเล่นแท้เห็นไปโพสกระทู้ BO2 RGH โหลดมาเล่นไม่ได้อยู่เลย ของเถื่อนอย่าเรียกร้องสิทธิ์ให้มากดิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hero23093060 : 8th April 2013 เมื่อ 15:44

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    เน็ตเข้าไม่ถึงอยากเล่น ก็ต่อเน็ตสิยากไหม? ปากดีเน็ตหลุดเลิกเล่นไม่ได้ปากดีครับ บ้านผมเน็ตหลุดปัจจุบันผมก็ไปเที่ยวกับพี่ชายผม ไม่เห็นจะต้องมานั่งเล่น งกๆ ทั้งวันทั้งคืน แยกไม่ออกหรอ ครับตังค์ไม่มีซื้อบ้านคุณโคตรรวยเลยครับคารวะเลย ผมทำงาน งกๆ ซื้อเครื่องต่อเน็ตตลอดมาเล่น ผมโง่สินะครับ
    เน็ตเข้าไม่ถึงอยากเล่น ก็ต่อเน็ตสิยากไหม? ยากครับเพราะ ตจว ที่ผมไปอยู่เน็ตไม่สามารถเข้าถึงได้
    คนเรามันจะพูดอะไรให้คนอื่นเค้าเสียก็พูดได้หมดละครับยังดีกว่าคนที่ไม่เคยซื้อเหรอสนับสนุนอะไรเลยได้แต่ค่อยจ้องจับผิดเยียดยาคนอื่นไปวันๆ ยอมรับครับว่าตัวผมเล่นก็อบ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LEGACY อ่านกระทู้
    เน็ตเข้าไม่ถึงอยากเล่น ก็ต่อเน็ตสิยากไหม? ยากครับเพราะ ตจว ที่ผมไปอยู่เน็ตไม่สามารถเข้าถึงได้
    คนเรามันจะพูดอะไรให้คนอื่นเค้าเสียก็พูดได้หมดละครับยังดีกว่าคนที่ไม่เคยซื้อเหรอสนับสนุนอะไรเลยได้แต่ค่อยจ้องจับผิดเยียดยาคนอื่นไปวันๆ ยอมรับครับว่าตัวผมเล่นก็อบ
    ก็ไม่ต้องเล่นไงครับหรือคุณจะบอกว่ายังไงก็จะเล่นถึงขโมยเล่นก็จะเล่นให้ได้? ผู้ผลิตเสียรายได้ขาดทุนไงช่างมันว่างั้น

หาผมหรอไม่สนับสนุนผมไม่อยากพูดเรื่องนี้เดียวหาว่าโอ้อวดเอาเป็นว่าผมเลิกก็อบถาวรวินโดว์ผมก็แท้ไปเมื่อเร็วๆนี้เกมส์ผมก็โละทิ้งหมดจัดแต่แท้ คุณก็อปก็อย่าเรียกร้องอะไรให้มากก็เหมือนคุณเจอที่นอนนุ่มๆดีๆแต่แพง แต่อยากนอนเลยขโมยมานอนแบบนี้อย่าเรียกร้องให้มากสิครับ ไม่พอใจก็เล่น PS4 ไปแค่นั้นไม่ยากเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hero23093060 : 8th April 2013 เมื่อ 15:52

กล่าวขอบคุณ
    130
    ก็ยังทีผมว่าคนเรามันจะพูดอะไรให้คนอื่นเค้าเสียเพื่อให้ตัวเองดูดีก็พูดได้หมดละครับ ข้าน้อยยอมรับผิด

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ qwe11507 อ่านกระทู้
    ถ้าสมมตินะคริก ว่า เน็ตหลุด เกมส์ที่เล่นอยู่ก็จะหลุด โดยไม่ได้เซฟ นะเครียส คือถ้าเขาบอกอย่างงี้มา เกมส์ ทุกเกมส์ ก็ต้องใช้ อินเตอร์เน็ต เล่นหมดเลยนะครับ

แล้วถ้าสมมติว่าบ้านใครที่ไม่มี อินเตอร์เน็ต หรือที่ๆ เน็ตหลุดบ่อยเนี่ย

มันก็จะเป็น พรอมแพรม นะครุส มันไม่ใช่ อะ ลิตเติ้ล พรอมแพรม แต่มันเป็น เดอะ บิกเกอร์ เบทเตอร์ อัลติเมท สคาริเทค คาริเนจ พรอมแพรม เลยนะครวก แหม่ !!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ใช่นั้นแหละปัญหาเลย ส่วนตัวเรื่องเน็ตจก็ไม่เคยมีปัญหาแต่ใช้ PC อย่างเดียว + +

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ก็ไม่ต้องเล่นไงครับหรือคุณจะบอกว่ายังไงก็จะเล่นถึงขโมยเล่นก็จะเล่นให้ได้? ผู้ผลิตเสียรายได้ขาดทุนไงช่างมันว่างั้น

หาผมหรอไม่สนับสนุนผมไม่อยากพูดเรื่องนี้เดียวหาว่าโอ้อวดเอาเป็นว่าผมเลิกก็อบถาวรวินโดว์ผมก็แท้ไปเมื่อเร็วๆนี้เกมส์ผมก็โละทิ้งหมดจัดแต่แท้ คุณก็อปก็อย่าเรียกร้องอะไรให้มากก็เหมือนคุณเจอที่นอนนุ่มๆดีๆแต่แพง แต่อยากนอนเลยขโมยมานอนแบบนี้อย่าเรียกร้องให้มากสิครับ ไม่พอใจก็เล่น PS4 ไปแค่นั้นไม่ยากเลย
    เก่งจังเลยนะท่านไอเรื่องทำให้คนอื่นดูแย่แล้วตัวเองดูดีเนี้ยนับถือ มีการมาเม้นประจารผมด้วย ท่านนี่....ได้ใจจริงๆ ยังงี้เกรงว่าผมต้องสมัคร ID ใหม่ซะแล้วสิเป็นความต้องการของท่านเลย

先んずれば人を制す
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 305
    เห้ยยๆ ชักจะไปกันใหญ่แล้วครับ ใจเย็นๆกันก่อนดีไหม ใครจะซื้อไม่ซื้อแล้วจะไปเสือ.. อะไรกับเค้าหล่ะครับ ไม่ต้องออกความคิดเห็นแทนคนอื่นหรอก แต่ละคนมีสมองคิดว่าเค้าจะซื้ออะไร ไม่ซื้ออะไร เอาหัวตัวเองให้รอดก่อนดีไหม คุณเถียงกันไม่ทำให้อะไรดีขึ่นหรอกนะ โตๆกันแล้ว หยุดแล้วไปหาอะไรทำซะดีกว่ามานั่งแย้งกันให้เสียสุขภาพจิตเปล่าๆ ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียกับเค้าก็ไม่ต้องออกโรงมาตั่งโล่คอยป้องกันให้เค้าหรอกครับ อยู่เฉยๆรอดูเครื่องเกมที่คุณชอบออกมาแล้วก็ซื้อมันมาเล่นสะ แค่เนี้ยยย ทำเป็นเรื่องใหญ่เรื่องโตเถียงกันจะเป็นจะตายอยู่ได้

กล่าวขอบคุณ
    24
    1
    เก่งจังเลยนะท่านไอเรื่องทำให้คนอื่นดูแย่แล้วตัวเองดูดีเนี้ยนับถือ มีการมาเม้นประจารผมด้วย ท่านนี่....ได้ใจจริงๆ ยังงี้เกรงว่าผมต้องสมัคร ID ใหม่ซะแล้วสิเป็นความต้องการของท่านเลย
    ผมทำให้คุณดูแย่ตรงไหน ? ผมทำให้ตัวเองดูดีตรงไหน ? คุณตั้งประเด็นมาผมก็ถกเถียงกับคุณ หรือว่ารับไม่ได้

แล้วก็เรื่องที่ไม่เกี่ยวกับกระทู้ไปหลังไมค์กับผมดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hero23093060 : 8th April 2013 เมื่อ 16:25

กล่าวขอบคุณ
    130
    ผมทำให้คุณดูแย่ตรงไหน ? ผมทำให้ตัวเองดูดีตรงไหน ? คุณตั้งประเด็นมาผมก็ถกเถียงกับคุณ หรือว่ารับไม่ได้

แล้วก็เรื่องที่ไม่เกี่ยวกับกระทู้ไปหลังไมค์กับผมดีกว่า
    เพื่อนผมสมัครไว้ให้นานละแต่ตัวผมพึ่งจะมาหัดเล่น Joker ได้ 3-4 วัน หัวสมองผม ความคิดผม ไม่ได้ถูกสร้างมาให้คิดรึให้กระทำในด้านแนวนี้โดยเฉพาะนะครับเกรงว่าตัวกระผมจะสู้ท่านมิได้
    แล้วถ้าท่านเม้นตอบมาอีกนี้ผมไม่เม้นกลับแล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LEGACY : 8th April 2013 เมื่อ 16:35

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    ผมไม่รู้ ผมไม่แคร์ ผมเล่น PC *0*

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    ดราม่ากันในบอร์ดซะงั้น!!!

ผมคนนึงครับที่ไม่ค่อยพอใจ ส่วนตัวเล่น console แท้นะ

แต่ไม่ชอบการที่ต้อง online (เกือบ) "ตลอดเวลา" ไม่ชอบการบังคับเงื่อนไข เท่านั้น ต้อง ฯลฯ เพราะมันจะมีปัญหาตามมามาก

แต่ช่างเหอะ ถ้าเป็นงั้นจริงคงไป PS4 แล้วแหละ อิอิ
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    โดยความคิดส่วนตัวของผม ครับ
    แบบนี้ทำให้คนสนใจเล่น Xbox น้อยลงแน่นอนครับ
    ที่ต้องบังคับให้เชื่อมต่อเล่น Internet ตลอดเวลา

ทำแบบนี้ผมว่าปัญหาเยอะแน่นอนครับ ดังนี้

1) พื้นที่ไหนที่สัญญาณ Internet ไม่ถึง ก็ไม่สามารถ เล่นเกมได้
    2) ถ้าระหว่างเล่น แล้ว Internet หลุด ขาดการเชื่อมต่อ "ทำให้สูญเสียอรรถรสในการเล่นเกมก็ได้"
    3) ถ้าฝั่ง Server ที่รองรับการเชื่อมต่อ Online ไม่มีการจัดการบริหารดีพอ อาจเกิดปัญหามากมาย
    4) ค่า Ping ของ Internet อีก Ping เยอะ รับรอง ได้ Lag หน่วงสุดๆ แน่นอน
    5) เครือข่าย Internet ในบ้านเรา ถ้ามีปัญหา ก็ใช่ว่า จะได้รับการแก้ไข ที่รวดเร็ว
    หรือที่คุณบอกว่า "ถ้าค่ายไหน เน็ตไม่ดี ก็เปลี่ยนค่ายดิ"
    "เปลี่ยนค่ายอินเตอร์เน็ต มันไม่ง่าย เหมือนเปลี่ยนเสื้อผ้าครับ"
    มันต้องดูเรื่องสัญญาในการติดตั้ง และพื้นที่ให้บริการ และปัจจัยอื่นๆ อีกมากมายครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    กำ อย่ามาสอยกันเองเลยครับ

ก็เลือกเครื่องที่เหมาะกับตัวท่านเองก็จบละ
    ..

ส่วนเรื่องเนตหลุด ไม่ได้เซฟ ให้ไปเล่นใหม่เนี่ย ไม่เป็นอะไรหรอกครับ แต่คนทำงานอย่างผมมีเวลาเล่นเกมน้อย
    บางทีเนตเสียตอนมีเวลา ก็เล่นไม่ได้สิครับ ทั้งๆ ที่เราไม่ได้เล่นออนไลน์ แต่ก็เล่นไม่ได้เพราะบังคับต่อเนต

ถ้าจะบอก "เล่นไม่ได้ก็ไปหาอย่างอื่นทำดิ" เอิ่ม.. อันนี้ผมว่าก็โลกแคบไปหน่อยนะครับ อย่างน้อยถ้าอยู่บอร์ดนี้ก็ต้องเป็นคนที่ชอบเกมบ้างหละผมว่า น่าจะพอเข้าใจ

ยังไงก็ตัดปัญหาเลือกเครื่องที่เหมาะกับตัวเองก็จบละผมว่า
    ...

สำหรับผมถ้าผลสรุปออกมาตามข้างต้นคงเลือก PS4 หละครับไหนๆ ก็จัดแท้แล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ไม่นึกว่าจะได้กินมาม่ากระทู้นี้ 555555 มาเล่น PC กันเถอะเพื่อนๆ หุหุ ผมเลิกเล่นคอนโซลนานละ (มาหาพวก อิอิ) อย่ามาม่ากะผมนะ อิอิ

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    PC ดีสุดใน 3 โลก แม้มันจะมีเกมบางเกมที่ไม่พอท ก็ตาม = =
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

Marvel Comics
    กล่าวขอบคุณ
    487
    ได้รับคำขอบคุณ: 943
    ผมรอรุ่นใหม่ออกซื้อรุ่นเก่าครับ 555

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ผมว่าน่ะเรื่อง internet มันก็ไม่ได้มีปัญหาอะไรมากหรอกน่ะครับแต่มันอาจมีปัญหาในบางจุดคือ ไป นอกสถานที่ที่ไม่มีเน็ต แล้วอีกอย่าง คนซื้อ xbox ก็ europeละมั่ง
    ส่วนพวก PS นี่ก็ asia
    แต่ก็ยังแน่ใจไม่ได้อีก เพราะ ตัวเครื่องคงไม่ได้พัฒนามาเพื่อเล่นเกมอย่างเดียวละมั่งครับ
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    กันคนไม่อยากดราม่าอ่านเข้าใจปะ ดื้นกันใหญ่ชาวไทยระบบต่อเน็ตมีไว้กันของเถื่อนพวกโวยแสดงว่าอยากใช้ของเถื่อน แล้วไอที่บอกว่าบ้านคนไม่มีเน็ตจะทำไง ก็ไม่ต้องซื้อสิเฮ้ยไม่ยากนิหรือจะบอกว่าไม่ได้เล่นเกมส์แล้วจะลงแดงตาย? บ้านเน็ตตัดละ เล่นๆอยู่แล้วยังไม่เซฟเน็ตตัดละ มันจะยากอะไรเน็ตตัดก็รอเน็ตเสียก็หาเครือข่ายอื่น ไม่ได้เซฟก็เล่นใหม่มันไม่ตายห่าหรอกกะอีแค่เล่นใหม่ จะโวยกันทำไมเค้าทำแบบนี้ก็ถูกแล้ว ถ้าทำแบบไม่ต่อคอยดูสิ เกมส์เถื่อนเหมือน 360 เหมือนเดิมเค้าจะเสี่ยงทำไม? อย่าโวยโง่ๆ แค่ไม่ได้เล่นเพราะเน็ตตัดหรือเน็ตเสียจะตายหรอครับ ขาดเกมส์แล้วจะตายหรอครับ?
    กลัวดิ้น หรือ คนพิมพ์ป๊อด หล่ะเบบี้ ~~~~~~~~~

แหม่ !! ไม่ได้ขาดเกมส์ แล้วตายหรอกครับ แต่เห็นคนพิมพ์ แล้วมันหมั่นใส้ ๆ ก็เลยพิมพ์ แขวะ กัน นิดๆ หน่อย ๆ

.:: DAVID DE GEA ::.

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 973
    เน็ตหลุดก็เลิกเล่นสิครับ หรือว่าไม่ได้เล่นแล้วมันจะตายหลุดตอนไม่ได้เซฟก็เล่นใหม่จะเครียดอะไรก็แค่เกมส์ ? หรือไม่จริง
    คุณไม่เป็นเกมเมอร์จริงๆ คุณไม่เข้าใจความรู้สึกเค้าหรอกครับ
    อย่าคิดว่าทุกสิ่งบนโลกมันจะสวยไปหมดนะ
    ปล.ถ้าคุณซื้อมาจริงๆแล้วเล่นOnlineปิงสูงตลอด หรือ แลคละ คุณจะเสียอารมณ์มั้ย
    คิดดูนะ

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162

คุณเป็นอะไรมากรึเปล่าครับ ผมเห็นคุณเดือดตั้งแต่กระทู้แรกแล้ว ปากบอกไม่อยากดราม่าแต่กลายเป็นว่าตัวคุณเองนั่นแหละดราม่าสะเอง ทำไมพูดจาดีๆไม่ได้เหรอครับ ทำไมต้องใช้อารมณ์ พูดจากระแทกแดกดันเพื่อนร่วมบอร์ดกันด้วย คุณบอกว่าคุณทำงานเก็บตังค์ ซื้อแท้หมด ผมเข้าใจความรู้สึกและขอชื่มชมคุณในจุดนี้ แต่ถ้าคุณบอกว่าคุณทำงานเก็บเงินซื้อของ นั่นก็แปลว่าคุณก็ต้องเป็นผู้ใหญ่ในระดับหนึ่ง คนเป็นผู้ใหญ่ต้องใจเย็น รู้จักแยกแยะ ให้อภัย สอนน้องให้เข้าใจไม่ใช่เหรอครับ ไม่ใช่ มาพูดจาใช้แต่ อารมณ์ กระแทกแดกดัน แถมยังมีชวนทะเลาะกันหลังไมค์อีก
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    291
    ล่าสุด จขกท.ปลิวไปแล้วนะครับ แหม

กล่าวขอบคุณ
    291
    เพื่อนผมสมัครไว้ให้นานละแต่ตัวผมพึ่งจะมาหัดเล่น Joker ได้ 3-4 วัน หัวสมองผม ความคิดผม ไม่ได้ถูกสร้างมาให้คิดรึให้กระทำในด้านแนวนี้โดยเฉพาะนะครับเกรงว่าตัวกระผมจะสู้ท่านมิได้
    แล้วถ้าท่านเม้นตอบมาอีกนี้ผมไม่เม้นกลับแล้วนะครับ
    เกรงว่า เค้าคงตอบเถียงกับคุณไม่ได้แล้วนะครับ 555+
    ปลิวไปแล้วว

กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,162
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3aSiC อ่านกระทู้
    ล่าสุด จขกท.ปลิวไปแล้วนะครับ แหม
    ไม่น่าเลยจริงๆ ชื่อน้ำตาลแล้วด้วย ต้องมาสละชีพเพียงแค่กระทู้ข่าวนี้ ความจริงกระทู้ข่าว xbox แบบนี้ไม่น่าจะมีอะไรให้เดือดเลย
    My PC Spec : AMD FX-6100 ,Gigabyte GA-990FXA-UD5,Asus GTX 560TI Top Overcloked,G.skill DDR3 4GB/1600*2,Raidmax 650Watt

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235
    อ่านข่าวเดียวกัน จากบอร์ด Gconsole ไม่เห็นเขาจะดราม่าอะไรกันเล้ยยย เเถมส่วนใหญ่ยังเชื่อว่าเป็นข่าวลือซะมากกว่า