ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,311

ผมอยากรู้ว่าในบอร์ดนี้มีใครคิดจะเล่นหุ้นไหมครับ แบบว่าอยู่เฉยๆก็ได้ตัง

มีใครคิดจะเล่นไหมครับ เพราะความเสี่ยงสูง แต่รายได้ดีนะ ผมว่า

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    พ่อผมไงครับ มีแต่ดันให้ผมจะเล่น

แต่ผมไม่ชอบเสี่ยง มันต้องศึกษาและคำนวณดีๆครับเรื่องพวกนี้

เกิดลงทุนไปล่มละลาย ชิพหายครับ 555

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    แล้วแต่จังหวะครับ

ส่วนมากคนเล่นหุ้น จะล้มละลายกันเยอะนะครับ ต้องศึกษาดีๆ

และคนที่รวยจากเล่นหุ้น ส่วนมากเป็นพวกนักธุรกิจครับ วันนึงเงินเข้าบัญชีหลายแสน ^^
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    ผมเล่นมาสักพักแล้วครับจะปี ละ อยากบอกว่าให้คิดว่าเหมือนการฝากเงินแต่จะได้ดอกเยอะกว่าจะดีกว่านะ เพราะจะเสี่ยงน้อยกว่าแต่ถ้าอยากเล่นแบบหาเงินเยอะๆเลยก็ทำได้แต่จะเสี่ยงมาก

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    แต่ก็อย่าลืมว่าอยู่เฉยๆก็หมดตูดได้เหมือนกัน หุ้นเวลามันจะตกมันไม่เตือนใครก่อนหรอกนะครับ

ปล. การลงทุนทุกอย่างมีความเสี่ยง
    รอวันโดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    ผมเล่นครับถ้าในไทยก้ ป.ต.ท.กับTOT และก็ ธนาคารUOB ถ้าต่างประเทศก็เล่นหุ่นบริษัท International Beverage Holdings Limited แคนนอน คอสโม และ เเอปเปิ้ล

ผมซื้อทีละนิดๆหน่วยละนะครับ ใรนามของพพี่ชายผมเอง - -* เพราะพี่กับพ่อซื้อเยอะมากๆ - -* เพราะเดี๋ยวนี้ทั้งงานดีๆ กับเงินจำนวณมากนั้นมันหายากขึ้น
    ดูที่ราคาทองสิมันเเพงเกินเงินเดือนไปแล้ว ลองคิดดูนะครับ เมื่อก่อนทอง 1 บาท ราคา 500 เงินเดือน800 (น่าจะซัก40ปีที่แล้ว - -*) เเต่ตอนนี้ทอง 20000 กว่า เงินเดือนถ้าดีๆก็ซัก 3-4 หมื่น
    เเต่ถ้าต่ำที่สุดก็ 15000 ทำงานเเค่เดือนเดีญวก็ซื้อไม่ได้แล้ว เเม้กระทั่งเงินเดือนดีๆก็ไม่สามารถซื้อได้ง่ายนัก คุณลองคิดดูสิว่าราคามันนะ 20000+ เเต่เงินเดือน สุดๆเลยนะเริ่มงาน
    35000 คุณลองคืดค่า กิน อยู่ เช่า ซื้อ ดูสิครับมันมากขนาดไหนกัน เเต่ถ้าอยู่คนเดียวไม่มีใครก็อาจซื้อได้ ดันนั้นการเล่นทองกับเล่นหุ้นนั้นะ เป็นสิ่งที่ดีสำหรับตอนนี้เลยเเหละ ฉนั้นช่วงนี้กำลังดีเริ่มจั่งเเต่15เลยลงในนามไหนก็ได้ที่คิดว่ามั่งคง
    แล้วเราก็จะได้เงินเป็นกอบเป็ยกำเอง จำใว้ง่ายๆเรื่อง ทอง กับ หุ้น นั้นนะ ขึ้นซื้อลงขาย เเต่ต้องดูปัจจัยอื่นด้วย ไม่ใช่ทำคามทฤษฎี ขึ้นซื้อลงขาย ไม่ได้ตลอดหรอก ยิ่งทำงานไปเล่นหุ้นไปยิ่งดี สามารถเพิ่มเงินให้เราเป็นกอบเป็นกรรมได้ง่ายๆ
    เเต่คงต้องใช้ราคาซักหน่อย... - -*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    เสี่ยงแท้ ผมขายมือถือต่อไปดีกว่า อยู่เฉยๆก็ได้ตังเหมือนกัน

JUST DO IT !!
    1 AU (5.1.3Wiki)
    กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,355
    แล้วมันเล่นยังไงอ่ะ โง่นะนี่ ดูข่าวหุ้นขึ้นลง ฟองสบู่ บลาๆ บอกตรงๆ งง

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    ส่วนมากพวกอยู่เฉยๆแล้วได้ตังค์นี้ปีกเขาแข็งกันหมดแล้วครับ

ส่วนมากที่เริ่มเล่นกันแล้วคิดว่าง่ายนี้ส่งสัยจะโดนจับกินกันซะหมด 55 ผมก็รอเวลาอยู่

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 575
    เล่นหุ้น ไม่แนะนำเท่าไร มันเข้าใจยากกับเสี่ยง
    แต่ถ้าไปซื้อหุ้นเก็บไว้ อันนี้ง่ายหน่อย ดูบริษัทที่แนวโน้มว่าจะรุ่ง แล้วไปซื้อหุ้นเขาไว้แต่เนิ่นๆ แล้วจะดีเอง

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.:"LC3AND":.
    "[[On The World]]"
    กล่าวขอบคุณ
    1,351
    ได้รับคำขอบคุณ: 278
    http://www.settrade.com/login.jsp?txtBrokerId=IPO

เป็นเว็บที่เอาไว้หัดเล่นครับใช้เงินในเกมเล่นกับหุ้นจริงๆลองดูนะครับไม่เสียหายอะไร

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    เล่นหุ้นระวังนะครับ วั้นนี้มีหุ้นคุณมีราคาร้อยล้าน พรุ่งนี้หุ้นตกเหลือ 100บาทนะครับ
    -.-

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    พ่อผมไงครับ มีแต่ดันให้ผมจะเล่น

แต่ผมไม่ชอบเสี่ยง มันต้องศึกษาและคำนวณดีๆครับเรื่องพวกนี้

เกิดลงทุนไปล่มละลาย ชิพหายครับ 555
    เย้ย! พี่เหมือนผมเด๊ะเลย พ่อผมก็เล่นแถมอยากให้เล่นด้วย แต่ผมยังเด็กอยู่ เลยเล่นแต่เกมส์ 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขาดทุนไป1แสนละครับ กำไรหายหมด