ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072

Arrow [PC-GAME] TORCHLIGHT II (FULL|ENG|2012|1.54GB) ONE2UP DIRECTLINK

TORCHLIGHT II

VIDEO BY YOUTUBE

รายละเอียด , เนื้อเรื่อง

Genre: Action
    Published: Runic Games
    Developed: Runic Games
    Release Date: September 20, 2012

Torchlight 2 กำลังจะกลับมาพร้อมกับความมันส์ที่เพิ่มขึ้นถึง 3 เท่ากันเลยทีเดียว เพราะทางค่าย Runic Games ได้แจ้งข้อมูลเกมไว้ว่าจะเพิ่ม Unit ต่างๆ รวมแล้วถึงชนิดละ 3 เท่าจากภาคที่แล้ว Torchlight 2 เองก็ยังคงความมันส์ของ Gameplay จาก Torchlight ภาคแรก ด้วยการต่อสู้แบบ Hack&Slash และระบบ Random Dungeon ที่จะทำให้คุณได้พบเจอกับสิ่งแปลกใหม่ตลอดเวลา แม้จะเล่นใหม่อีกกี่รอบก็ตาม แต่ก็จะมีระบบใหม่ๆเพิ่มเข้ามาในภาคนี้เหมือนกันไม่ว่าจะเป็นระบบวันเวลา ระบบสภาพภูมิอากาศต่างๆ ตัวเควสต์เนื้อเรื่องเองก็ถูกปรับให้มีความยาวที่มากขึ้นจากภาคแรกมาก และยังมีเมืองอื่นๆที่ให้แวะเยี่ยมชมหยุดพักระหว่างทางอีกมากมาย (ภาคเก่ามีเมืองเดียวเองมั้ง เป็นเกมลงเหมืองไปเลย) และแน่นอนระบบเพื่อนคู่หูคู่ซี้ (หมายถึงนอนตายกับเรานะ)อย่างสัตว์เลี้ยง ที่มีให้เลือกตั้งแต่แรก ภาคนี้ก็ยังคงอยู่ แถมมีประเภทสัตว์ให้เลือกมากขึ้นอีกด้วยเช่นกัน Torchlight 2 ได้มีการรื้อแผงอาชีพใหม่ทั้งหมด และได้มีการเพิ่มอาชีพเข้ามาอีก 1 อาชีพ ทำให้มีให้เลือกเล่นด้วยกันทั้งหมด 4 อาชีพ
    • Minimum System Requirements
    • Processor: 2 GHz single core core Intel or AMD processor
    • Memory: 512 MB of system memory
    • Video Card: DirectX 9 compatible card with 128 MB RAM. Nvidia 6-series or AMD Radeon 800 series graphics cards.
    • Sound Card: DirectX compatible sound card
    • Hard Disk Space: 3 GB
    วิธีการติดตั้งเกมส์
    1. โหลดไฟล์ให้ครบ 2 ไฟล์
    2. แตกไฟล์ใส่พาสเวิร์ด
    3. เมาท์อิมเมจไฟล์
    4. ลงเกมส์ตามปกติ
    5. ก็อปปี้ไฟล์ที่อยู่ในโฟลเดอร์ Crack ไปไว้ในที่เราลงเกมส์ไว้ (ควรปิด Scan Virus ด้วย)
    6. เข้าเล่นที่หน้าเดสก์ท็อป
    ติดต่อพูดคุยได้ที่นี่

กด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ
    ไฟล์ทุกไฟล์มี Recovery Record 5 % นะครับสามารถซ่อมไฟล์ได้โดยการกด >ALT+R< นะครับ

DOWNLOAD

ควรเปลี่ยนชื่อไฟล์ด้วยนะครับเพื่อง่ายต่อการแตกไฟล์
    ตัวอย่าง Part01,Part02,Part03 เป็นต้น

Part 01 : Part 02

Password : LINK

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PreciousTar : 11th April 2013 เมื่อ 13:16

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I Love Movie
    กล่าวขอบคุณ
    1,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,072
    ขอดันหน่อยนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เจิมให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,362
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    กำลังหาเลยครับ ของท่านอื่นลิงค์ตายเกือบหมดแล้ว
    ผมมันก็แค่ คนเล่นเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ขอบคุณครับ!
    _____ ขอดูดหละน๊ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอบคุณคร๊าบ มาเป็นกำลังใจให้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ อยากเล่นเกมแนวนี้พอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    ลง MOD ยังไงอ่า ไฟล์มันเป็น .mod

Tags for this Thread