ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    Blog Entries
    4

อยากรู้อุลตร้าแมนภาคนี้มันทำท่านี้ตอนต่อสู้จริงหรอ ??

ใครเคยดู คอนเฟิมทีครับ !

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449
    มันมุขครับ ตอนที่มันพึ่งจะแปลงร่างครั้งแรก!

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

อันนี้ครับๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    1
    ในฐานะที่ผมเป็นแฟนพันธุ์แท้อุลตร้าแมนมานาน ผมจะตอบให้เอง อิอิ (มั่ว)
    คืออุลตร้าแมนในรูปนี้คืออุลตร้าแมนแม็กครับ เป็นตอนที่น่าจะตอนที่ไม่ 7 ก็ 8 ไม่ก็ 9 นี้แหละ (ไม่ได้ดูนานมากแล้ว) จริงๆท่าไม้ตายอุลตร้าแมนตัวนี้ก็เท่อยู่แหละครับ
    แต่พอดีตอนนี้ ต้องเจอกับสัตว์ประหลายจากต่างดาวตัวหนึ่ง ซึ่งมีความสามารถในการสามารถทำให้ความจำของสิ่งมีชีวิตความจำเสื่อมได้ครับ หน้าตาคล้ายแมว แต่จำไม่ได้แล้วชื่อไร (อยากได้รูปสัตว์ประหลาดก็ติดต่อผมมานะครับ) และด้วยความสามารถของมัน ที่มีผลต่อสิ่งมีชีวิตในบริเวณนั้น และแน่นอนครับ อุลตร้าแมนก็เป้นสิ่งมีชีวิตเหมือนกัน ทำให้อุลตร้าแมนยังลืมท่าในการต่อสู้ต่างๆทั้งหมดเลยครับ ฮ่ามากเลย 555
    ขนาดตอนแปลงร่าง ยังมั่วเลยครับ ฟลุ๊กแปลงได้อะครับ 555 ลองหาดูครับ อุลตร้าแมนแม็ก สอนที่ ไม่ 7 ก็ 8 หรือ 9 นี้แหละ

แก้ไข.
    กำโทษๆ ผมลืมไปว่า ที่บอกว่า ตอนที่ 7ไม่8ก็9 จริงๆไม่ฝช่ตอนครับ คือแผ่นที่ เฉยๆ ผมจำผิดสับสนนิดหน่อย ฮ่าๆ ขออภัยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย oumza55 : 10th April 2013 เมื่อ 00:01

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oumza55 อ่านกระทู้
    ในฐานะที่ผมเป็นแฟนพันธุ์แท้อุลตร้าแมนมานาน ผมจะตอบให้เอง อิอิ (มั่ว)
    คืออุลตร้าแมนในรูปนี้คืออุลตร้าแมนแม็กครับ เป็นตอนที่น่าจะตอนที่ไม่ 7 ก็ 8 ไม่ก็ 9 นี้แหละ (ไม่ได้ดูนานมากแล้ว) จริงๆท่าไม้ตายอุลตร้าแมนตัวนี้ก็เท่อยู่แหละครับ
    แต่พอดีตอนนี้ ต้องเจอกับสัตว์ประหลายจากต่างดาวตัวหนึ่ง ซึ่งมีความสามารถในการสามารถทำให้ความจำของสิ่งมีชีวิตความจำเสื่อมได้ครับ หน้าตาคล้ายแมว แต่จำไม่ได้แล้วชื่อไร (อยากได้รูปสัตว์ประหลาดก็ติดต่อผมมานะครับ) และด้วยความสามารถของมัน ที่มีผลต่อสิ่งมีชีวิตในบริเวณนั้น และแน่นอนครับ อุลตร้าแมนก็เป้นสิ่งมีชีวิตเหมือนกัน ทำให้อุลตร้าแมนยังลืมท่าในการต่อสู้ต่างๆทั้งหมดเลยครับ ฮ่ามากเลย 555
    ขนาดตอนแปลงร่าง ยังมั่วเลยครับ ฟลุ๊กแปลงได้อะครับ 555 ลองหาดูครับ อุลตร้าแมนแม็ก สอนที่ ไม่ 7 ก็ 8 หรือ 9 นี้แหละ
    ได้ยินมาแบบนี้เหมือนกันครับ

ละอ่อนลำปาง
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 863

ตอนที่ 16

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    ดูคลิปแล้ว อย่างฮา
    0000000000000000000000

กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    เป็นตอนที่ดูเอาฮามากกว่านะ

Metal Rock
    กล่าวขอบคุณ
    1,040
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,811
    1
    ดูถึงสมัย อุลตร้าแมน7 สังสงสัยจนถึงถุกวันนี้นี้ว่า*****สู้กันขนาดนี้แต่บ้านข้างๆไม่โดนลูกหลงเลย ขนาดผมขี้หมาก้อนเล็กนิดเดียวยังหลงไปเหยีบได้