ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

Cool .:Blitz 2: Battle Line รถถังประจัญบาน ใกล้เปิดทดสอบแล้ว:.

.:Blitz 2: Battle Line รถถังประจัญบาน ใกล้เปิดทดสอบแล้ว:.

.:สำหรับเกม Blitz 1941 ภาคแรกนี้หลายคนคงอาจจะเคยเล่นกันไปแล้ว แต่ผมไม่ค่อยแน่ใจเท่าไหร่ว่า Blitz 2: Battle Line จะใช่ผู้พัฒนาคนเดียวกันไหมที่ชื่อว่าสตูดิโอ Creant จากเกาหลี โดยตัวเกมนั้นจะมีรูปแบบเป็นเกมออนไลน์ที่มีเกมเพลย์ผสมระหว่าง RTS และ MOBA สามารถดูได้จากวีดิโอด้านล่างนี้เลยครับ:.

.:Blitz 2: Battle Line (KR) - Pre-Alpha trailer:.

.:แม้ว่ามุมมองตอนเล่นแบบหลักๆแล้วจะเป็น Isometric แต่ผู้เล่นก็สามารถที่จะเปลี่ยนไปเป็นแบบมุมมองบุคคลที่ 3 ได้ …ก็เหมือนกับ World of Tanks นั่นแหละ แต่อย่างไรก็ตามกราฟฟิคนั้นก็ไม่ได้สวยงามดีเด่นอะไรมากมายใน Blitz 2 หากเอามาเทียบกันแบบเป๊ะๆล่ะนะ:.

.:Blitz 2: Battle Line (KR) - Gameplay footage:.

.:เกม Blitz 2 นั้นได้นำเสนอรูปแบบการเล่นแบบ Open world ที่มี 3 ประเทศต้องเข้าแย่งชิงดินแดนกัน เห็นแล้วก็ทำเอานึกถึงเกมอย่าง Planetside 2 น่ะครับ สุดท้ายนี้เกม Blitz 2 จะเข้าสู่ช่วง Closed beta ที่เกาหลีในวันที่ 6 – 10 พฤษภาคม นี้ครับ:.

.:ขอบคุณข่าวจาก:.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    Moba เวอร์ รถถัง...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    เกมส์รถถังแนวดอทเอ ก็น่าสนใจดีน่ะ รอโอกาสถ้าทำเซิพเอเชีย จะเข้าไปลอง
    0000000000000000000000

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ใช้ได้ให้ความรู้สึกเหมือน Blitz 1941
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    300
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    เกมส์รถถังแนว คล้ายๆดอทเอ เอิ่ม หน้าสนดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jlooowall : 9th April 2013 เมื่อ 14:28