ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

-:[ HoN แพทช์ 3.0.7 ประจำวันที่ 10 เมษายน 2556 ]:-

-:[ HoN ]:-
    -:[ แพทช์ 3.0.7 ประจำวันที่ 10 เมษายน 2556 ]:-

New Avatar
    Quintan
    The Black Legionnaire

คลิกที่รูปเพื่อชมคลิปตัวอย่าง

New Avatar
    Unum
    The Black Legion Martyr

New Avatar
    Dyad
    The Black Legion Smith

New Avatar
    Troika
    The Black Legion Engineer

New Avatar
    Tetra
    The Black Legion Scout

New Avatar
    Syrrus

New Avatar
    Jin Chan

Version 3.0.7
    --------------
    == จุดเด่น ==

- เพิ่ม Black Legion Avatars ใหม่!
    * เหล่าผู้สืบทอดของ Disciples ทั้งห้าได้ปรากฏตัวออกมาแล้ว! พวกเขาต่อสู้ในนามของ Jeraziah และ Ophelia เพื่อกำราบกองทัพ Hellbourne และเพื่อหาทางปิด The Scar ให้ได้ หรือนี่คือภารกิจฆ่าตัวตายกันแน่หนอ?

- เพิ่ม Legionnaire Alt Avatar ใหม่: Quintan the Black Legionnaire
    * ผู้สืบทอดของ Disciple ที่ห้า และผู้นำกองทัพ Black Legion อันทรงพลัง อาวุธและเครื่องแต่งกายเขา จะแตกต่างกันไปตามไอเท็มที่คุณซื้อมา และตามสมาชิก Black Legion ที่คุณครอบครองอยู่นั่นเอง!

- เพิ่ม Martyr Alt Avatar ใหม่: Unum the Black Legion Martyr
    * ผู้สืบทอดของ Disciple ที่หนึ่ง ซึ่งมีพลังในการฟิ้นฟู เป็นดั่งเสาหลักทางจิตใจของชาว Black Legion และด้วยแสงนำทางของ Sol ทำให้ Unum เป็นผู้ที่ไม่เกรงกลัวผู้ใดในแผ่นดินนี้ ไม่แม้แต่ความตายที่ยืนยิ้มอยู่เบื้องหน้าเสียด้วยซ้ำไป

- เพิ่ม Blacksmith Alt Avatar ใหม่: Dyad the Black Legion Smith
    * ผู้สืบทอดของ Disciple ที่สอง ซึ่งมีหน้าที่คอยดูแล รักษาอาวุธ เครื่องป้องกันของพี่น้องชาว Black Legion ของเขาอยู่เสมอ แต่อย่าคิดว่าเขาจะมีดีแค่นั้น เพราะเจ้าค้อนคู่ของเขา ยังพร้อมจะฟาดฟันให้ผืนดินของชาว Hellbourne ต้องสะเทือนด้วย!

- เพิ่ม Engineer Alt Avatar ใหม่: Troika the Black Legion Engineer
    * ผู้สืบทอดของ Disciple ที่สาม เขาคือผู้อยู่เบื้องหลังอาวุธสงครามอันทรงพลังของพี่น้องชาว Black Legion ด้วยพลังแห่ง Sol ทำให้อาวุธของพวกเขาหาใครเทียบได้ยากเหลือเกิน

- เพิ่ม Scout Alt Avatar ใหม่: Tetra the Black Legion Scout
    * ผู้สืบสายเลือดโดยตรงจาก Disciple ที่สี่ และเป็นนักฆ่าเพียงคนเดียวในทีม Black Legion ที่สามารถหายตัวได้ มันช่างน่าเสียดายเหลือเกินที่เหยื่อของเขาจะไม่มีวันได้ชื่นชมความสวยงามของชุดเกราะที่เขาสวมใส่ เพราะสิ่งสุดท้ายที่พวกเขาจะได้เห็น คงมีแต่ภาพความตายของตนเองเท่านั้น

- เพิ่ม Thunderbringer Alt Avatar ใหม่: Syrrus
    * ชาว Hellbourne เบื่อหน่ายกับการโดนสายฟ้าของ Thunderbringer ผ่ากลางวงแล้วเหลือเกิน มันถึงเวลาของปิศาจตัวใหม่ ที่จะขโมยพลังอันยิ่งใหญ่นั้นมาเป็นของตน แล้วใช้มันทำลายกองทัพ Legion ให้สิ้นซากเสียที!

- เพิ่ม Gold Edition Devourer Alt Avatar ใหม่: Jin Chan
    * ตำนานกล่าวว่า หาก Jin Chan เป็นพันธมิตรกับคุณ คุณจะได้รับทั้งโชคลาภและทรัพย์สินก่ายกองมากมาย แต่ถ้าเขากลายเป็นศัตรูคุณล่ะก็ มีเรื่องแน่นอน! อ้อ ระวังอย่าไปยุ่งกับเจ้ากบน้อยของเขาด้วยล่ะ

- เพิ่ม Bramble Alt Avatar ใหม่: Fungal Bramble
    * เห็ดพิษมากมี แต่คงไม่อาจเทียบได้กับเห็ดที่เติบโตบน Fungal Bramble ได้เลย!

== การแก้ไขบัคและปรับแต่งอื่นๆ ==

- Empath: แก้ไขบัคสกิล Illusory Veil เพื่อให้แสดงผลกับยูนิตศัตรูเท่านั้น
    - Gauntlet: แก้ไขไม่ให้ศพของเขาลุกยืนอยู่ หากสกิล Gauntlet Blast ของเขายังโจมตีไม่โดนอะไร
    - Prisoner 945: แก้ไขสกิล The Ol' Ball and Chain ให้ไม่สามารถดึงคริป Ancients ได้ เพื่อป้องกันไม่ให้เกิดบัคการดึงเลนครีป ที่เลนล่างของฝั่ง Hellbourne
    - Swiftblade: แก้ไขโมเดลสกิล Blade Frenzy ให้แสดงผลอย่างถูกต้อง
    - Tempest: Tooltips ของสกิล Glacial Blasts จะไม่เปลี่ยนระหว่างเกม

- Spellshards เพิ่มความสามารถให้กับสกิลดังต่อไปนี้:
    * Bubbles: Kelp Field
    * Draconis: Blazing Flight
    * Monkey King: Wan Jin Slam

- แก้ไขายรายชื่อซ้ำซ้อน หรือรายชื่อขาดหายของฮีโร่ดังต่อไป:
    * Armadon
    * Blood Hunter
    * Chronos
    * Emerald Warden
    * Forsaken Archer
    * Glacius
    * Gemini
    * Grinex
    * Pearl
    * Pestilence
    * Predator
    * Prisoner
    * Swiftblade
    * The Gladiator

- ปรับแต่ง Interface ของเกมดังต่อไปนี้:
    * ปรับปรุงการเว้นวรรคบน Scoreboard
    * สามารถเรียกโหวตเตะ AFK ได้จากฟังก์ชั่นโหวตเตะเท่านั้น ไม่สามารถเรียกได้จากการคลิกชื่อเล่นบนเมนูแล้ว
    * ผู้เล่นที่โดนเตะเพราะ AFK ไปแล้ว จะไม่แสดงชื่อบน AFK Kick List อีกต่อไป
    * Tooltips เกี่ยวกับ Attribute ต่างๆ จะไม่แสดงเมื่อนำเมาส์ไปชี้ที่ไอคอนAttribute หลักของยูนิตที่ไม่มี Attribute หลักอีก (เช่น สัตว์ส่งของ)
    * แก้ไขไม่ให้ปุ่มเปิด/ปิดร้านหายไป เมื่อเคลื่อนที่ออกจากระยะร้านค้าอย่างรวดเร็ว หรือปิด/เปิด ร้านค้าอย่างรวดเร็ว

- ปรับปรุงประสิทธิภาพของ Enhanced Buffs
    - Game Vote: แก้ไขข้อผิดพลาดของ Texture ที่หายไปตอน Start-Up
    - Game Chat: ปรับแต่งความยาวกล่องข้อความให้เหมาะสมกับการจำกัดจำนวนข้อความที่ส่งได้ (ข้อความยาวๆจะไม่ถูกตัดคำออก)
    - กล่องชวนเพื่อนในหน้า MMR จะไม่หายไปทุกๆ 1 คำเชิญ (ยกเว้นว่าคุณเลือกที่จะปิดมันเอง) หากคุณมีผู้เล่นอยู่ในกลุ่มไม่ถึง 3 คน

ประกาศ (เวลา 19:09 น.) ผมในฐานะ จขกท. ผมขอประกาศว่า

กระทู้นี้ใครที่ไม่สนใจ ผมก็ขอแค่ให้ดูๆ แล้วก็ผ่านไปหรือถ้ามีน้ำใจก็ขอให้กด ขอบคุณ แต่!! คนที่สนใจผมก็ขอให้กดขอบคุณและคอมเม้นเล็กๆน้อยๆ เพื่อที่จะได้ไม่มีเหตุการ ดราม่า เกิดขึ้น
    ขอบคุณ ครับ...

Credit : HoN , Playinter
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 9th April 2013 เมื่อ 19:13

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    Blog Entries
    1
    เดียวนี้เล่นละไม่สนุกเลยบอกตรงๆเกมนี้
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เดี่ยวนี้การตลาดเข้ามามากขึ้น ฮีโร่เริ่มเยอะ

และจะเป็นแบบนี้ทุกๆแพทใหม่ที่เข้ามา เมื่อมีฮีโร่ตัวใหม่ก็จับมาทำให้มันดูโกงนิดหน่อย พอคนเห็นว่าโกงดีเลยหันมาซื้อ

พอมีฮีโร่ใหม่ๆมาอีกก็จะทำการปรับค่าสเตตัสลงไปเรื่อยๆ
    มันไม่คงที่เลยไม่เหมือน dota 2 โกงไงโกงงั้น 555
    This Is Paradise

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ถ้าเป็นข่าวอัพเดทแพทซ์ของเกมในไทยก็ไม่ต้องเอามาลงก็ได้ครับ

ผมว่าเขาหาดูกันได้เองอยู่แล้ว อีกอย่างคนที่ไม่ได้เล่นก็ไม่ได้สนด้วยนะ

ปล.คหสต.

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ใครก็ได้ สอนผมเล่นทีครับ อยากเล่นเป็นจริง ๆ แอดผมมาที่ pongpat011 ใน Garena หรือส่งข้อความมาก็ได้น่ะครับ อยากเล่นเป็น ที่เล่นตอนนี้ไม่โหดเลย TT''
    ฉันจะรักเธอเท่าที่ฉันจะรักได้ :'(

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ binistoy อ่านกระทู้
    เดี่ยวนี้การตลาดเข้ามามากขึ้น ฮีโร่เริ่มเยอะ

และจะเป็นแบบนี้ทุกๆแพทใหม่ที่เข้ามา เมื่อมีฮีโร่ตัวใหม่ก็จับมาทำให้มันดูโกงนิดหน่อย พอคนเห็นว่าโกงดีเลยหันมาซื้อ

พอมีฮีโร่ใหม่ๆมาอีกก็จะทำการปรับค่าสเตตัสลงไปเรื่อยๆ
    มันไม่คงที่เลยไม่เหมือน dota 2 โกงไงโกงงั้น 555
    เอ๋ว์ ??? ดอท2 มีตัว โกงอยู่เหรอ ??? สงสัยไง
    คือแบบ เจอตัวโหดก็จริง แต่เล่นเอาไหน ก็ แพ้ได้ หรือทีม มาแบบ เล่นใครเล่นมัน ก็ NOOB กันไปทั้งทีม

[แนะนำๆ]
    ง่ายๆ ครับ หมดปัญหา เกรียน กาก ได้ ไม่มากก็น้อยคือ ไปเล่น เซริฟ นอกครับ!!
    พูดไม่รู้เรื่องไม่เป็นไร นานๆ เจอ NOOB ทีก็ไม่ต้องซีเรียส เพราะ มะกันฟังเราไม่รู้เรื่อง ง งง ง ฮ๋าๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kitipron01 : 9th April 2013 เมื่อ 17:38

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,301
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เท่~ !! อยากได้ Avatar Legionaire กับ Scout แต่อวตาร legion ดูแล้วงงๆนะ ช่วงมีรูปอวตารตัวอื่นขึ้นแล้วเอฟเฟคเปลี่ยน
    คือต้องซื้อตัวนั้นด้วยใช่มั๊ย =___=

กล่าวขอบคุณ
    5,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นข่าวอัพเดทแพทซ์ของเกมในไทยก็ไม่ต้องเอามาลงก็ได้ครับ

ผมว่าเขาหาดูกันได้เองอยู่แล้ว อีกอย่างคนที่ไม่ได้เล่นก็ไม่ได้สนด้วยนะ

ปล.คหสต.
    ผมจะตอบเป็นข้อๆ นะครับ

ข้อ 1."ถ้าเป็นข่าวอัพเดทแพทซ์ของเกมในไทยก็ไม่ต้องเอามาลงก็ได้ครับ ผมว่าเขาหาดูกันได้เองอยู่แล้ว"

ตอบ ที่ผมนำมาลงก็เพราะ เพื่อคนที่ยังไม่รู้และเพื่อคนที่เล่นเกมอยู่ เพื่อที่จะเป็นประโยชน์ในการเล่นเพราะกระทู้นี้ไม่ได้นำมาบอกแค่ Hero หรือ Avatar ใหม่ๆ แต่ผมได้นำการเปลี่ยนแปลกในเกมมาด้วย

ข้อ 2."อีกอย่างคนที่ไม่ได้เล่นก็ไม่ได้สนด้วยนะ"

ตอบ ก็คลายๆ กับคำตอบข้อแรกนะ ครับ แต่ว่าคุณบอกว่าคนไม่ได้เล่นก็ไม่สนใจใช่มั้ย ครับ ข้อนี้ผมขอตอบว่า คนที่สนใจมันก็มี คนที่่ไม่สนใจมันก็มี เพราะฉะนั้น ใครที่ไม่ได้สนใจก็ไม่ต้องดูหรือไม่ต้องอ่านก็ได้ใช่มั้ย ครับ ผมทำมาเพื่อประโยชน์ของคนที่เล่นและของคนที่อยากจะลองเล่น

ปล. เพื่อให้ทันข่าวและรู้ก่อนใคร

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ลบไปแล้วอะ หันไปเล่น LOL แทนละ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    เกมนี่ รีบเจ๋งๆๆไปเหอะครับ เล่นเอาไมค์มาด่าคนอื่น ถึงเล่นไม่เก่งก็ไม่เห็นต้อง่าขนาดนั้น
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Anti-cola อ่านกระทู้
    เกมนี่ รีบเจ๋งๆๆไปเหอะครับ เล่นเอาไมค์มาด่าคนอื่น ถึงเล่นไม่เก่งก็ไม่เห็นต้อง่าขนาดนั้น
    ผมว่าเกมนี้ดีนะ ครับ

ส่วนเรื่องที่คุณบอกว่า "เล่นเอาไมค์มาด่าคนอื่น ถึงเล่นไม่เก่งก็ไม่เห็นต้อง่าขนาดนั้น" เรื่องนี้ผมไม่เห็นด้วยนะ ครับ

คุณจะมองโลกนี้สวยงามมากไปไม่ได้ เพราะโลกนี้ไม่ได้มีแค่คุณ เรื่องที่ว่า เอาไมค์ไปด่าคนอื่นน่ะ ถึงอีกฝ่ายจะเล่นไม่เก่งน่ะ เรื่องนี้ไม่ใช่ข้ออ้างเลยนะ ครับ

เพราะระบบบล็อคไมค์มันก็มีไม่ใช่หรอ ครับ ? เพราะฉะนั้นเกมนี้ผมว่าเป็นเกมที่ดีเลยเกมหนึ่งเลยทีเดียว ครับ. . .

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344
    เบื่อHON กาก !! เกรียน !! เยอะ !!

กล่าวขอบคุณ
    1,937
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Jomezeollo อ่านกระทู้
    ผมว่าเกมนี้ดีนะ ครับ

ส่วนเรื่องที่คุณบอกว่า "เล่นเอาไมค์มาด่าคนอื่น ถึงเล่นไม่เก่งก็ไม่เห็นต้อง่าขนาดนั้น" เรื่องนี้ผมไม่เห็นด้วยนะ ครับ

คุณจะมองโลกนี้สวยงามมากไปไม่ได้ เพราะโลกนี้ไม่ได้มีแค่คุณ เรื่องที่ว่า เอาไมค์ไปด่าคนอื่นน่ะ ถึงอีกฝ่ายจะเล่นไม่เก่งน่ะ เรื่องนี้ไม่ใช่ข้ออ้างเลยนะ ครับ

เพราะระบบบล็อคไมค์มันก็มีไม่ใช่หรอ ครับ ? เพราะฉะนั้นเกมนี้ผมว่าเป็นเกมที่ดีเลยเกมหนึ่งเลยทีเดียว ครับ. . .
    คุณไม่เข้าใจหรอกเวลาเล่นแล้วมีคนอื่นที่คุณไม่รู้จักมาด่าคุณ ด่าแบบเสียคน ผมไม่ใช่คุณหรอกน่ะ มีคนด่าก็ปิดไมค์ ด่าแบบนี่อยู่เฉยไม่ได้หรอกครับ แล้วอีกอย่างคนเราไม่เหมือนกันครับมันไม่เกียวหรอกว่าโลกนี่จะสวยงามแค่นั้น
    ความพยายามอยู่ที่นี่ ความสำเร็จอยู่ที่ไหน?

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Anti-cola อ่านกระทู้
    คุณไม่เข้าใจหรอกเวลาเล่นแล้วมีคนอื่นที่คุณไม่รู้จักมาด่าคุณ ด่าแบบเสียคน ผมไม่ใช่คุณหรอกน่ะ มีคนด่าก็ปิดไมค์ ด่าแบบนี่อยู่เฉยไม่ได้หรอกครับ แล้วอีกอย่างคนเราไม่เหมือนกันครับมันไม่เกียวหรอกว่าโลกนี่จะสวยงามแค่นั้น
    ข้อนี้ผมเห็นด้วย ครับ ผมไม่เถียง แต่นะครับ ถ้าให้ดีเลิกเล่นเลย ครับ ฮาๆ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อยากได้ scout กับ engineer เท่มาก

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    1
    ใจเยนๆ ครับ ทุกคนมี สิทธิในการแสดงความคิดเห็นครับ แต่ถ้าไม่ชอบ ก็ไม่เห็นต้อง คอมเม้น เลยครับ แค่กด X ตรง มุม ขวาบน ของท่าน
    .:llTHE BlUEll:.

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613

กระทู้เริ่มดราม่า

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    616
    ได้รับคำขอบคุณ: 212
    เรื่องด่ากันในเกม มันอยู่ที่"ผู้เล่น"ไม่ใช่หรอครับ ไม่ได้เกี่ยวกับเกมเลย เกมไม่ได้บังคับให้ด่านิ

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ผมก็เล่น hon อยู่ตอนนี้ เมื่อก่อนเล่น dota2 เลิกเล่นเพราะ delay มีเซิฟไทยเมื่อไรก็เลิกฮอนแน่ๆ

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri99 อ่านกระทู้
    ใจเยนๆ ครับ ทุกคนมี สิทธิในการแสดงความคิดเห็นครับ แต่ถ้าไม่ชอบ ก็ไม่เห็นต้อง คอมเม้น เลยครับ แค่กด X ตรง มุม ขวาบน ของท่าน
    มันงงๆนะครับท่าน ๆ ท่านบอกทุกมีสิทธิในการแสดงความคิดเห็น

ถ้าเขามีความรู้สึกไม่ชอบแต่เขาอยากแสดงความคิดเห็นอย่างงี้ก็ไม่ได้เหรอครับ ??

อย่างงี้ก็เท่ากับบังคับกันหนิก็จะให้แสดงความคิดเห็นเฉพาะคนที่ชอบเหรอครับ ?? มันขัดแย้งกันเฉยๆ55 อย่าว่าผมน๊า ๆ 555

34. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    คุณครับผมจะบอกอะไรให้นะ ในเมื่อไม่รู้จัก หน้าตาก็ไม่เคยเห็น ผมไม่ใส่ใจหรอกครับ จริงๆ ด่าก็ด่ามาๆ เราเล่นอ่อนเอง เราก็พยายามให้มันเก่งสิครับ ผมไม่สนใจไม่แคร์ด้วย ใครจะด่าผมเพราะผมไม่รู้จัก เพราะมันเป็นแค่เกมส์ มันเป็นแค่โลกของเกมส์ มันด่าก็ปล่อยมันด่าไปสิ ของผมเวลาโดนด่าผมจะหัวเราะใส่ แบบ กวนๆใส่มันคืน

36. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ใช่ครับ หรือไม่ก็กดปิดไมค์ก็ได้ครับ

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    1
    อ่านไป อ่านมาผมงง เหมือนกัน 555 โทดทีๆ ผมยุ่งๆ กับการ วาดภาพอยู่ อุอิ
    .:llTHE BlUEll:.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    555 เอาเป็นว่า เลิกซี กันได้แล้วนะครับ ซีไปทำไมมันก็แค่ เกมส์

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,128
    ผมเล่นอยู่ HON เกมมันค่อนข้างดีเลย แต่เท่าที่ดูพวกคุณคุยกันน่ะ เรื่องด่ากันมันอยู่ที่คนต่างหาก ส่วนใคร อคติกับเกมส์นี้ขอให้ผ่านไปไม่ต้องเข้ามาอ่านหรอก ส่วนเรื่องมีคนด่าเราผมใช้วิธีแจก****เลยเดินไปให้ฝ่ายตรงข้าม KILL ****เลย ไม่สนอยู่แล้ว โดนแบนก็สร้างไอดีใหม่ใครจะทำไม แนว MOBA ทุกเกมมันก็มีข้อดีข้อเสีย ทั้ง DOAT2 - LOL - HON ผมก็เล่นหมดทุกเกมส์แหละอยู่ที่ว่าอยากเล่นอะไร...

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: