ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หิวสไปร์ทจังครับ
    กล่าวขอบคุณ
    2,173
    ได้รับคำขอบคุณ: 179

แนะนำหน่อย bioshock infinite

ถามไม่กี่ข้อครับ อยากถามว่า มันตื่นเต้นมากไหม เพราะมากไม่ดีผมเล่นเกมตื่นเต้นมากๆไม่ได้เพราะช่วงเวลาที่เล่น1-3ทุ่ม ตามหลัก เป็นช่วงที่หัวใจมันเป็นไรไม่รุ โดนไรนิดหน่อยจะตกใจมาก มีโอกาสหัวใจวาย เหมือนญาติผม : ( ครับ แล้วก็สนุกคุ้มกับความแพงไหม แล้วที่อยากรู้ที่สุดเลย มันเป็นแนว horror ปะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ผมว่า มันไม่ได้ น่ากลัวไรเลยนะ สวยออก ภาพภายในเกม เป็นแบบย้อนยุค (ผมยังเล่นไม่ถึงไหนหรอก)

เก็บน้ำยาพลัง เพื่อเอาพลัง ต่างๆ ยิง ทหาร สู้กับพวก มีพลังวิเศษ สนุกดี แต่ตอนแรก เนื้อเรื่องนานมาก กว่าจะได้เล่น แรกๆเดินอยางเดียวเลย 55+

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    แล้วมันตื่นเต้นป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    ผมว่ามันไม่ได้เป็นที่เกมเป็นที่คุณมากกว่านะ ของผมนี้รู้สึกเฉยๆ

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    ผมว่ามันไม่ได้เป็นที่เกมเป็นที่คุณมากกว่านะ ของผมนี้รู้สึกเฉยๆ
    แปล่าอะไร อ่านไม่รู้เรื่องครับ - -

I'm just BCC man
    Bangkok Christian College
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    อุ้ยไม่น่ากลัวหรอกแต่ถ้าเรากลัวพวกโรคจิตหลังๆจะมีครับที่ผมเล่นภาคใหม่เพราะฉากอะไรมันสว่างกว่าภาคอื่นๆ 555 และรับรอง infinite แน่นอน
    BIOSHOCK INFINITE | BOOKER ARE U AFRAID OF GOD

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    389
    ได้รับคำขอบคุณ: 459
    ถ้ามีโอกาสเป็นโรคหัวใจวายได้ก็เลิกเล่นเกมส์ทุกเกมส์เถอะครับ รักษาสุขภาพตัวเองดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ie37niceza อ่านกระทู้
    ถ้ามีโอกาสเป็นโรคหัวใจวายได้ก็เลิกเล่นเกมส์ทุกเกมส์เถอะครับ รักษาสุขภาพตัวเองดีกว่า
    นอกเรื่องมาอีกละ - - มันมีทุกคนหล่ะครับโอกาสหัวใจวายหน่ะ ผมไม่ได้เป็นโรคนะผมพิมพ์บอกเฉยๆว่า ไม่อยากเล่นอะไรตื่นเต้นตอน 1-3ทุ่ม

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    มีให้ตกใจฉากเดียวครับแต่ไม่ได้ตกใจแหลกลานขนาดบ้านแตก 'w'
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kidnan อ่านกระทู้
    มีให้ตกใจฉากเดียวครับแต่ไม่ได้ตกใจแหลกลานขนาดบ้านแตก 'w'
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวซื้อก็ได้ แต่อยากให้มีออนไลน์จัง

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ผมก็ซื้อเหมือนกันเล่นจบแล้ว
    ผมว่าตัวเกมแสดงถึงความเสื่อมเสียของอเมริกาในยุคนั้นมากกว่าเช่นเรื่องการแบ่งชนชั้น,เหยียดสีผิวครับ
    เกมทำออกมาดีเก็บรายละเอียดดี(ผมยังงงอยู่เลยเครื่องที่กากกว่าของผมยังลื่นกว่าเครื่องผมอีก - -)
    เรื่องความน่ากลัวก็อาจจะมีศัตรูที่น่ากลัวอยู่บ้างเช่น Zealot of the LadyและSiren(siren เป็น boss ครับ)
    แนะนำครับซื้อมาไม่ผิดหวัง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อยากเล่นจุง เดี๋ยวพรุ่งนี้ซ์้อ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    อะไรของ จขกท เขาก็ไม่รู้ เล่นเวลาอื่นไม่ได้หรอ ??

เกมมันก็ไม่ได้ตื่นเต้นอะไรซักหน่อย ยิงคนครับ ไม่ได้ยิงมนุษย์กลายพันธุ์

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,110
    จขกท เหมือนผมเลยโดยเฉพาะเกม Dead space นี่ไม่ไหวเลยน่ากลัวมากเล่นแค่ฉากแรกที่ไฟดับแล้วเอเลี่ยนลงมานี่ปิดเลยครับใจเต้นตุ๊บๆ
    ผมลองเล่นแค่ภาคแรกนะ Bioshock ก็ไม่ค่อยเท่าไรครับเพราะภาพมันเป็นแนวการ์ตูนย้อนยุค

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    Blog Entries
    2
    เห็นเพื่อนผมมันบ่นเสียดายตังนิดหน่อยเพราะมันหวังว่าจะมีอะไรหลอนๆแต่กลับไม่มี
    ส่วนผมไม่บ่นอะไรเพราะนั่งดูมันเล่นจนจบ

ปล.ภาค1และ2ผมก็นั่งดูมันเล่นจนจบเช่นกัน(ก็2ภาคนี้มันหลอนนิ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้
    อะไรของ จขกท เขาก็ไม่รู้ เล่นเวลาอื่นไม่ได้หรอ ??

เกมมันก็ไม่ได้ตื่นเต้นอะไรซักหน่อย ยิงคนครับ ไม่ได้ยิงมนุษย์กลายพันธุ์
    เค้าทำงานแล้วมั้ง คนทำงานส่วนใหญ่ว่างเวลานี้กันทั้งนั้น

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~FeaR~ อ่านกระทู้

ผมเรียนครับไม่ได้ว่างทั้งวัน ร.ร.ผมปิดเทอม 2อาทิดครับ ร.ร. ผมเปิดมานานแล้ว

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    มันจะมีผีคู่แฝดอยู่ 2 ตัวครับ คอยตามเรา พี่น้อง Lutece 555555
    ดูไปดูมา ผมว่าผีคู่แฝดนี้เถียงกันน่ารักดี จะออกมาเป็นฉากๆครับ ถ้าไม่สังเกตก็อาจจะไม่เห็น

ส่วนใหญ่ตกใจไอ้นกนั่นมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    เล่นมา3ภาค ไม่สนุกสักภาคเลย ภาคใหม่นี่พอได้ยิงปืนนี่ลบเลย สำหรับผมมันไม่ใช่

จนกระทั่งโดนธนูปักที่เข่า
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 596
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakaguide อ่านกระทู้
    เล่นมา3ภาค ไม่สนุกสักภาคเลย ภาคใหม่นี่พอได้ยิงปืนนี่ลบเลย สำหรับผมมันไม่ใช่
    บอกไม่ใช่ยังตามเล่นครบ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ saimtogo อ่านกระทู้
    บอกไม่ใช่ยังตามเล่นครบ
    55 แต่เล่นแปปเดียวก็ลบ ไม่จบสักภาค ตอนแรกก็ว่าจะไม่ลองภาค3 คะแนนมันเยอะดี พอเล่นแล้วผิดหวังกว่าเดิมอีก

กล่าวขอบคุณ
    2,173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakaguide อ่านกระทู้
    55 แต่เล่นแปปเดียวก็ลบ ไม่จบสักภาค ตอนแรกก็ว่าจะไม่ลองภาค3 คะแนนมันเยอะดี พอเล่นแล้วผิดหวังกว่าเดิมอีก
    เล่นแล้วครับ มันส์โครตๆ 1690 คุ้ม มากเลยแหะ มันจะมีวงมีเวทด้วย ชอบฉากที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    แล้วที่ จขกท. ซื้อมานี้มีใบโบวชัว seasonpass ไหมครับผมอยากรู้ว่ามันเอาไปทำอะไรได้ที่แถมมาในกล่องอะครับ