ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974

เอ่อคือ ถามไรหน่อยสิครับ สําหรับ คนที่ดู ฮายาเตะ ทุก ss กับ หนังสือการ์ตูนด้วย

คือผม งงอะครับ

อาตันนี้...

เป็นผู้ใหญ่ไม่ใช่เหรอครับ ใน หนังสือการ์ตูน

เเล้วไหง

ในเมะ มันกลายเป็นเด็ก..

ผมงง

ไขข้อสงสัยผมที

เเต่ถ้า Spoil ก็บอก ว่า Spoil ก็พอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อันนี้ผมก็ยังงงๆอยู่

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ใครคืออาตัน ผมก็ไม่รู้ อยู่ๆก็มา แล้วบ้านหลังใหญ่หายไปไหน ใครก็ได้ช่วยบอกที ในssที่แล้วยังมีบ้านเลย สงสัยเดียวตอน2คงบอก
    Puirez//

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    ในแบบ manga ก็เป็นครับ ไม่รู้ spoil ปล่าวนะ

อาตันเข้ามาหาฮายาเตะที่ห้องใต้หลังคา แล้วบอกถึงการมาของอะไรบางอย่าง หากเจออาตันอีกครั้งให้ทำเป็นไม่รู้จักกันซะ

พอเจอกันอีกครั้งฮายาเตะก็เลย stun ทำอะไรไม่ถูกก็เลยว่าตามกัน

ไม่ถูกต้องซะ 90% นะครับ เพราะเป็นคร้าวๆ

ผมก็เลิกอ่าน/ติดตามไปแล้ว รู้สึกว่าเนื้อเรื่องมันหลุดโผไปไกลไปตามไม่ทัน - -*

ส่วนเรื่องอนิเมนี้เค้าทำเนื้อเรื่องของตอนหลังจากที่ อาตัน ย้ายเข้ามาในหอแล้วเปลี่ยนชื่อเป็น อลิซ ละมั้ง (แต่ฮายาเตะยังเรียกอาตันอยู่)

เทนโนสึ อาเธน่า (ญี่ปุ่น: 天王州 アテネ Tennōsu Atene) ให้เสียงโดย: อายาโกะ คาวาสึมิ
    ตัวเอกของตอนที่ 3 ลูกสาวตระกูลเทนโนสึ อดีตคนรักฮายาเตะ เธอมีชื่อเล่นที่ตั้งโดยฮายาเตะว่า อาตัน ปัจจุบันตัวหดเป็นเด็กโดยไม่ทราบสาเหตุและใช้ชื่อปลอมว่าอลิซ เธอมาอาศัยในบ้านเช่าของนางิ และกำลังพยายามฟื้นฟูพลังเพื่อกลับสู่ร่างเดิมอยู่
    อ้างอิงจากตุรกี

รอผู้ติดตามจริงมาให้ข้อมูลอีกที

ปล.ถ้ารู้ว่าใครเข้า win มาบอกด้วย

ปล2. ฮินางิคุ ไฮไฮ!!!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gog_2944 : 12th April 2013 เมื่อ 11:50

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    SPOIL นะ
    ถามว่าอาตันคือใคร : อาตันคือ ประมาณว่าแฟนเก่าฮายาเตะ
    ที่อาตันเป็นเด็ก : เพราะ (บอกไม่ถูกแฮะ แต่จำได้ เคยอ่านที่ Ppp00023 แปลอะ) แต่กลายเป็นเด็กหลังจากฮายาเตะช่วยออกมา แล้วก็สูญเสียความทรงจำที่เคยอยู่กับฮายาเตะตอนเด็กด้วย
    บ้านหลังใหญ่หายไปไหน : นางิเสียมรดกไปแล้วครับ จากการช่วยฮายาเตะ เลยโดนให้ออกจากบ้านมาได้อยู่ที่นั่นแหละ เปิดเช่าด้วยหาเงิน ที่พวกประธาน และคนอื่นๆมาอยู่ ก็เช่าอยู่นี่แหละ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    ตอนแรกเป็นผู่ใหญ่

หลังจากนั้นก็กลายเป็นเด็ก ไม่รู้สาเหตุเหมือนกันแต่คนเดียวกันแหละ

ตอนนี้ในหนังสือ ผมก็ยังงเนื้อเรื่องอยู่ ความลึกลับเยอะเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อาตัน คือ แฟนเก่าฮายาเตะครับ ถ้าใครได้อ่านเนื่อเรื่องในมังงะ จะรู้ครับ ผมก็จำไม่ได้ว่าเล่มอะไร 25 26 27 ละมั้ง

แต่ที่ผมรู้อย่างคืออ่านตอนของอาตัน เนี่ย
    ผมซึ่งจนร้องไห้เลยล่ะครับมันซึ้งมาก