ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

Recommend การ์ตูนแนว พระเอกเท่ห์หน่อยครับ(แนว Super power+Harem)

ก็อย่าง.... อย่าง..... อย่าง Seikon no Qwaser ไรแบบนี้ พระเอกโหดๆหน่อย ครึมๆเงียบๆ

ส่วนพวก Super Power ก็อย่างแนว High School DxD อะไรแบบนี้ แบบพลังมันเวอร์ๆหน่อยอ๊ะ

ก็ Super power + Harem

ไม่เอาแนว ผู้กล้ากับจอมมารเศรษฐศาสตร์นะ(อันนี้ดูแล้วเซ็งมาก เรื่องนี้มีดีที่ นม บอกตรงๆ)

ก็แนวไอ้นักเรียนคนนึงอ๊ะ ที่มันเข้าเรียนโรงเรียนปีศาจ แล้วก็ได้รับเลือกเป็นจอมมารคนใหม่อ๊ะ แนวนี้เลย

ปล.มันมีแนวประมาณนี่ไหมเนี่ย สำคัญๆ ก็แบบ Harem นั้นแหละ
    BEGONE THOTTTTTTTT

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ไม่ได้มาแนะนำ แต่มาบอกว่า
    ผู้กล้ากับจอมมารเศรษฐศาสตร์ มองแต่นมมันก็มีดีแค่ที่นมแหละครับ
    เรื่องนี้ผมเสียดายด้วยซ้ำ

เสียดายที่เน้นเซอร์วิสนมเยอะไปจนกลบเนื้อหาดีๆ เพราะคนดูก็จะเม้นอวยนม เมานมกัน ไม่ได้ดูแก่นของเรื่องเล้ยยย

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    อยากได้พระเอกเก่งที่สุดในโลก สมัยนี้มันหายาก สมัยนี้มีแต่สาวเก่ง

Isekai no Seikishi Monogatari 13ตอนจบ ตอนละ 45นาที
    เรื่องนี้พระเอกเก่งสุดในโลกแล้ว แบบว่า เอาจริงก็ไม่มีใครสู้ได้ ไม่ใช่ค่อยๆเก่งเหมือนพระเอกทั่วไป แต่มันเก่งอยู่แล้ว แบบที่คนในโลกก็เทียบไม่ติด
    ฮาเร็มทั้งโรงเรียน เพราะโลกที่พระเอกมา ผู้ชายขาดแคลน เรียกได้ว่า พ่อพันธุ์ เลยทีเดียว

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newvisions อ่านกระทู้
    อยากได้พระเอกเก่งที่สุดในโลก สมัยนี้มันหายาก สมัยนี้มีแต่สาวเก่ง

Isekai no Seikishi Monogatari 13ตอนจบ ตอนละ 45นาที
    เรื่องนี้พระเอกเก่งสุดในโลกแล้ว แบบว่า เอาจริงก็ไม่มีใครสู้ได้ ไม่ใช่ค่อยๆเก่งเหมือนพระเอกทั่วไป แต่มันเก่งอยู่แล้ว แบบที่คนในโลกก็เทียบไม่ติด
    ฮาเร็มทั้งโรงเรียน เพราะโลกที่พระเอกมา ผู้ชายขาดแคลน เรียกได้ว่า พ่อพันธุ์ เลยทีเดียว
    นายเป็นเพื่อนกับเราได้ป๊ะ T_T ช่วยเรามา 2 กระทู้แล้วอ๊ะ ปราบปลื้มมากเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Mondaiji-tachi Ga Isekai Kara Kuru Sou Desu Yo?

ส่วนอันด้านนี้พระเองเก่งเหมือนกัน แต่ จะ Harem มั้ย ต้องไปชมเอง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HOLOGRAM อ่านกระทู้
    พูดให้เป็นปริศนา ????? XD

คึคึคึคึ แน่นอน!
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Topher : 12th April 2013 เมื่อ 01:08

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Topher อ่านกระทู้
    Mondaiji-tachi Ga Isekai Kara Kuru Sou Desu Yo?

ส่วนอันด้านนี้พระเองเก่งเหมือนกัน แต่ จะ Harem มั้ย ต้องไปชมเอง
    พูดให้เป็นปริศนา ????? XD

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Infinite Stratos ครับผม

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Campione! ไงคับ KISS เยอะนะ 555
    Ichiban Ushiro no Daimaou พระเอกเป็นจอมมาร
    Kore wa Zombie desu ka! ฮาเร็มป่าววะ (งงตัวเอง--) พระเอกเป็นซอมบี้ มี 2 ภาคเน้อ

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,956
    Monagatari Series ครับ พระเอกเป็นอมตะ ฮาเร็มสาวๆ สิงสาราสัตว์
    มีออกมาแล้ว 3 ภาคคือ 1.Bakemonogatari 2.Nekomonogatari 3.Nisemonogatari ลองไปหามาดูนะครับ ตัวละครทุกตัวมีเซอร์วิส
    ปล.ฮาจิคุจิน่ารัก
    มีคนเคยถามว่า. . . โลกสวยแค่ไหน. . . คำตอบมันอยู่ที่ว่า เราได้เจอกับ "ใคร" บนโลกนี้ต่างหาก. . .

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    Bioshock ครับ พระเอกใช้พลังได้ เเถมมีหนังให้ด้วยเล่นได้อีกต่างหาก

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    Campione! ผู้สังหารเทพอะ เก่งพอม่ะ ฮาเร็มไม่ต้องพูดถึง -..-

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ตอนนี้ต้องรอดู Date A Live ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    มีอยู่เรื่องนึง พระเอกเป็นผู้กล้าที่ท่องไปโลกต่างๆ หลังจากชนะจอมมาร แล้วพาลูกสาวจอมมารกลับมาโลกตัวเอง พระเอกเทพโคตร

แต้จำไม่ได้แล้วว่าชื่อเรื่องอะไร -.-

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Call me is Cruser
    กล่าวขอบคุณ
    489
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    อยากจะบอกว่าจอมมารเศรษฐศาสตร์มีดีมากกว่าที่คุณคิด ข้อคิดเยอะมาก วิชาการต่างๆดีมาก หลักการเศรษฐกิจ หลักการเพาะปลูกก็ร่วมสมัย มีการสอนเรื่องการวางกลไกตลาด
    ทำนู่นทำนี่โดยยอมขาดทุนก่อนจากนั้น ค่อยกอบโกยผลกำไรมีฝ่ายดีที่ดีมากไปหน่อย แต่ฝ่ายโกงนี่ โกงได้ตามแบบฉบับคนปัจจุบันเลย เล่ห์เหลี่ยมเอยอะไรเอย
    ผมละเสียดายที่มันมีแค่12ตอน

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    ตอนนี้ต้องรอดู Date A Live ครับ
    รอรับแดร๊กอยู่เหมือนกันครับ XD

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cokzyP อ่านกระทู้
    Campione! ไงคับ KISS เยอะนะ 555
    Ichiban Ushiro no Daimaou พระเอกเป็นจอมมาร
    Kore wa Zombie desu ka! ฮาเร็มป่าววะ (งงตัวเอง--) พระเอกเป็นซอมบี้ มี 2 ภาคเน้อ
    ดูหมดแล้วครับ + IS ก็ดูแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    hagure yuusha no estetica

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ weerapat222 อ่านกระทู้
    ตามนี้เลยครับ พระเอกโหดแต่ไม่แสดงออก

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,090
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,518
    จริงๆแล้ว เรื่องผู้กล้านั้น ไม่ใช่มีดีแค่ นม นะ สาระล้วนๆเลยอ่ะ แรกๆก็เข้ามาเพื่อสิ่งนั้นแหละ ไปๆมาๆ สาระเพียบเลย ตอนนี้ก็กำลังกลับไปย้อนอ่านเอาสาระ ก่อนล่ะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    to aru majutsu no index ไม่ถึงระดับฮาเร็ม แต่ตัวร้ายแม่มแพ้ทางพระเอกทุกคน

กับ Sword Art Online หม้อหญิงแทบทุกตอน(ช่วงต้นๆอ่ะนะ)

กล่าวขอบคุณ
    1,412
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ weerapat222 อ่านกระทู้
    อ่าส์ อันนี้ดูแล้วเหมือนกันครับ

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    dakara wa boku wa h ga dekinai เลยครับคิดว่าน่าจะยังไม่เคยดู มีแบบ Uncen ด้วยนะ