ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ヾ(@⌒ー⌒@)ノGhibli-Lover( ゚д
    กล่าวขอบคุณ
    9,171
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,214

Question ข้องใจกับ Youtube จริงๆคับ มาตอบหน่อย

คือว่าผมทำวีดีโอเนื้อเพลงคับ

แล้วที่นี้มาอัพตอนหกทุ่ม เช้ามาคิดว่าคงเสร็จแล้ว

แล้วทีนี้ผมเปิดมาดู รู้มั้ยคับผมเจออะไร

มันเขียนว่า"วีดีโอนี้ได้ถูกลบแล้ว" แล้วมีเครื่องหมายถูกด้วยนะคับ สีเขียว เหมือนไปกดลบวีดีโอยังไงอย่างงั้นเลย

งงจริงๆ

ถ้าติดลิขสิทธ์มันก็จะแจ้งเตือนว่าติดหน่อย

แต่กรณีนี้ไม่มีอะไรเลย จู่ๆก็หายไปอย่างไร้ร่องรอยราวกับมีคนมาไปเสียอย่างนั้น

ก่อนหน้านั้นผมบอกพี่ผมว่าถูกเล่นคอมเสร็จเมื่อไหร่ให้มาปลุกด้วย

เวลาประมาณ 00.30 พี่ผมมาปลุก ผมก็มาอัพวีดีโอไว้แล้วไปนอนพร้อมกับพี่

เวลานั้นก็ไม่มีใครแล้ว พ่อผมชอบตื่นตอนตีสี่ ใช้คอมพอได้แต่ไม่น่าจะลบวีดีโอเป็นและจะลบไปทำไมกัน?

แม่ผมก็หลับถึงเช้าเลยส่วนพี่ผมไม่รู้มัน

แค่นี้แหละคับ จบละ ตอบหน่อยคับ ข้องใจจริงๆ

ปล.เพลงของ ghibli

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ตอนนี้ผมอัพใหม่เสร็จแล้วคับ วีดีโอนี้เลยคับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hades051 : 13th April 2013 เมื่อ 15:00

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Resident Evil Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    185
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    youtube จะไม่มีการลบคลิปที่อัพไป นอกจากจะบล็อคคลิปที่คุณอัพ เพราะฉนัน มีแค่เหตุผลเดียว และกรรมสิทธิ์เดียวที่เป็นไปได้
    ปล ถ้าคุณถามคนในบ้านแล้วแต่ไม่มีใครบอกว่าเป็นคนลบก็ลองพิจารณาดูดีๆ ซึ่งถ้าไม่ใช่แกล้ง ก็อาจจะเป็นการกดผิด มีหลายร้อยพันเหตุ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    187
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    "วีดีโอนี้ได้ถูกลบแล้ว" เป็นผลจากการสั่งของ User นั่นแหละครับ

ถ้าไม่แกล้ง ก็เพราะไม่รู้นั่นแหละ ทำให้ไปกดลบซะ

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    วีดิโอนึงมันได้ไม่เกิน 15 นาทีนะ ถ้าวีดิโอยาวเกิน 15 นาที มันจะบล๊อคไว้
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    อาจมีพลังงานหรือวิญญานอยู่ก็เป็นได้

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    หกทุ่มมันเป็นเวลาไหนอะจขกท.

กล่าวขอบคุณ
    9,171
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meteorite อ่านกระทู้
    หกทุ่มมันเป็นเวลาไหนอะจขกท.
    00.00 น. คับ

เป็นคนที่ไหนเหรอคับ

ปล.ลายเซ้นเอามาจากไหนคับ

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hades051 อ่านกระทู้
    00.00 น. คับ

เป็นคนที่ไหนเหรอคับ

ปล.ลายเซ้นเอามาจากไหนคับ
    1.ผมเป็นคนทุกที่
    2.4gifs.com

กล่าวขอบคุณ
    9,171
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meteorite อ่านกระทู้
    1.ผมเป็นคนทุกที่
    2.4gifs.com
    แหม่ เป็นคนทุกที่เลยเหรอคับ

งั้นผมถามใหม่

เกิดที่จังหวัดอะไรคับ

Tags for this Thread