ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

[1-PART][PC GAME] MYSIMS l [FULL] l [1.39GB] l [REUP 2013]

[1-PART][PC GAME] MYSIMS l [FULL] l [1.39GB] l [REUP 2013]

ท่องโลก ใหม่กับเกม MySims แล้วเปลี่ยนแปลงโลกใหม่นี้ตามแต่ใจของคุณ! ย้ายไปเมืองที่กำลังมีปัญหา ด้วยความคิดสร้างสรรค์และความช่วยเหลือจากคนในเมือง คุณก็สามารถทำให้เมืองนี้เจริญขึ้น การช่วยให้เมืองดีขึ้นจะเป็นการเรียกตัวละครใหม่ๆ เข้ามา ตั้งแต่เชฟและนักจัดดอกไม้ชาวอิตาลี่ไปจนถึงครูสอนมวยไทยและดีเจ ค้นหาสิ่งที่ผู้พักอาศัยต้องการ เพื่อให้คุณสามารถช่วยให้พวกเขาสนุกกับชีวิตในเมืองของพวกเขา ออกแบบอ่างอาบน้ำอุ่นหรือตู้เพลงหยอดเหรียญจากศูนย์, สร้างที่อยู่อาศัยและสำนักงานตั้งแต่หลังคาไปจนถึงประตูหน้า เปิดเผยเครื่องตกแต่งและลวดลายพิเศษขณะที่คุณสำรวจเมืองที่กำลังเจริญเติบโต ตั้งแต่เครื่องเรือนเครื่องใช้ต่างๆ ไปจนถึงอาคารและตัวเมืองโดยรวม สิ่งที่คุณสร้างขึ้นมาต่างเป็นสิ่งที่มีเอกลักษณ์เฉพาะตัว ในเกม MySims สิ่งที่คุณสร้าง จะเป็นสิ่งที่สร้างความแตกต่าง

SS

VIDEO

จำเป็นต้องใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์

1 PART

Password:webforfun.net

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oLOLI-CONo อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100 % ครับ ^^ รูปยืนยัน (อันนี้ปรับต่ำสุดนะครับ)

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 12th April 2013 เมื่อ 16:00
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ 5
    ตอนแตกไฟล์มันขึ้นอย่างนี้อ่าค่ะ

! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน My Sims\MY SIMS BY AGZ.iso ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน comment.txt ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน My Sims\desktop.ini ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน My Sims\Pandora Box - ดาวน์โหลดซอฟแวร์ เกมส์ ตัวเต็ม.url ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: ผิดพลาด - การทำงานล้มเหลว
    MS Windows 10 64-bit Intel(R) Core(TM) i5-8250U CPU @ 1.60GHz, 1800 Mhz 4.0GB RAM NVIDIA GeForce MX150

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gentleprince อ่านกระทู้
    ตอนแตกไฟล์มันขึ้นอย่างนี้อ่าค่ะ

! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน My Sims\MY SIMS BY AGZ.iso ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน comment.txt ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน My Sims\desktop.ini ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: การตรวจสอบ CRC ล้มเหลวใน My Sims\Pandora Box - ดาวน์โหลดซอฟแวร์ เกมส์ ตัวเต็ม.url ไฟล์เสีย
    ! C:\Users\Ultimate\Downloads\Compressed\MySims.7z: ผิดพลาด - การทำงานล้มเหลว
    ใส่ รหัสในการแตกไฟล์ถูกต้องไหมครับ
    ใช้ โปรแกรม 7-zip ในการ แตกไฟล์ครับ
    ตรวจสอบ ก่อนแก้ไขชื่อไฟล์ด้วยครับ ให้เรียง เช่น game.001.7z
    มันไม่น่าเสียยกชุดน่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 12th April 2013 เมื่อ 15:02
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    เคยเล่นแล้วครับ แต่ไม่ผ่าน 555 เจิมๆเป็นกำลังใจให้ครับ
    This Is Paradise

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    เล่นได้ 100 % ครับ ^^ รูปยืนยัน (อันนี้ปรับต่ำสุดนะครับ)

Ge Ge KiDsssss XD

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    โหลดก่อนเดี้ยวมายันให้ ครับ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shy Man
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    กำลังโหลด ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1
    กำลังโหลดครับเดี่ยวจะเอาภาพมายืนยันครับ . . .

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    1
    เล่นได้ครับ 1000000%

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย got00016 : 13th April 2013 เมื่อ 01:43

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โหลดไปเเล้วนะครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: