ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477

Question ปกติคนเขานอนกี่ ชม.ถึงจะเต็มอิ่มและหน้าใสครับ

ตามหัวข้อเลยครับ

ควรนอนกี่ทุ่มครับ

และตื่นกี่โมงครับ ถึงหน้าจะใส ไร้สิว

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    นอน 4 ทุ่ม ตื่น 6 โมงเช้า กำลังเหมาะเลยครับ (ผมนอนตี 3 ตื่นเที่ยง ขอบตายังกะหมีแพนด้า)

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมนอนไม่เห็นเป็นเวลาเลยครับ

บางทีก็นอนไม่กี่ชม. บางทีก็นอนทั้งวัน

หน้าผมก็ไม่เห็นเป็นอะไรนะครับ

ผมว่าอยู่ที่การดูแลมากกว่ามั้งครับ

แต่ผมก็ไม่เห็นได้ดูแลทำไรเลย 555

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    นอน 4 ทุ่มกว่าๆครับ ตื่น 7 - 10 โมง

สิวจะไม่ค่อยขึ้นครับ สดชื่นด้วย แต่ผมทำไม่ได้

ตอนนี้นอน ตี 5 - 6 โมงเช้า ตื่น บ่าย 1 - 4 โมงเย็น ( แล้วแต่วัน ) อย่างกับหมีแพนด้า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,477
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

บางทีก็นอนไม่กี่ชม. บางทีก็นอนทั้งวัน

ผมว่าอยู่ที่การดูแลมากกว่ามั้งครับ

แต่ผมก็ไม่เห็นได้ดูแลทำไรเลย 555
    อ่อครับ ผมไม่รู้เป็นไร นอน น้อยสุดก็ 7 ชม. มากสุดก็ 9-10 ชม. แต่สิวขึ้น งงมาก
    ผมอายุ 15 ปี หรือเป็นที่ ฮอร์โมนเพศเหรอครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    มันอยู่ที่โฟมล้างหน้าด้วยปะบางคนใ้ช้โฟมล้างหน้าแล้วไปนอนคิดว่าสะอาดแล้วสิวไม่มี ไม่ใช่เลยมันไปทำลายเกาะที่ผิวหน้าต่างหากต้องเอาครีมอีกตัวนึงมาทาแล้วนอนนะจ๊ะ (ขี้ทุกเช้าหรือทุกครั้งที่ตื่นนอน)
    ไม่ควรอั้นขี้ตอนนอนเพราะร่างกายจะนำมาใช้เขาถึงว่ากันว่าขี้ขึ้นหน้าไง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    จากงานวิจัยและการศึกษากล่าวว่าเด็กเล็กจนกระทั่งถึงวัยรุ่นควรนอนหลับวันละ 8-10 ชั่วโมง วัยผู้ใหญ่ ควรนอนหลับวันละ 6-8 ชั่วโมง
    วัยสูงอายุควรนอนหลับวันละ 4-6 ชั่วโมง แต่ถ้าหากว่าเรานอนน้อยเกินไปในตอนกลางคืน เราก็สามารถนอนกลางวันชดเชยได้
    แต่สำหรับคนที่ทำงานก็อาจฝึกงีบหลับเป็นระยะๆ สักครั้งละ 15 นาที โดยการนั่งงีบ ก็จะช่วยให้ร่างกายได้รับการพักผ่อนและเกิดพลังกาย พลังสมองขึ้นมาได้
    ตามนั้น

ส่วนเรื่องหน้าใสไร้สิว มันขึ้นอยู่กับองค์ประกอบหลายอย่าง

ทั้งสภาพอากาศ สภาพแวดล้อม ความเครียด การรักษาความสะอาด อาหารที่กิน รวมถึงสภาพหนังหน้าของแต่ละบุคคลครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 215
    หน้าใสแบบเด็กต้องนอน 2 ทุ่มครับ รับรองใสกิ๊ก

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    จำได้ว่า นอนหลับประมาณ 8-10 อะนะ

นอน 8 โมงเช้า ไปตื่น 4 ทุ่ม แล้วก็เล่นเกมส์จนเช้า พอ 8 โมงเช้าก็หลับครับ

//โดนถีบยอดอก

ป.ล. ผมล้อเล่นนะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    553
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ double6 อ่านกระทู้
    จำได้ว่า นอนหลับประมาณ 8-10 อะนะ

นอน 8 โมงเช้า ไปตื่น 4 ทุ่ม แล้วก็เล่นเกมส์จนเช้า พอ 8 โมงเช้าก็หลับครับ

//โดนถีบยอดอก

ป.ล. ผมล้อเล่นนะ
    แต่เรานอน บ่าย 1 ตื่นอีกที 5-6 โมง แล้วก็เล่นเกมส์จน 9 โมง ต่อจากนั้นก็ไปหาไรเล่น (เมื่อก่อนนะ)

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    ผมบางวันก็นอนจากเย็นวันนึงไปถึงเย็นของอีกวันนึง(?)
    บางวันก็ไม่นอน ก็ไม่เห็นเป็นไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    เคยอ่านเจอในหนังสือสุขภาพเขาบอกว่านอน 21.00 น. ตื่น 06.00 น. เป็นช่วงเวลาที่ดีที่สุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ควรจะนอนเป็นเวลานะ ไม่ควรเกินซัก 4 ทุ่ม ตื่นก็ตี 5 หรือ 6 โมงไม่ควรตื่นสายมากเกินไปอ่ะนะ

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    ผมว่านอน 5ทุ่มตื่น6โมงเช้า สดชื่นที่สุดละ

กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ต้องโดนตัดเน็ตครับมันถึงจะนอนแบบเต็มอิ่ม ผมนอนที 15 ชั่วโมง

กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,714
    4
    ผมนอนไม่เคยเป็นเวลาเลย ...

แต่ ก็ ปกติดี ไม่ค่อยมี สิว หลายเดือนเลยถึงจะขึ้นที

ปล. ขึ้นอยู๋กับบางคนด้วยน๊ะครับ ^^

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    นอน24ช.ม.ครับ

//// ขโมยรถและหลบหนีหายไป

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 683
    เท่าที่สังเกตุมาขึ้นอยุ่กับการนอนอย่างน้อย 6 ช.ม
    และก็เวลามีเหงื่ออย่าเอามือไปเกาหน้า ให้ล้างหน้าเอา
    แค่เนื่ยสิงผมขึ้นปรึม ไม่ถึง 1 วันหดหมด
    MyCenter >>http://www.facebook.com/pages/MyCent...24463284339623<< กด Like ให้ด้วยนะครับ ถามเรื่องคอมพิวเตอร์ได้นะครับ ทุกอย่าง

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    3
    ผมเองก็นอนดึก หรือบางวันก็นอนเช้าเลย แถมไม่ค่อยใช้พวกครีมบำรุงอะไรด้วย หน้าก็ยังใสปรกติเลย แต่พอผมไปใช้พวกโฟมล้างหน้าเมื่อไหร่ นั่นล่ะ สิวขึ้นทันที ผมเลย ปล่อยธรรมชาติมันก็ใสแบบธรรมชาติเลย นอนดึกแค่ไหนก็ไม่ต้องห่วง.

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    อย่างน้อย 8 ชั่งโมง ครับ อยากสิวหาย ล้างหัวงู แล้ว fab แล้ว เอา อสุจิ ทาหน้า ทาที่หัวสิว ทิ้งใว้ 30 ชม ล้างออก
    แต่ผม ทิ้งทั้งคืน นอนเลย สิวหายจริง ครับแปลกดี -_- ผมทำมาแล้ว ผิวจะรู้สึก นุ่มนวลเลย ถ้าไม่ก็ไปหาหมอ ถ้าไม่ชอบของร่างกายตัวเอง หมอจะให้ยา ทาสลายไขมัน ได้ผลจริง แต่แพงครับ เกือบ พันบาทได้

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zaraki Kempaji อ่านกระทู้
    นอน 4 ทุ่ม ตื่น 6 โมงเช้า กำลังเหมาะเลยครับ (ผมนอนตี 3 ตื่นเที่ยง ขอบตายังกะหมีแพนด้า)
    เหมือนผมเลยครับตอนนี้พยายามนอนเร็วอยู่ครับ

ปล. ก็ล้างหน้าด้วยน้ำเปล่าๆนี่แหละครับ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    774
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanakom03 อ่านกระทู้
    อย่างน้อย 8 ชั่งโมง ครับ อยากสิวหาย ล้างหัวงู แล้ว fab แล้ว เอา อสุจิ ทาหน้า ทาที่หัวสิว ทิ้งใว้ 30 ชม ล้างออก
    แต่ผม ทิ้งทั้งคืน นอนเลย สิวหายจริง ครับแปลกดี -_- ผมทำมาแล้ว ผิวจะรู้สึก นุ่มนวลเลย ถ้าไม่ก็ไปหาหมอ ถ้าไม่ชอบของร่างกายตัวเอง หมอจะให้ยา ทาสลายไขมัน ได้ผลจริง แต่แพงครับ เกือบ พันบาทได้
    มีคนมาคอมเฟิมแล้ว *-*
    INTEL i7 3770k / Asus Cerberus GTX 1070 Ti / ASUS P8Z77-v-lx / DDR3 8gb1600KINGSTON HYPER -X / XFX 750 W / 120GB SSD KINGSTON HYPERX FURY / 1.0 TB HDD WD SATA-3 BLUE

สนุกกับชีวิต
    กล่าวขอบคุณ
    1,867
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,791
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

อย่าลืมระหน้าท่านไปก่อนอายุระนะ(อย่าคิดมากนะแค่แซวเล่นๆ)

กล่าวขอบคุณ
    1,003
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ลอง Fap ก่อนนอนดูครับ รับรองใสกิ๊ก!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมไม่ได้ โฆษณานะ ผมใช่ สบู่มะขาวตรึ่ง นมเพะ แล้วก็ลง กานิเย่ เข้าไปอืก แต่กอ่นผมใช่แต่สบู่นะ หน้าก็ใส่กิ๊ก พอลง กานิเย่ เข้าไปอืก หน้า ขาว กว่าเก่าเยอะ

ผมหน้าใส่มาตั้งแต่ ม.1-4 ยังใส่เหมือนเดิม แต่มีสิวเสี้ยนบางเล็กน้อยแต่สิวหัวใหญ่ๆไม่มี จนเพื่อนหาว่าผมหน้าหวานนี้กระเทยชมนะ - - แต่เพื่อนบางคนหาว่าผมหน้าเหมือนเกย์ - - เจอล้อบ่อยจนไม่คิดไรละ

ส่วนเรื่องนอน ผมนอนดึกเกือบทุกวัน เฉพาะปิดเทอมตั้งแต่ 4 โมงเช้า ยัน ตี 5 ก็ไม่เห็นเป็นไรเลย ขี้ทุกเช้า-เย็น เพราะถ้าอันขี้ มีสิวเยอะแน่