ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

[PROGRAME]Guitar Pro Version 6.1.1 l [FULL] l [ONE2UP]

[PROGRAME]Guitar Pro Version 6.1.1 l [FULL] l [ONE2UP]

Guitar Pro 6 (โปรแกรม ฝึกเล่นกีต้าร์ จับคอร์ดกีต้าร์ อย่าง มือกีต้าร์มืออาชีพ) : โปรแกรม ที่คุณสามารถ ฝึกเล่นกีต้าร์ ตั้งแต่ระดับเริ่มต้น (Beginner) จนถึง ระดับสูง (Professional) อยากเป็น นักกีต้าร์มืออาชีพ ต้องโหลดภายในโปรแกรมสามารถ บอกคอร์ด สอนการตั้งคอร์ดกีต้าร์ ระดับการ ตั้งเสียงกีต้าร์ และใช้ในการแกะเพลง โดยจะมี Tab มาให้ บอกตำแหน่งต่างๆ บนคอร์ดกีตาร์ มี Effect หรือลูกเล่นเสียง ให้ใช้งานหรือสามารถสร้าง Effect เองเพื่อเพิ่มอรรถรสในการเล่นกีต้าร์ อีกด้วยละครับ

จำเป็นต้องใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์

Download 1 Part

Password:webforfun.net

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 13th April 2013 เมื่อ 11:15
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.. ' ' ..
    กล่าวขอบคุณ
    726
    ได้รับคำขอบคุณ: 296
    ช่วยแก้ลิ้งด้วยครับ มันกลายเป็นลิ้่งรูปภาพ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InTrOz อ่านกระทู้
    ช่วยแก้ลิ้งด้วยครับ มันกลายเป็นลิ้่งรูปภาพ

แก้ไข้ให้แล้วน่ะครับ ^^
    ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ถ้ามีกีต้าร์ไฟฟ้า ก็เอาเสียบเข้าคอม แล้วใช้คู่กับโปรแกรมเลย หรืออย่างไรครับ...???

ขอเอาไปทดสอบนะครับ... ขอบคุณครับ...,,,

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Page not found
    SwiftCDN: Page not found ขี้นมาแบบนี้ครับ