ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

[PC GAME] Sang Froid Tales of Werewolves [ONE2UP] [2013] [2.7GB]

[PC GAME] Sang Froid Tales of Werewolves [ONE2UP] [2013] [2.7GB]

Sang Froid Tales of Werewolves เกมส์แนวTower Defence ที่ใด้คะแนนจาก Gamespot ถึง 8.5
    Sang-Froid: นิทานของมนุษย์หมาป่าพาคุณเข้าสู่บทกวีพื้นบ้านที่ขายดีที่สุด จากผู้เขียน Bryan Perro (Amos Daragon, Wariwulf) เกมส์ที่คุณจะต้องหาโอกาสที่จะเห็นดวงอาทิตย์ขึ้นอีก ครั้งบน พื้นที่อันหนาว เหน็บ โดยที่จะต้องอาศัยปัญญาและความสามารถ ที่จะรวมกับดักความคิดสร้างสรรค์ใน การติดตั้งกับดักแ ละใช้๓มิประเทศให้ใด้ ประโยชน์ ล่อสัตว์ปีศาจเข้ามาในกับดักของคุณโดยใช้เหยื่อ … แต่ระวัง! คุณต้องระวังอย่างต่อเนื่องเพื่อให้แน่ใจว่าคุณไม่ได ้กลายเป็น เหยื่อของ สัตว์ป่าที่คุณกำลังติดตาม! ใช้ความกลัวเพื่อประโยชน์ของคุณ! -ความสามารถในการข่มขู่ศัตรูของอาวุธของ คุณ ตัวอย่างเช่นใช้ไฟที่จะขู่หมาป่า
    กำหนดตัวละครของคุณ! – เลือกหนึ่งในสองของแครอลน้องชายและการพัฒนาตัวละครขอ งคุณโดยใช้ระบบ สกิลขึ้น อยู่กับเกมเล่นตามบทบาท (RPGs) ทำให้พระเอกของคุณเป็นเอกลักษณ์อย่างมีประสิทธิภาพ!

Sang Froid Tales of Werewolves System Requirement

• Processor:dual-core
    • Memory:2 GB RAM
    • Graphics:nVidia GeForce 9 series or better or ATI HD4000 series or better.
    • DirectX:9.0c
    • Hard Drive:4 GB HD space
    • Additional:This game requires a monitor that supports a 1280X720 @ 60hrz (32 bits) resolution.

SS

VIDEO

ควรใช้โปรแกรม 7-zip ในการแตกไฟล์

Part1

Part2

Part3

Password:webforfun.net

joker123
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    1
    อ่านรายละเอียดแล้วน่าเล่น พอดูภาพปุ้ป หายอยากเลย 5555 แต่มาเจิมให้ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โหลดมาแล้วรวมไฟล์ไม่ได้ มันเกิดอะไรขึ้น 7zip มันก็ไม่รู้จัก

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsuoka อ่านกระทู้
    โหลดมาแล้วรวมไฟล์ไม่ได้ มันเกิดอะไรขึ้น 7zip มันก็ไม่รู้จัก
    ใส่พาสเวิร์ดให้ถูกต้อง
    เปลี่ยนชื่อไฟล์ให้ เรียงกันก่อนครับ เช่น game.001.7z

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    THXจ้าโหลดยุ

แพ้เป็นถ่าน ผ่านเป็นเพชร
    กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ matsuoka อ่านกระทู้
    เหมือนกันครับโหลดมาเมื่อวานลบไปแล้ว อย่าว่าแต่แตกไฟล์ไม่ได้เลย เปิดยังเปิดไม่ได้เลย 555 รบกวน จขกท ตรวจสอบอีกทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    แตกไฟล์ได้แล้ว ลงเกมส์ได้แล้ว โหลดเกมส์แล้ว ตอนจะเริ่มเกมส์ มันติดตรงมันตรวจสอบว่าเราเปิด Stream แล้วให้รอ 10 วินาที ถ้าเข้าเกมส์ไม่ได้ให้กดออกอย่างเดียวเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    170
    ค้างหน้าที่ขึ้นแบบนี้ครับ waiting for stream initilization

กล่าวขอบคุณ
    1,079
    1
    ค้างหน้าที่ขึ้นแบบนี้ครับ waiting for stream initilization

COPY CRACK ไปวางยังครับ

ถ้ายังไงตอนนี้ ทาง ฝั่ง ตะวันตก เค้าก็มีปัญหานี้มาเช่นเดียวกัน
    ผมพยายามหา วิธีให้น่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เป็นเหมือนกัน ผมก็แคร็กแล้วนะ อดเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    170
    ขอบคุณมากครับ เจ้าของกระทู้น่ารักมาก คอยตอบคำถามให้ตลอด อยากหอมแก้มซักที

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    453
    ได้รับคำขอบคุณ: 100
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้

COPY CRACK ไปวางยังครับ

ถ้ายังไงตอนนี้ ทาง ฝั่ง ตะวันตก เค้าก็มีปัญหานี้มาเช่นเดียวกัน
    ผมพยายามหา วิธีให้น่ะครับ
    ตามนั้นอ่าคับ เกมยังแคร๊กไม่ค่อยสมบูรณ์เท่าไหร่ ต้องปิดเปิดใหม่ อ่าคับ ถึงเล่นได้ แคร๊กยังไม่ค่อยสมบูรณ์คับ เกมหนุกแต่เสียอย่างเด่ว มุมมองเกมนี้ ไม่เต็มจอแหะ นอกนั้น ถือว่าผ่านคับ