ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763

ถามเรื่องสกิลใน Skyrim

สกิล Legendary คืออะไรครับ

เวลามันเต็ม 100 แล้วมันให้กดเป็น Legendary กดไปแล้วทำไมมันหายหมดง่ะ เหลือแต่ perk ให้มานิดหน่อย

ผมเล่นสาย assassin ถือซามูไรคู่ 5555 อยากได้สกิลล่องหน ทำไงถึงจะได้อ้ะครับ ครั้งนี้ผมเล่นจริงจังมาก กดสูตรบานเลย 55555

เคยจะเล่นสายเวทย์ แต่ก็ไม่รู้เรียนเวทย์ยังไง 555 เลยมาเล่นสายนักฆ่า

ผมเล่นถึงสู้กับ Alduin หลังจากได้ Elder Scroll มา

อยากได้วิธีปั๊ม perk ด้วยครับ จะเอามาอัพสกิล แต่ไม่อยากปั๊มเลเวลตัวละคร

ดูเป็นคนขี้โกงเนาะ 5555 ผมจะโดนด่ามั้ยเนี่ย โกงแบบนี้

I have no response.
    กล่าวขอบคุณ
    833
    ได้รับคำขอบคุณ: 836

ลองดูครับ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    ไม่มีหรอกวิธีปั๊ม perk ถ้าไม่ได้ลง MOD เพราะยังไงก็ต้องปั๊มเลเวล

เรียนเวทก็ไปซื้อหนังสือมาอ่านซิครับ มันก็มีขายอยู่ทั่วสกายริม

สกิล Legendary นี่หมายถึง shadow warrior ใช่มะ ความสามารถคือถ้ากดนั่งลงขณะต่อสู้ต่อสู้จะทำให้เราล่องหนหายไปจากสายตาคู่ต่อสู้ชั่วขณะ ทำให้ติด Backstab แม้ว่าจะอยู่ข้างหน้าศัตรู

อีกวิธีคือใช้เวทย์ invisible แต่ถ้าใช้ขณะต่อสู้ศัตรูจะยังรู้ตัวอยู่ต้องถอยห่างมากซักพัก ต่างจาก shadow warrior ที่พอใช้ปุ๊บศัตรูจะไม่รู็ถึงตัวตนของเราทันที

จริงๆมันก็มีวิธีปั๊มเวลง่ายๆด้วยแหละ เป็นบัคในเกม

โกงขนาดนี้แล้วก็โกง perk ไปด้วยเลยซิครับ จะมาเสียเวลาปั๊มเวลทำไม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย RlucksN : 12th April 2013 เมื่อ 18:08

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    เรียนเวทย์ไปที่ College of winterhold วิทยาลัยเวทมนตร์ มีให้เรียนทุกสาย มีหนังสือเวทให้ซื้อด้วย ปั้มเวลก็ง่าย

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RlucksN อ่านกระทู้
    ไม่มีหรอกวิธีปั๊ม perk ถ้าไม่ได้ลง MOD เพราะยังไงก็ต้องปั๊มเลเวล

เรียนเวทก็ไปซื้อหนังสือมาอ่านซิครับ มันก็มีขายอยู่ทั่วสกายริม

สกิล Legendary นี่หมายถึง shadow warrior ใช่มะ ความสามารถคือถ้ากดนั่งลงขณะต่อสู้ต่อสู้จะทำให้เราล่องหนหายไปจากสายตาคู่ต่อสู้ชั่วขณะ ทำให้ติด Backstab แม้ว่าจะอยู่ข้างหน้าศัตรู

อีกวิธีคือใช้เวทย์ invisible แต่ถ้าใช้ขณะต่อสู้ศัตรูจะยังรู้ตัวอยู่ต้องถอยห่างมากซักพัก ต่างจาก shadow warrior ที่พอใช้ปุ๊บศัตรูจะไม่รู็ถึงตัวตนของเราทันที

จริงๆมันก็มีวิธีปั๊มเวลง่ายๆด้วยแหละ เป็นบัคในเกม

โกงขนาดนี้แล้วก็โกง perk ไปด้วยเลยซิครับ จะมาเสียเวลาปั๊มเวลทำไม
    โกง perk อย่างเดียวได้ด้วยหรอครับ

ได้แล้วครับ หายตัวอยู่ไม่ถึงวิ ติด backstab แค่ครับเดียวเอง 5555

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    ใช้มีด+ถุงมือbackstab*2 ของกิลนักฆ่าดิครับ โหดสาด

ถ้าเล่นจบแล้วลองเล่นใหม่แบบไม่ใช้สูตรดิครับสนุกกว่า

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onalovejung อ่านกระทู้
    ใช้มีด+ถุงมือbackstab*2 ของกิลนักฆ่าดิครับ โหดสาด

ถ้าเล่นจบแล้วลองเล่นใหม่แบบไม่ใช้สูตรดิครับสนุกกว่า
    ผมอยากรู้เนื้อเรื่องแบบไวๆ เลยใช้สูตร จะได้ไปเร็ว ๆ

เดี๋ยวจบแล้วผมก็เล่นใหม่อีกรอบแหละ เล่นหลายรอบไม่เคยจบ เพราะเมื่อก่อนอ่อนภาษา ขี้เกียจฟังมันพูด 555

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pamzar5546 อ่านกระทู้

โกง perk อย่างเดียวได้ด้วยหรอครับ

ได้แล้วครับ หายตัวอยู่ไม่ถึงวิ ติด backstab แค่ครับเดียวเอง 5555
    ได้ซิ ก็พิมพ์ player.addperk แล้วตามด้วยรหัส แค่เนี้ย