ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

เกมอะไรที่ฆ่าเวลาคุณไปมาก

แบบว่า ตอนเช้าคุณเปิดเกมเล่น มองนาฬิกา อีกที ดึกเลย 555+

สำหรับผม พึ่งเจอไปกับเกม Black & White 2 เล่นไปยาวเลย พึงออกเมื้่อกี้ เล่นตั้งแต่เที่ยง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    เกมมอ่อ call of duty มั้งเล่นแบบวันเดียวจบ 5555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    DOTA 2..............

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    HoN! !!!!!!!!

.:|‘ΣING→L★STBLANK’|:.
    Bangkok.,Bangkae
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    Black & White 2 นี้สนุกป่าวครับ อยากลองเล่นเหมือนกัน เกมส์ ประมาณ ไหนคับ แนะนำ หน่อย
    .:llTHE BlUEll:.

Riko Suminoe
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เกมเล่นยาวจริงๆ เคยอยู่2เกมครับ

-Red alert 2

-GTA sanandreas (ตอนนั้นลงMODเป็นครั้งแรกเลยถูกใจซัดไปทั้งวัน )

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    dota 2 1988 ชม.

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    . . . The Sims 2 และ 3
    —.-***-.Sungha Jung FanC.-***-.—

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pongsiri99 อ่านกระทู้
    Black & White 2 นี้สนุกป่าวครับ อยากลองเล่นเหมือนกัน เกมส์ ประมาณ ไหนคับ แนะนำ หน่อย
    สนุกครับ มีภาษาไทย แนวประมาณเราเป็นเทพ ของพวกโรมันแล้ว ชาวโรมัน โดนพวกเทพอีกองค์โจมตีใส่ แล้ว เหลือคนแค่ไม่กี่คนเราต้อง พัฒนาอาณาจักร กลับมาอีกครั้งมั้ง

จะเล่นแบบว่า สร้างเมืองเพื่อให้ ชาวบ้านของศัตรูประทับใจแล้วมาอยู่ฝังเรา หรือ สร้างทหารโจมตีมันเลย สนุกครับ แนะนำเราเล่นทั้งวันเลย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    SKYRIM AND ALL OF THE GREAT MOD !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

จบมั้ยครับ แฮ่ะ ๆ แบบว่า เป็นเกมแรกที่เล่นติดต่อกันได้ยาวถึง 6 ช.ม. แบบไม่พักเลยหน่ะนะ (เล่น 1 ช.ม. โม MOD 5 ช.ม.)

กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    1
    TOTAL WAR ทุกภาค
    Fallout 3
    Final fantasy tactic
    HAVEST MOON
    แนะนำ STEAM KEY ราคาถูก
    ดูโปรโมชั่น คลิก เข้าร่วมกลุ่ม คลิก

กล่าวขอบคุณ
    132
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ช่วงนี้ติด Dota2 งอมแงม

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pinkpanters อ่านกระทู้
    ช่วงนี้ติด Dota2 งอมแงม
    Dota 2 ผมก็เล่นนะ เมื่อกี้ เล่นไปประมาณ 500+ ช.ม กว่าแล้วเริ่มรู้สึกเบื่อๆแล้วครับ สงสัยผมไม่ชอบแนวนี้ แต่ก็เล่นไปตั้งเยอะแล้ว 555+

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    Mine craft ครับ = =" สร้างบ้านทีนี่เอาเวลาผมไปทั้งวัน

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    SKYRIM AND ALL OF THE GREAT MOD !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

จบมั้ยครับ แฮ่ะ ๆ แบบว่า เป็นเกมแรกที่เล่นติดต่อกันได้ยาวถึง 6 ช.ม. แบบไม่พักเลยหน่ะนะ (เล่น 1 ช.ม. โม MOD 5 ช.ม.)
    skyrim ก็อยากเล่นอยู่ครับ ดู Youtube ก็น่าสนุกดีครับ แต่รอ 75% off อย่างเดียว 555+ ขอให้ กรกฎาคม นี้ลดด้วยเถิด ไม่ก็ ธันวาคม จะรอกด

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KULULU_LABO อ่านกระทู้
    dota 2 1988 ชม.
    *0* เล่นไปนานเลยสุดยอดมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nooav อ่านกระทู้
    TOTAL WAR ทุกภาค
    Fallout 3
    Final fantasy tactic
    HAVEST MOON
    Total War ผมก็ซื้อแบบ Master ทุกภาคมาอยู่แต่ เล่นไม่ค่อยเป็น ติดตรงภาษาอังกฤษ รอเก่งภาษาอังกฤษก่อน ค่อยลงเล่น ซื้อเผื่ออนาคต 555

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    Dota 2 อีกเสียงหนึ่ง
    กำลังจะแตะ 900 ชั่วโมงแล้ว

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bird11266 อ่านกระทู้
    สนุกครับ มีภาษาไทย แนวประมาณเราเป็นเทพ ของพวกโรมันแล้ว ชาวโรมัน โดนพวกเทพอีกองค์โจมตีใส่ แล้ว เหลือคนแค่ไม่กี่คนเราต้อง พัฒนาอาณาจักร กลับมาอีกครั้งมั้ง

จะเล่นแบบว่า สร้างเมืองเพื่อให้ ชาวบ้านของศัตรูประทับใจแล้วมาอยู่ฝังเรา หรือ สร้างทหารโจมตีมันเลย สนุกครับ แนะนำเราเล่นทั้งวันเลย
    อ้า ผมชอบเกมนี้เหมือนกัน เพิ่มเติมนิดครับ เราสามารถเลือกสัตว์เลี้ยงได้ด้วยครับ มี หมา วัว สิงโต ลิง (อะไรอีกตัวจำไม่ได้) แต่เป็นแบบ ตัวโตใหญ่ยักษ์ แล้วก็ยืน 2 เท้า

แล้วเราก็ต้องคอยเลี้ยงมันครับ จะเลี้ยงแบบไหนยังไงอิสระเลยครับ ถ้าตบตีมันมาก ๆ ให้มันกินคน มันก็จะกลายเป็นดุร้ายมาก ๆ ผิวหนังขี้เรื้อน เจออะไรเป็นไม่ได้เข้าล่ออย่างเดียว

แต่ถ้าเลี้ยงมันให้ความรัก เกาตัวให้มัน ให้มันเล่นกับคนในเมือง ให้มันกินเหล้า (555) มันก็จะโตมาแบบมีความรักความเอาใจใส่ดี ขนฟูสวยทีเดียว (แต่บางทีโตมาแบบนี้ก็งี่เง่ า เผลอไม่ได้จะเมาอย่างเดียว 555)

แต่พละกำลังเข้มแข็งสู้กับทหารราบได้ดี แต่ถ้าสู้กับสัตว์ประหลาดด้วยกัน สู้พวกที่คอมเลี้ยงโตมาก้าวร้าวไม่ได้ครับ แพ้ขาดลอย

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blacklotus55 อ่านกระทู้
    อ้า ผมชอบเกมนี้เหมือนกัน เพิ่มเติมนิดครับ เราสามารถเลือกสัตว์เลี้ยงได้ด้วยครับ มี หมา วัว สิงโต ลิง (อะไรอีกตัวจำไม่ได้) แต่เป็นแบบ ตัวโตใหญ่ยักษ์ แล้วก็ยืน 2 เท้า

แล้วเราก็ต้องคอยเลี้ยงมันครับ จะเลี้ยงแบบไหนยังไงอิสระเลยครับ ถ้าตบตีมันมาก ๆ ให้มันกินคน มันก็จะกลายเป็นดุร้ายมาก ๆ ผิวหนังขี้เรื้อน เจออะไรเป็นไม่ได้เข้าล่ออย่างเดียว

แต่ถ้าเลี้ยงมันให้ความรัก เกาตัวให้มัน ให้มันเล่นกับคนในเมือง ให้มันกินเหล้า (555) มันก็จะโตมาแบบมีความรักความเอาใจใส่ดี ขนฟูสวยทีเดียว (แต่บางทีโตมาแบบนี้ก็งี่เง่ า เผลอไม่ได้จะเมาอย่างเดียว 555)

แต่พละกำลังเข้มแข็งสู้กับทหารราบได้ดี แต่ถ้าสู้กับสัตว์ประหลาดด้วยกัน สู้พวกที่คอมเลี้ยงโตมาก้าวร้าวไม่ได้ครับ แพ้ขาดลอย
    เวลาผมเล่นติดปัญหาตรง แร่ธาตุ อะ มีน้อยมาก

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    TF2 ฆ่าไม่นานแต่ฆ่าได้ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    201
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teerachai212 อ่านกระทู้
    เกมมอ่อ call of duty มั้งเล่นแบบวันเดียวจบ 5555
    ผมเล่นภาค Bo 2 อะซื้อมา เล่นแบบยิงซอมบี้กับเพื่อนนิ คอมผมออกกากๆ ไปหน่อย ภาพไม่ค่อยชัดเลย ตึก บ้าน พื้น แท็กเจอร์ ไม่ค่อยชัด แต่ โมเดล สวย รอได้คอมดีๆค่อยลงเล่นใหม่

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    เกมเศรษฐีออนไลน์ครับผม ได้มาเล่นต่อทุนหายกำไรหด เล่นคืนทุน เป้นงี้ทั้งวัน
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

(눈œŸ_눈 ) ?
    กล่าวขอบคุณ
    865
    ได้รับคำขอบคุณ: 632
    osu! สิ่งที่ได้จากเกมนี้คือ "ปวดนิ้ว" - -*
    [I5 3450—Hyper 212 evo—P8Z77-M—HyperX 8 GB— STRIX GTX 970—NZXT V2S 750W]

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ่ะแฮ่มๆ แหม่ จขกท ฟลั๊ดซ่ะน่าเกลียดเลยน่ะ 555

ส่วนเกมที่ว่าเล่นนานสำหรับผมก็ Skyrim เล่นไป 30 ชั่วโมงล่ะลง DLC ครบ Mod เพียบ
    Facebook :: Buddy Lord

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: