ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173

เกี่ยวกับเมะเรื่อง Another(เเค่สงสัย)

เมะเรื่องนี้มัน เกี่ยวกับผี ใช่มั้ยครับ ???

ดูถึงตอน3 เเทบช๊อต

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    น่าจะเกี่ยว แต่ที่แน่ๆ ไม่ถึกพอ ดูไม่ไหว..... จิตใจน่ะนะ ผมดูแทบอ้วก เลือดสาด ขนาดแค่ TV ไม่กล้าไปดูแบบ BD เลย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เนื้อเรื่องซับซ้อนดีครับ หักเหลี่ยม มาก ต้องดูเอง
    AMD Ryzen5 2600 @ 3.7 Ghz : Ram ADATA XPG D40 16GB(2x8GB)3200MHz Windows 10 64 bit rs4 : GALAX GTX1060 OC 6GB GDDR5

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    Blog Entries
    1
    ผมชอบมากครับเรื่องนี้ สุดยอด
    [IMG][/IMG]

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    ตอน3พอว่าตอน4นี้น่ากลัวมาก

สาธารณรัฐประประชาธิปไตยประชาชนคนกาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,907
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,835
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 482566789 อ่านกระทู้
    เมะเรื่องนี้มัน เกี่ยวกับผี ใช่มั้ยครับ ???

ดูถึงตอน3 เเทบช๊อต
    เกี่ยบกับคำสาปที่ไม่มีคนสาปครับ งงมั้ยดูๆไปเดี๋ยวก็รู้

ต้องดูแบบBDครับร่มเสียบเลือดกระฉูดสะใจมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chanwitpop : 13th April 2013 เมื่อ 22:20

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    238
    ได้รับคำขอบคุณ: 93
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanwitpop อ่านกระทู้
    เกี่ยบกับคำสาปที่ไม่มีคนสาปครับ งงมั้ยดูๆไปเดี๋ยวก็รู้

ต้องดูแบบBDครับร่มเสียบเลือดกระฉูดสะใจมาก
    ตามที่แรปนี้เขา บอกครับ
    ผมแนะนำให้ดูจนจบนะ สนุกมากไม่หน้ากลัวอย่างที่คิดถ้าดูชอตตอนตายแต่หละคนไหวหนะ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ไม่เชิงผีนะครับ เป็นคำสาปที่คนในห้องหรือคนที่เกี่ยวข้องจะค่อยๆตายไป
    และกลุ่มพระเอกก็หาวิธีแก้คำสาป

จากนี้จะสปอย

โดยหา คนที่เกินมา (Another) ให้เจอ ซึ่งคนที่เกินมานี่จะเป็นคนตายไปแล้วในปีก่อนๆ
    และเป็นตัวที่ทำให้คำสาปของปีนั้นเริ่มขึ้น ต้องหาให้เจอว่าเป็นใครและกำจัดซะ จะแก้คำสาปสำหรับปีนั้นได้ (แต่ปีใหม่ก็มาอีก ต้องแก้กันอีก)

สรุป มีผีแต่ผีไม่ใช่ตัวเดินเรื่องไม่ใช่ผีมาหลอกน่ากลัวๆอะไรแบบนั้น เรื่องนี้สนุก และภาพสวยมากครับ แนะนำเลย

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!! ผู้อยู่เหนือกฏ !!
    กล่าวขอบคุณ
    276
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,764
    ผมดูจบละ แบบ BD ด้วย สนุกมากเรื่องนี้แนะนำ
    เรื่องนี้น่าจะเกี่ยวกับผีแล้วก็คำสาปน่ะครับ ดูจนจบเดี๋ยวคุณก็รู้เรื่องเอง
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421
    คําสาป หายนะ คนตาย

ข้อความต่อไปนี้อาจสปอยได้

เกี่ยวกับห้องๆนึงที่ถูกสาปใครที่อยู่ห้องนั้นล้วนมีโอกาสตายได้
    พระเอกต้องการที่จะหยุดหายนะครั้งนี้โดยการฆ่า "คนตาย"(คนที่ตามไปเเล้วกลับมีชีวิต) เรื่องนี้จะรู้ตอนหลังๆ

ส่วนตัวผมชอบ ตอนที่มีร่ม กับ อ้าขาเป็นรูปตัวM
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornpraram : 13th April 2013 เมื่อ 22:48

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ไม่เห็นเกี่ยว สัก นิด นางเอกน่ารักจะตาย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Stay In The Dream....
    Find me in the Dream
    กล่าวขอบคุณ
    1,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 697
    2
    เกี่ยวกับสิ่งที่เหนือธรรมชาติ คำสาป มรณะ บราๆ

คำเตือน: ตับต้องเเข็งเเรงเวลาดู

---------------------------------------------------------------

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: