ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    คนรักอยู่ไหน หัวใจอยู่นั้น =w=
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941

Cool แนะนำ anime หน่อยครับ (รายละเอียดข้างใน)

ตามข้างต้น ข่วยแนะนำ anime ที่มันเป็นแนว love comedy หน่อยอะครับ
    ขอที่มันแบบ ดูแล้วรู้สึกประทับใจ อินไปกับเนื้อเรื่อง ดูแล้วน้ำตาจะไหล โอ้ว~~~~ (สติแตกละ)
    จะเป็นแบบ ต่อสู้ ฮาเล็ม เหนือธรรมชาติ หรือแบบตลกๆ ก็ได้ ทั้งหมดครับ แต่ขอให้มีอย่างที่บอกในข้างต้นครับ

อ่อ !! อีกอย่าง(อะไรอีกฟะ!!) ขอที่แบบนางเอก น่ารักๆ ไม่โลลิมากไป หรือจะ "ซึนเดะเระ" ก็ได้ครับครับ พระเอกยังไงก็ได้ครับ

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    ซึนเรอะ

Toradora LC by DEX
    Oda nobuna no yabou LC by Rose

Love,comendy

Arakawa under the brigde [Love,comedy]
    Arakawa under the brigde x bigde [Love,comedy]
    Kamisama Hajimemashite [Love,comedy]
    Campione [Love,comedy,Harlem,fighting]
    School days [Love,comedy,school]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้
    ซึนนี่ พวก Anime ฮาเร็มมีหมดครับ 

แต่ถ้าซึนสุดๆก็คงเป็น หลุยส์ , ไทกะ ,แล้วก็ Baka To Test ครับ แนะนำให้ดู ( ถ้ายังไม่ได้ดูนะ อยากให้ดูฮิเดโยชิ )
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KenJa อ่านกระทู้
    จัดชื่อมาเลยครับ เผื่อจะมีที่ผมยังไม่เคยดู
    นี่เป็นฮาเร็มที่ผมเคยไปขอจากบอร์ดนึง

Asobi ni Iku Yo
    Astarotte no Omocha!
    Boku wa Tomodachi ga Suku nai
    Campione!
    Dog Days
    Dragon Crisis
    Fight Ippatsu! Juuden-chan!!
    Hagure Yuusha no Estetica
    Hidan no Aria
    High School DxD
    Hyakka Ryouran Samurai Girls
    Ichiban Ushiro no Daimaou
    IS - Infinite Stratos
    Isekai no Seikishi Monogatari
    Kiss X sis
    Kono naka ni hitori imouto ga iru
    Kore wa Zombie desu ka!
    Maji de Watashi ni Koishinasai !
    Nyan Koi!
    Oda Nobuna no Yabou
    Omamori Himari
    Ore_no_Imouto_ga_Konna_ni_Kawaii_Wake_ga_Nai
    Princess Lover!
    R 15
    Rosario + Vampire
    Seitokai no Ichizon
    SEKIREI
    Shining Hearts Shiawase no Pan
    Shukufuku no Campanella
    Sora no Otoshimono
    The World God Only Knows
    They_Are_My_Noble_Masters
    To Aru Majutsu no Index
    To LOVE-Ru
    Yumekui Merry
    Zero no Tsukaima

รอเรปล่างมาต่อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackperl : 14th April 2013 เมื่อ 17:48

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    lovely complex

เรื่องราว...ริซ่าสาวน้อยที่มักจะอกหักเสมอ เพราะความสูงของเธอก็สูงตั้ง 170 เซนติเมตร
    แต่แล้วเธอก็ได้พบกับโอทานิหนุ่มเตี้ยที่สูงแค่ 156 เซนติเมตร ทั้งคู่ต่างเป็นคู่กัดกันมาก่อน
    ทว่าด้วยหลายเหตุการณ์ที่เผชิญมาด้วยกัน ทำให้ความรักบังเกิดขึ้น!!!…

สาวสูงชะรูดกับหนุ่มเตี้ยแต่น่ารักเลยกลายเป็นคู่รักกุ๊กกิ๊กไปซะ นี่
    แต่ก็ยังคงมีอุปสรรคที่ทั้งคู่ต้องเผชิญร่วมกันอยู่ดี ทั้งคู่จะผ่านมันไปได้ไหม...

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ซึนนี่ พวก Anime ฮาเร็มมีหมดครับ

แต่ถ้าซึนสุดๆก็คงเป็น หลุยส์ , ไทกะ ,แล้วก็ Baka To Test ครับ แนะนำให้ดู ( ถ้ายังไม่ได้ดูนะ อยากให้ดูฮิเดโยชิ )

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเสพเมะและเกมเป็นชีวิตจ
    กล่าวขอบคุณ
    213
    ได้รับคำขอบคุณ: 661
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    ซึนเรอะ

Oda nobuna no yabou LC by Rose

Arakawa under the brigde [Love,comedy]
    Arakawa under the brigde x bigde [Love,comedy]
    Kamisama Hajimemashite [Love,comedy]
    Campione [Love,comedy,Harlem,fighting]
    School days [Love,comedy,school]

เรื่องสุดท้ายนี่มัน......

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Shall we?
    .::PiC POst::. .:: Main Forum ::.
    กล่าวขอบคุณ
    7,859
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,541
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Blackperl อ่านกระทู้
    ซึนเรอะ

ว่าแล้วต้องไม่พ้น School Days แน่ๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คนรักอยู่ไหน หัวใจอยู่นั้น =w=
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,941
    ซึนเรอะ

มี school days ด้วยแหนะ ขอบอกจิตตกอย่างแรง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joeysarut อ่านกระทู้

จัดชื่อมาเลยครับ เผื่อจะมีที่ผมยังไม่เคยดู