ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,182

ใครเล่น Borderlands 2 จบแล้วบ้างมาทางนี้หน่อยคร้าบ

คือผมพึ่งจัด Borderlands 2 มาในราคาค่อนข้างแพง(ไม่ได้จะโชว์นะแต่มันจะเชื่อมกันคำต่อๆไป)

ผมจึงอยากทราบจากท่านที่เล่นจบแล้วว่า

มันคุ้มรึเปล่า

เกมเพลย์ Single-Player ยาวหรือสั้น

อยากรู้แค่นี้แหละครับเพราะกลัวจัดมาแล้วไม่คุ้ม

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,069
    ผมเล่นไม่เคยจบเลย เล่นแล้วไม่สนุกอ่ะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คุ้ม (มั้ง เพราะผมเล่นแต่ไม่ได้ซื้อ)
    ส่วนยาวหรือไม่ขึ้นอยู่กับคุณเก็บทุกเควสรึป่าวครับ
    ซึ่งถ้าเกือบหมดหรือหมดรับรองได้ว่ายาวครับ
    ซื้อมาได้ซื้อ DLC ด้วยป่าวครับ
    ผมเล่นแต่ของฟรี อิอิ
    เห็นว่าจะมี DLC เพิ่มเวลสูงสูงด้วย

ปล ถ้าหาเพื่อนเล่นด้วยได้จะสนุกมากครับรับรอง

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 654
    หาเพื่อนเล่นเลยครับแนะนำ ผมเล่นจะรู้สึกยาวนะ อืมๆ

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    ถ้าซื้่อช่วงแรกๆ เล่นกันหลายๆคน บอกคำเดียวว่า ''มันส์โคตร'' บอสมหาโหด coop 4 คน เป็นอะไรที่มันส์มาก แต่ตอนนีี้้คนเล่นเยอะไหมไม่รุนะ
    เกมมันมานานแล้วด้วยคงหนีไปเล่นเกมอื่นกันหมดแล้วว~~~~~~~~~~~
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    ถ้ามีเพื่อนเล่นด้วยกันให้เต็มห้อง(4คน)มันมากครับ ทำเควสไปเรื่อยลุยบอสแล้วก็แย่งกันเก็บของ555

ผู้ชาย หลั่น ล้า!!~
    กล่าวขอบคุณ
    263
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    มันส์ครับ บอกได้คำเดียวว!
    TELL YOUR WIFE IT's AFTER EFFECT TIME!

ใช้การ์ดจอไม่เคยหมดประกัน
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,212
    เกมยาวมากครับ เพราะต้องเล่น 2 รอบถึงจะได้ระดับ true vault hunter ซึ่งเป็นความยากที่แท้จริงของเกม รอบนึงถ้าเล่นรวม dlc ทั้งหมดจะประมาณ 50 ชม. อะครับ สองรอบก็ร้อยชั่วโมงพอดี
    เกมนี้มันไม่เชิงแยก multi-single นะครับ เราชวนเพื่อนจากออนไลน์มาเล่นใน single player ได้เลย อีกอย่างคนซื้อแท้ไม่มีใครมานั่งเล่น single คนเดียวหรอก
    เพราะบอสลับของพวกเควส dlc นี่แทบจะเรียกได้ว่าบังคับ multi เล่นคนเดียวไม่ผ่านแน่นอนเพราะบอสมันยิงเราทีเดียวตาย ถ้าไม่มีเพื่อนชุบชีวิตอย่าหวังจะรอด (ยกเว้นจะโกงเอา)
    อดีตคนเคยแรง i7-2600K@4.3ghz / RAM 16GB / Transcend 370s 256GB / WD Black 2+1TB
    EVGA GTX980 SC 4GB / Seasonic 1000w / Sound Blaster ZXR / ACER XB270HU Gsync 144hz