ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Call Me Doctor !!!
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 351

Angry Battlefield 3 มันยังไงกันเนี่ย ???

เหมือนรู้สึกว่าช่วงนี้ คนเล่น BF3 เยอะขึ้น แต่ยศนก หรือ Colonel จะมีน้อยลง
    แต่กลับมีเลเวลน้อยๆมากขึ้นอย่างไม่คาดคิด ไม่รู้ว่า EA ลดราคาเกมส์ หรือว่า เว็บขายคีย์ลดหนัก
    ทำให้บางแม็ทเดี๋ยวนี้ที่เล่น มีพวก Colonel กองอยู่ฝั่งหนึ่ง แล้วอีกฝั่งก็มีแต่พวกมือใหม่ที่แจกแบบสุดๆ
    มีใครพบเจอแบบผมมั่ง ผมรู้สึกว่ามันทำลายความมันส์ไงไม่รู้สิ ???

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ผมเข้าใจความรู้สึกนั้นดียิงกันเป็นไก่เลยทีเดียว - -"

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ใจเย็น ๆ ครับ
    55555 เกมส์นี้เขาลดบ่อย
    ก็มีพวกมือใหม่ หน่อยแหละน๊าาาา
    แต่เขาน่าจะมี Auto Balance นะ 5555
    จะได้พอดีกัน
    Do it now.Sometimes later become never.

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    สู้เขาไม่ได้ก็ย้ายฝั่งซะงั้นเห็นเยอะพวกแบบนี้

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    ช่างหัวพวกมันครับ ผมเองก็เจอเวล 10-20 เซิฟเกาหลีแถมทำตัวเกรียน(คนไทยๆ)เลยจัดจ้วงไปหนึ่งดอก เงียบกริบเลย กร๊ากๆๆๆๆ
    ปล.หนักกว่านั้นคือมันมากันทั้งแคลนครับ ข้างหน้าชื่อว่า KNGz อะไรไม่รู้จำไม่ได้ ชื่อยังกะวงบอยแบนด์

กล่าวขอบคุณ
    484
    ช่วงนี้ผมเล่นแต่ Rush แล้วก็มีบางด่านที่จะมี JET ไว้ช่วยในการบุกทั้งฝั่งรุกและฝั่งรับ
    แต่บางที Jet อีกฝั่งแบบว่าปลวกมาก ยังไม่ทันจะ Take off ก็บึ้มเป็นจุลไปล่ะ
    อีกฝั่งที่ขับ Jet เก่งๆเห็น Dog Tag นี่ผมแทบน้ำตาไหล Jet kill เกือบ 1 แสน โอ๊ววววววว จอร์จ !!!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ผมอยากไปเล่นด้วยคนอ่าครับ มือใหม่เหมือนกัน แจก แบบสุดๆ เหมือนกัน อยากไปล่นด้วยคน ^^

กล่าวขอบคุณ
    484
    ถ้าอยากปั้มยศแนะนำ Metro 64 คน แล้วเป็นหน่วยแพทย์ ไม่ก็ ซัพพอร์ต แจกกล่องพยาบาล
    กับกล่องกระสุนนะครับ ยศจะขึ้นไวมาก โดยเฉพาะ หน่วยแพทย์ ฮีลเพื่อนทีละหลายๆคน แต้มพุ่งครับ
    แล้วก็ชุบเพื่อนที่ตาย แต่พยายามชุบคนที่ชุบแล้วมีโอกาสรอดมาสุ้ต่อนะครับ ไม่ใช่ชุบมั่ว เค้าจะด่าเอา
    แต่ถ้าอยากเล่นเก่งจริงๆ คงต้องฝึกนานนะ เพราะ เทพเต็มเกือบทุกเซิฟ เจอยิงหลับก่อนได้ฝึกแน่ๆๆ !!!!

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongsak055 อ่านกระทู้
    ถ้าอยากปั้มยศแนะนำ Metro 64 คน แล้วเป็นหน่วยแพทย์ ไม่ก็ ซัพพอร์ต แจกกล่องพยาบาล
    กับกล่องกระสุนนะครับ ยศจะขึ้นไวมาก โดยเฉพาะ หน่วยแพทย์ ฮีลเพื่อนทีละหลายๆคน แต้มพุ่งครับ
    แล้วก็ชุบเพื่อนที่ตาย แต่พยายามชุบคนที่ชุบแล้วมีโอกาสรอดมาสุ้ต่อนะครับ ไม่ใช่ชุบมั่ว เค้าจะด่าเอา
    แต่ถ้าอยากเล่นเก่งจริงๆ คงต้องฝึกนานนะ เพราะ เทพเต็มเกือบทุกเซิฟ เจอยิงหลับก่อนได้ฝึกแน่ๆๆ !!!!

อันนั้นก็จริงครับ เดินๆ กำลังจะ ยิง เจอพวก กระโดดมา ระดมใส่ นอนก่อน ตอนนี้ ผมก็ชอบปั้มอยู่ Metro อ่าแหละ เป็นหน่อย แพทย์ เอิ้กๆ แต่อยากไปเล่นกับคนไทยบ้าง เหงา

กล่าวขอบคุณ
    484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ShOckYo อ่านกระทู้
    อันนั้นก็จริงครับ เดินๆ กำลังจะ ยิง เจอพวก กระโดดมา ระดมใส่ นอนก่อน ตอนนี้ ผมก็ชอบปั้มอยู่ Metro อ่าแหละ เป็นหน่อย แพทย์ เอิ้กๆ แต่อยากไปเล่นกับคนไทยบ้าง เหงา
    ตั้งตัว Fliter เป็น Server Asia แล้วเลือกพวก singapore อะไรพวกนี้อ่ะครับ คนไทยเยอะครับ แฝงอยู่เยอะ
    ไม่ก็ดูจากชื่อที่มี TH เนียนๆอยู่ในชื่อน่ะครับ เจอเยอะครับ บางคนอาจจะใช้ชื่อแปลกๆ พอโดนฆ่าเยอะๆก็จะบ่นว่า
    K-U-Y ออกมาให้คนต่างชาติงง ทำใจครับๆ ฮ่าๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kongsak055 อ่านกระทู้
    ตั้งตัว Fliter เป็น Server Asia แล้วเลือกพวก singapore อะไรพวกนี้อ่ะครับ คนไทยเยอะครับ แฝงอยู่เยอะ
    ไม่ก็ดูจากชื่อที่มี TH เนียนๆอยู่ในชื่อน่ะครับ เจอเยอะครับ บางคนอาจจะใช้ชื่อแปลกๆ พอโดนฆ่าเยอะๆก็จะบ่นว่า
    K-U-Y ออกมาให้คนต่างชาติงง ทำใจครับๆ ฮ่าๆๆ

อ๋อ ครับ ผม ขอบคุณมาก

Nazi_Germany
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    ผมก็แฝง 1 ในนั้น 555+ ผมตายเยอะมาก อิอิ มือใหม่เหมือนกันครับ ^ ^

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godog585858 อ่านกระทู้
    ผมก็แฝง 1 ในนั้น 555+ ผมตายเยอะมาก อิอิ มือใหม่เหมือนกันครับ ^ ^

มาเล่นด้วยกันไหม ครับ 5555 ผมตายเยอะมากกว่า อีก

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

WeeDManZ
    กล่าวขอบคุณ
    279
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เกมก็ต้องมีแพ้มีชนะ ผมเล่นสนุกๆขำๆ กลับมาเล่นอีกทีเป็นหมูเลย แต่ตอนนี้ ไม่หมูนะ 555
    FX-8320E + Maelstrom 120 t AS ROCK 970 Pro 3 HYPER-X 8GB X1 GTX960 4GB `Inno 3D IChill X2 Air Boss` All day All night ~_~

กล่าวขอบคุณ
    3
    แอด ชื่อมาเลย ครับ ShOckYeSs

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมพึง ขึ้น นกเหยี่ว เอง มึอใหม่ครับ ชื่อตามลายเซ็นเลยค๊าบ @ มาได้ เบย

ScarJO ♥♥#!
    SCARLETT'S HOUSE
    กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 482
    ใครเป็นอย่างผมบ้าง เล่นเซิฟเอเชีย ปิงปาไป 300+ เล่นไม่ได้เลย หน่วงมากๆ
    Make everthing as simple as possible, but not more simple.

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    672
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,693
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Scarlatto อ่านกระทู้
    ใครเป็นอย่างผมบ้าง เล่นเซิฟเอเชีย ปิงปาไป 300+ เล่นไม่ได้เลย หน่วงมากๆ
    ตอนนี้ SG 250 -_- แต่เมกาก็ 250 แม้งจะดีใจดีป่ะเนี้ย

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ผมโดนยิงเป็นไก่แล้วจะไม่ทำโวยวายในเกมนะครับ โวยวายนิดหน่อยนอกจอ แล้วก็เล่นต่อเงียบๆ ไม่ก็จัดการ Troll Operation ซึ่งจะไม่สนอะไร นอกจากไปกวน*** คนอื่นเค้าเล่นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    484
    กำลังสงสัยว่าเกิดอะไรขึ้นกับ M16A4 ของผม คือฆ่าคนไปเยอะแยะแล้วแต่ไม่มี Attactment ให้ปลดล็อค
    มีแต่ ACOG Sigh กับ Underslug ที่เอาไว้ติด M320 เท่านั้น มีใครเป็นแบบผมไหมครับ ปืนดีๆ แต่ไม่มีอะไรให้ติด งงเลย !!

PONY is magic
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 758
    TDM

20-70 เคยเจอปะละ

หมดรมเล่นเลย

ก็ไม่รู้สินะ
    >--ในใจคุณไง--<
    กล่าวขอบคุณ
    2,368
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,173
    55 เจอเเบบนี้ผมออกเลยครับไม่ต้องสงสัย เวล 23 เอง หลทางปีกยังอีกไกล

กล่าวขอบคุณ
    484
    ผมคงเป็น Colonel ที่ Kill น้อยที่สุดแน่ๆเลย เล่นไปทั้งหมดเกือบ 90 ชั่วโมง คิลไม่ถึง 3000
    น้อยจุง เนื่องจากปั้มด้วยกล่องพยาบาลและกระเป๋ากระสุนจนแต้มทะลุทะลัก !!!!

กล่าวขอบคุณ
    641
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    Metro หน่วย Recon ก็ปั้มไวนะครับแหม๋เอา T-UGS กับ RADIO BEACON ไปตั้งเล่นๆไว้แต้มเด้ง แล้วอาสัยเพื่อนหน่;ยอื่นตายแล้ววิ่งไปเก็บปืนมาโยนกล่องพยาบาลต่อ ผมเล่นทุกวันครับถ้าเจอก็ทักกันได้นะครับชื่อ DangerArea ช่วงนี้เล่นแต่ Metro ปั้มเนียน ฮ่าๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย EvolutionNxZol : 14th April 2013 เมื่อ 23:40

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    ไอที่กอง ผมเห็นด้วย มันเกิดอะไรขึ้น.... เข้าไป แพ้ทุกรอบ เพราะไปเป็นไก่