ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ติดตรงฉากเริ่มเกมส์ ครับ
    ตอนที่เราโดนไส่กุญแจมือ และเท้า เดินตาม ผช นักโทษเสื้อฟ้า สองคน แล้ว อยู่สองคนนั้นก็ล้มลงไปเลยคับเรา ต้องทำไงอะ
    นักโทษ คนอื่นๆ ก็ปืน ตะแกรงเหล็ก แต่ไม่ลงมาเลย เป้นบั๊คหรือเปล่าคับ มีวิธีแก้ไหม ช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    สำหรับ ท่าน ใด ที่ มี GFWLive แล้ว แต่ เซฟ เกม ยังไม่ได้ กด ปุ่ม HOME ก็ ไม่ ออก ให้ Download Crack ตัวนี้ ครับ http://www.mediafire.com/download/bz....C.G.O.T.Y.rar
    AMD FX 8350 Black Edition 4.00 GHz RAM KingSton HYPER X 16G (4x4)Graphics AMD HD7950 DCll TOP CrossFire POWER XFX PRO850W FULL 80PLUS CORE EDITION

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ขอบคุนมากนะค้าฟ เล่นได้แล้ว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Repack มีปัญหาค้างครับ Movie ตอนชนะ Freeze แล้วเด้งออกหน้าเกมส์ครับทำไงดี T^T

กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นได้ครับ ยืนยัน 100%

NOTEBOOK LAPTOPS (LENOVO Y410P) CPU : Intel Core i7-4700HQ (2.4 GHz) VGA : nVidia GeForce GT 750M (2 GB GDDR5) RAM : 8GB DDR3 HDD : 1 TB 5400 RPM

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    FULLGAME - SKIDROW PutLocker 1 Part Link 2 รหัสผ่านผิดอะคัฟ ผมทดลองหมดเเล้ว ใสรหัสเป็นสิบรอบ ซ้อมเอกสารก็เเล้ว ตอนใส่อะมันก็เเตกให้นะเเต่พอ99%มันบอก รหัสผิด ชัวยบอกหนอยนะครับอยากเล่นมาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jame1005 : 2nd November 2013 เมื่อ 14:00

กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    ขอโทษนะครับ past 10 - past 14 ไฟล์เสียครับ ซ่อมแล้วก็ไม่หาย โหลดใหม่ ก็เสียเหมือนเดิมครับ

โหลดของfull repark one 2 up นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมเผลอกดสแกนไวรัสไป แล้วที่นี้มันเลยไปลบแครก ผมเลยลองโหลด CRACK FiGHTCLUB มาลง พอเข้าเกมแล้ว game for window live มันไม่ขึ้นครับ เลยเซฟเกมไม่ได้ แถมเซฟเก่าก็หายหมด T_T เศร้าใจ

กว่าจะได้นะ...
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    คือผม carck แล้วก็ยังเข้าไม่ได้โหลดตัวFULL SKIDROW มาแล้วทำการ carck ทั้งSKIDROWก็ยังเล่นไม่ได้ลงทั้งFiGHTCLUBก็ยังเล่นไม่ได้ขึ้นข้อความประมาณนี้ครับ

A required security module cannot be activated.
    This program cannot be executed (5002).

Please have a look at http://www.securom.com/message.asp?m=module&c=5002 for further, more detailed information.

หมดปัญญาและครับใครเล่นแล้วจบไปแล้วแนะนำทีครับทำยังไง

สมัครมากด Thanks
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMAOI อ่านกระทู้
    คือผม carck แล้วก็ยังเข้าไม่ได้โหลดตัวFULL SKIDROW มาแล้วทำการ carck ทั้งSKIDROWก็ยังเล่นไม่ได้ลงทั้งFiGHTCLUBก็ยังเล่นไม่ได้ขึ้นข้อความประมาณนี้ครับ

A required security module cannot be activated.
    This program cannot be executed (5002).

Please have a look at http://www.securom.com/message.asp?m=module&c=5002 for further, more detailed information.

หมดปัญญาและครับใครเล่นแล้วจบไปแล้วแนะนำทีครับทำยังไง
    ถ้าเจอขึ้นหน้าต่างแจ้งเรื่อง securom (ไม่ว่าจะพิมพ์อะไรก็ตาม) ให้ใช้ตัวลบระบบ securom ทิ้งไปก่อนครับ
    แล้วจะลงแคล็กซ้ำ หรือลงเกมส์ใหม่ ก็ว่าไป แต่ส่วนมากต้องถอนทิ้ง ลงใหม่

SecuROM Removal
    http://download.securom.com/support/removal_tool.zip
    *สำคัญ เกมส์ที่มีระบบ securom ควรจะตัดเน็ต หรือบล็อคไฟล์ทั้งหมดก่อนเล่นนะครับ (ส่วนมากเป็นเกมส์เก่า)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    ถ้าเจอขึ้นหน้าต่างแจ้งเรื่อง securom (ไม่ว่าจะพิมพ์อะไรก็ตาม) ให้ใช้ตัวลบระบบ securom ทิ้งไปก่อนครับ
    แล้วจะลงแคล็กซ้ำ หรือลงเกมส์ใหม่ ก็ว่าไป แต่ส่วนมากต้องถอนทิ้ง ลงใหม่

SecuROM Removal
    http://download.securom.com/support/removal_tool.zip
    *สำคัญ เกมส์ที่มีระบบ securom ควรจะตัดเน็ต หรือบล็อคไฟล์ทั้งหมดก่อนเล่นนะครับ (ส่วนมากเป็นเกมส์เก่า)
    ทำตามที่บอกแล้วยังไม่ได้เลยครับขึ้นแบบเดิม

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TAMAOI อ่านกระทู้
    ทำตามที่บอกแล้วยังไม่ได้เลยครับขึ้นแบบเดิม
    ถอนเสร็จรีสตาร์ทเครื่องหรือยัง? ต้องลงเกมส์ใหม่เลยนะ(ตอนลงก็ตัดเน็ตด้วย คือต้องออฟไลน์ทั้งหมด) ถ้ายังไม่ได้ต้องเปลี่ยนแคล็ก ถ้าไม่ได้อีก วิธีสุดท้ายลงวินโดว์ใหม่ครับ

ตามเสต็ปครับถ้าโดน securom

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    หมดปัญญาละครับคือลงวินโดร์ใหม่แล้วลงเกมลงcrackใหม่แล้วก็ยังเล่นไม่ได้
    crackลงทั้งSKIDROWก็ไม่ได้ลงทั้งFIXก็ยังไม่ได้ยังไงติด securom ตลอดเข้าเกมไม่ได้ซักที

กล่าวขอบคุณ
    143
    หมดปัญญาละครับคือลงวินโดร์ใหม่แล้วลงเกมลงcrackใหม่แล้วก็ยังเล่นไม่ได้
    crackลงทั้งSKIDROWก็ไม่ได้ลงทั้งFIXก็ยังไม่ได้ยังไงติด securom ตลอดเข้าเกมไม่ได้ซักที
    เอาแคล็กผมไปลองมั้ยล่ะท่าน แต่ต้องเย็นๆนะกลับบ้านก่อน (จำไม่ได้แล้วของอะไร แต่ไม่ใช่ของfightclub)

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Got.Jsha อ่านกระทู้
    เอาแคล็กผมไปลองมั้ยล่ะท่าน แต่ต้องเย็นๆนะกลับบ้านก่อน (จำไม่ได้แล้วของอะไร แต่ไม่ใช่ของfightclub)
    ได้ครับลองเอามาดูก่อนก็ได้ครับ
    ขอบคุณท่านมากๆครับที่คอยช่วย

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้ครับลองเอามาดูก่อนก็ได้ครับ
    ขอบคุณท่านมากๆครับที่คอยช่วย
    ขอลำดับการลง เกมส์-แคล็ก ของท่านหน่อยครับ จะลิสไฟล์ให้ใหม่

หรือถ้าท่านแบ็คอัพไฟล์ไว้ก่อนแล้ว ก็เอามาวางคืนได้เลยครับ+เอาแคล็กเก่าออกให้หมดนะ จะได้ไม่ต้องอัพเยอะ เน็ตบ้านครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 2nd April 2014 เมื่อ 16:57

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    1.Mount iso FULL SKIDROW
    2.ก็อบไฟล์ในโพเดอร์ crack ในไฟลiso ไปวางทับที่ลงเกมไว้
    3.ลองเข้าเกมถ้าไม่ได้เอาไฟล์crackของfixไปใส่
    4.เล่นไม่ได้T^T
    ประมาณนี้ครับและผมเคยลงแบบข้อ1,2เข้าเกมเล่นได้เซฟได้หมดพอปิดคอมเปิดใหม่เล่นอีกทีติดsecuromยาวเลยลงวินโดร์ใหม่เมื่อคืนก็ยังเป็นอยู่ครับ
    ตอนนี้มีตัวเกมกับ crack ของSKIDROWกับ Fightclub ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAMAOI : 2nd April 2014 เมื่อ 17:14

กล่าวขอบคุณ
    143
    1.Mount iso FULL SKIDROW
    2.ก็อบไฟล์ในโพเดอร์ crack ในไฟลiso ไปวางทับที่ลงเกมไว้
    3.ลองเข้าเกมถ้าไม่ได้เอาไฟล์crackของfixไปใส่
    4.เล่นไม่ได้T^T
    ประมาณนี้ครับและผมเคยลงแบบข้อ1,2เข้าเกมเล่นได้เซฟได้หมดพอปิดคอมเปิดใหม่เล่นอีกทีติดsecuromยาวเลยลงวินโดร์ใหม่เมื่อคืนก็ยังเป็นอยู่ครับ
    ตอนนี้มีตัวเกมกับ crack ของSKIDROWกับ Fightclub ครับ
    ไฟล์ที่ต้องลบทิ้ง

ไฟล์ต้นฉบับ AC.GOTY เอาไปวางทับก่อน
    http://www55.zippyshare.com/v/82542313/file.html

แคล็ก fightclub.fix.2 อันนี้ใหม่กว่าตัวที่แจกหน้าแรกนะครับ
    http://www55.zippyshare.com/v/14924778/file.html

แคล็กใหม่สุด AC.GOTY by.prophet2013
    http://www55.zippyshare.com/v/59835503/file.html
    *ตัดระบบ securom+windows live ทิ้ง ทำให้เล่นลื่นกว่าเดิม(อันนี้แจ่มจริง)
    *แต่นี่ไม่ใช่แคล็กอันที่ผมใช้นะ (ผมใช้้SKIDROW) ผมก็พึ่งเห็นว่ามีมาใหม่นี่แหละ กะจะลองเหมือนกัน

ถ้ายังไม่ได้อีกบอกนะ เกมส์นี้แคล็กเยอะเพราะตัวsecuromนี่แหละ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Got.Jsha : 2nd April 2014 เมื่อ 18:08

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    fightclub.fix.2 อาการเดิมครับส่วน AC.GOTY by.prophet2013 ขึ้นโลโก้แล้วครับแล้วก็has stopped working
    และก็ขึ้นErrorนี้ต่อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAMAOI : 2nd April 2014 เมื่อ 19:41

กล่าวขอบคุณ
    143
    fightclub.fix.2 อาการเดิมครับส่วน AC.GOTY by.prophet2013 ขึ้นโลโก้แล้วครับแล้วก็has stopped working
    และก็ขึ้นErrorนี้ต่อครับ
    ท่านใช้โปรแกรมถอน securom ซ้ำก่อนที่จะเปลี่ยนแคล็กรึยังครับ? ตัดเน็ต?
    คือ...ตัวsecuromมันฝังอยู่กับตัวเกมส์ครับ ถ้าท่านสั่งรันเกมส์securomก็ทำงานด้วย มันติดตั้งตัวเองลงเครื่อง ก็คือท่านต้องสั่งถอนมันทุกครั้งที่เปิดเกมส์เล่นครับ
    มันจะคอยเช็คไฟล์เกมส์ที่ท่านสั่งรัน ถ้าเจอว่าเป็นแคล็กมันก็บล็อค เล่นไม่ได้ แล้วมันจะจำอยู่ยังงั้นจนต้องเปลี่ยนแคล็ก หรือลงเกมส์ใหม่ ฯลฯ(ตามที่บอก)
    แต่แปลกตรงบางคนเล่นได้ แต่บางคนต้องถอนตลอด อย่างของผม เปิดเกมส์นี้เล่นตอนต่อเน็ตไม่ได้ ไม่งั้นsecuromเด้ง

แคล็กใหม่...ผมลองแล้วขึ้นเหมือนกัน คงต้องใช้กับตัวเกมส์ของprophetด้วย

ตอนนี้คิดว่าต้องหาทางถอนsecuromให้ได้ก่อนครับ ไม่งั้นเปลี่ยนแคล็กไปก็เหมือนจะไร้ประโยชน์
    หรือ...โหลดใหม่ครับ แนะนำ Batman Arkham City Game of The Year Edition MULTi9-PROPHET ตัวนี้ไม่มี securom+windows live ผมกำลังโหลดอยู่

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    40
    โอเคได้แล้วครับผมซึ้งน้ำตาจะไหลขอบคุณท่านGot.Jsha มากๆนะครับ
    สรุปคือใช้fightclub.fix.2เข้าเกมได้เซฟได้แล้วก่อนเปลี่ยนcrackทำตามที่ท่านบอกเลยครับตัดเน็ต ลบ securom และเข้าเกมเล่นได้ละครับ
    เด๋วลองเทสดูอีกทีถ้ามีปัญหาอีกคงต้องหาBatman Arkham City Game of The Year Edition MULTi9-PROPHET มาลองละครับ
    ยังไงขอบคุณมากๆครับ^^ ที่คอยช่วยเหลือมาตลอด

กล่าวขอบคุณ
    143
    โอเคได้แล้วครับผมซึ้งน้ำตาจะไหลขอบคุณท่านGot.Jsha มากๆนะครับ
    สรุปคือใช้fightclub.fix.2เข้าเกมได้เซฟได้แล้วก่อนเปลี่ยนcrackทำตามที่ท่านบอกเลยครับตัดเน็ต ลบ securom และเข้าเกมเล่นได้ละครับ
    เด๋วลองเทสดูอีกทีถ้ามีปัญหาอีกคงต้องหาBatman Arkham City Game of The Year Edition MULTi9-PROPHET มาลองละครับ
    ยังไงขอบคุณมากๆครับ^^ ที่คอยช่วยเหลือมาตลอด
    แนะนำตอนเล่นเสร็จ เปิดโปรแกรมลบsecuromต่อเลยครับ มันจะมีมาให้เราลบตลอด

ถ้าต้องการ Batman Arkham City Game of The Year Edition MULTi9-PROPHET ก็pmมาบอกได้นะครับ เดี๋ยวจะส่งลิ้งจีนให้แบบโหลดง่ายๆไม่ต้องรอ (เว็บไทยไม่มีคนอัพ)

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 51
    ขอลิ้งหน่อยสิครับ หรือใครมีลิ้งแบบตัด securom+windows live เล่นได้เซฟได้ ขอหน่อยครับ อยากเล่นมากมาย

กล่าวขอบคุณ
    143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ orikami อ่านกระทู้
    ขอลิ้งหน่อยสิครับ หรือใครมีลิ้งแบบตัด securom+windows live เล่นได้เซฟได้ ขอหน่อยครับ อยากเล่นมากมาย
    ภาคใหม่มาแล้วนะครับ(จนตอนนี้จะไม่ใหม่แล้ว) ลองยัง

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread