ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    พวกนั้นมันไม่ได้เสริมเนื้อเรื่องไงครับ มันเป็นแพ็คเสริมอย่างอื่นธรรมดา มีแค่ Harley Quinn's Revenge ที่เป็นเนื้อเรื่องเพิ่มเติม

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบใ จจร้า

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เคยโหลด ของ rg catalyst เหมือนกันอะครับ (ของที่พี่ ramis เคยอัพ) แล้วมันมีปัญหา ตอน ฉากที่จะเข้าไปหา Twoface อะครับ (ฉากแรกๆ เลยหลังจากที่ชุด batman มาส่งแล้ว) มันบัคตรงนั้น ไปต่อไม่ได้
    ไม่ทราบว่า ตัวนี้ มีปัญหานั้นเหมือนเดิมปะครับ?

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากๆครับ ^^

DKZ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    ทำไม DLC ผมหายอ่ะครับ หายไปเลยไม่มีให้เข้า อ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    416
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    Blog Entries
    1
    วินโด้ 7 sp1 ลงได้เล่นได้คับไม่มีปัญหา แต่อาจจะนานๆๆๆๆรอจนเมื่ยๆๆๆเริย เวลาลงเกมต้องเปิดเน็ตด้วย (ต้อง ทำอย่างไรจึงจะเซฟเกมได้นิ ) ขอตัวช่วยด้วยคับ ขอบคุณคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ritthee1 : 17th April 2013 เมื่อ 14:53

DKZ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    ผมลงไปตอนแรกก็เล่นได้นะ แต่พอลองออกมาเล่นตัว DLC กลับออกมาแล้วเข้าไปใหม่ ไม่ได้ครับ error แล้วฟ้องว่าไฟลือะไรสักอย่างหายไป แล้วพอเข้าได้ก็ไม่มีตัวเข้า DLC แล้ว

ว่าไงครับพอจะแก้ได้ไหม หรือแก้ไมาได้ เพราะลบ ลงใหม่แล้วก้ไม่หาย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย keeree : 17th April 2013 เมื่อ 15:17

DKZ
    กล่าวขอบคุณ
    265
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ritthee1 อ่านกระทู้
    วินโด้ 7 sp1 ลงได้เล่นได้คับไม่มีปัญหา แต่อาจจะนานๆๆๆๆรอจนเมื่ยๆๆๆเริย เวลาลงเกมต้องเปิดเน็ตด้วย (ต้อง ทำอย่างไรจึงจะเซฟเกมได้นิ ) ขอตัวช่วยด้วยคับ ขอบคุณคับ
    เซฟเกมต้องไปดูหน้าแรกเลยครับเลื่อนๆ ลงมาหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    พวกนั้นมันไม่ได้เสริมเนื้อเรื่องไงครับ มันเป็นแพ็คเสริมอย่างอื่นธรรมดา มีแค่ Harley Quinn's Revenge ที่เป็นเนื้อเรื่องเพิ่มเติม
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้นะครับ แต่ว่าพอจะเล่นต่อจากเซฟเก่ามัน ขึ้น stopped working เป็นเพราะอะไรหรอครับ

แต่ว่าเล่นโหมดอื่นได้นะครับเป็นแต่ story mode อ่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    พี่ๆ ภาษาแก้ไงอ่า มันเป็นภาษารัสเซียตอนนี้ผมยอมเล่นเป็นภาษานี้จนผมไปต่อไม่ได้แล้วมันต้องใช้ภาษาอังกฤษเพื่ออ่านแล้วจะได้อ่านแล้วผ่านอ่ะคับ กรุณาตอบกลับหน่อยนะครับ ผมขอร้องนะครับ ผมโหลดเกมในเพจของคุณมานานมากเลย นะครับนะ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นไปซักพัก มันเด้งออก stop working น่ะคับ มีใครพอจะทราบวิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ georano อ่านกระทู้
    พี่ๆ ภาษาแก้ไงอ่า มันเป็นภาษารัสเซียตอนนี้ผมยอมเล่นเป็นภาษานี้จนผมไปต่อไม่ได้แล้วมันต้องใช้ภาษาอังกฤษเพื่ออ่านแล้วจะได้อ่านแล้วผ่านอ่ะคับ กรุณาตอบกลับหน่อยนะครับ ผมขอร้องนะครับ ผมโหลดเกมในเพจของคุณมานานมากเลย นะครับนะ
    ตอนลงน่ะ มันจะมีให้ติ๊กเลือกลง eng ยุคับ ก่อนที่จะกด next ครั้งสุดท้าย ก่อนจะ install คับ

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ I3ossBers อ่านกระทู้
    เล่นได้นะครับ แต่ว่าพอจะเล่นต่อจากเซฟเก่ามัน ขึ้น stopped working เป็นเพราะอะไรหรอครับ

แต่ว่าเล่นโหมดอื่นได้นะครับเป็นแต่ story mode อ่ะครับ
    เป็นเหมือนผมเลยครับเล่นต่อจากเซฟเดิมแล้ว stopped working อ่ะใครมีวิธีแก้ก็บอกหน่อยละกันครับ
    ทำวันนี้ให้ดีที่สุด

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phasathron อ่านกระทู้
    เป็นเหมือนผมเลยครับเล่นต่อจากเซฟเดิมแล้ว stopped working อ่ะใครมีวิธีแก้ก็บอกหน่อยละกันครับ
    เป็นเหมือนกันครับเซ็งมาก
    ลายเซ็น

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เล่นได้ เซฟได้ 10000000% ครับผม อย่าลืมสมัคร game for winsdow ด้วย ใครสมัครไม่เป็นถาม google เอารูปมาฝากรูปนึง 555+

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    โทษทีนะครับ ตอนผมแตกไฟล์อ่ะ ครับ มันบอกว่า รหัสผิดอ่ะ (wrong password)
    Intel Core i7-2600k CPU @3.40 Hz, 8.0GB RAM, ATI Radeon 5570

กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peeple11 อ่านกระทู้
    โทษทีนะครับ ตอนผมแตกไฟล์อ่ะ ครับ มันบอกว่า รหัสผิดอ่ะ (wrong password)
    ก๊อปพาสเวิสให้ดีๆครับ บางทีท่านอาจจะ ด๊อปเกินไป 1 ช่องก้ได้นะคับ ดูดีๆ อย่าก๊อปให้ล้น

กล่าวขอบคุณ
    2,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anoobizzz อ่านกระทู้
    ก๊อปพาสเวิสให้ดีๆครับ บางทีท่านอาจจะ ด๊อปเกินไป 1 ช่องก้ได้นะคับ ดูดีๆ อย่าก๊อปให้ล้น
    ไม่ได้ อยู่ดีอ้ะครับ ทำยังไงดีครับ ?
    Intel Core i7-2600k CPU @3.40 Hz, 8.0GB RAM, ATI Radeon 5570

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมลงเกมส์เสร็จตามปกติ แต่พอกดเข้าเกมส์ปุ้บไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ผมก็เป็นครับ ไม่เห็นมีไรเกิดขึ้นเลย พอมีวิธีแก้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    พี่เรมิสครับ ตัวนี้มี DLC แม็พถ้ำค้างคาวหรือเปล่าครับ ?
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Darknesz อ่านกระทู้
    ผมลงเกมส์เสร็จตามปกติ แต่พอกดเข้าเกมส์ปุ้บไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ
    หน้าแรกครับหน้าแรก อ่านเยอะๆครับ ผมไม่ชอบเจอใครโหลดเกมแล้วไม่อ่านหน้าแรกดีๆก่อนแล้วมามีปัญหาทีหลังเพราะไม่อ่าน

ผมเคยบอกไปหลายหนแล้วนะครับว่าเกมเก่าๆมันก็ต้องการไดรเวอร์เก่าๆบางตัว โปรแกรมบางอย่าง
    จะมาบอกว่าลงเวอร์ชั่นใหม่แล้วมันไม่ได้เพราะบางตัวก็ต้องใช้ของเก่าอย่างบางตัวก็มีตั้งแต่เวอร์ชั่น
    2005 ก็ควรไล่ลงมาให้ครบ รายชื่อโปรแกรมก็เน้นให้แล้วในลายเซ็นผม

แต่ไม่ใช่ว่าต้องเก่าหมด อย่างไดรเวอร์การ์ดจอ มันต้องใหม่และต้องไม่ลงอัพเดททับของเก่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ultratan อ่านกระทู้
    พี่เรมิสครับ ตัวนี้มี DLC แม็พถ้ำค้างคาวหรือเปล่าครับ ?
    ชื่อ DLC อะไรล่ะครับ ผมว่ามีครบหมดนะเพราะ GAME OF THE YEAR EDITION ทุกตัวจะครบ DLC และอัพเดท

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

`Oops < $
    Washington DC. ♥
    กล่าวขอบคุณ
    485
    ได้รับคำขอบคุณ: 889
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    หน้าแรกครับหน้าแรก อ่านเยอะๆครับ ผมไม่ชอบเจอใครโหลดเกมแล้วไม่อ่านหน้าแรกดีๆก่อนแล้วมามีปัญหาทีหลังเพราะไม่อ่าน
    โดนใจสุดๆ ♥♥

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786
    ดันๆ ให้ครับ...... XD
    BEGONE THOTTTTTTTT

Tags for this Thread