ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 63

มีงบ 8000 อยากได้ Sony Experia ครับ

วันนี้ผมไปดู Sony Experia J ที่ Jaymart มาครับผมลองเล่นแล้วเครื่องมันหน่วงๆ เป็นเพราะที่ร้านลงอะไรเยอะหรือเปล่าครับดูรีวิวก็ลื่นนะ
    ผมไม่รู้ว่าตัว Sony Experia L ราคาจะขนาดไหนผมไม่รู้ว่าจะรอดีหรือเปล่า อยากได้จอใหญ่ๆไว้เล่นเว็ปหน่อยผมดู Sony Experia GO
    ก็ชอบเหมือนกัน กันน้ำ กันรอยขีดข่วนได้ด้วยแต่จอมันเล็กไปหน่อย เลยอยากถามเพื่อนๆว่ามีรุ่นไหแนะนำไหมครับ ตอนนี้ผมชอบ J สุดแล้ว

Ram 512 ตอนนี้มันโอเคไหมครับ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    SL,P ถ้าเก็บเพิ่มไหว ไม่ก็รอ L ครับ
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    L ในไทยราคาเท่าไหร่ครับ ยุโรป 12000 ได้

เกิดมาโหลด
    กล่าวขอบคุณ
    1,669
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    Xperia J ถ้าย้ายแอปมาลงใน SD ก็จะช่วยได้เยอะ แล้วถ้ายิ่ง Root นี่ เครื่องจะลื่นขึ้นแบบทันตาเห็นจริงๆ
    ของผมใช้ Xperia Arc S อยู่ Ram น้อยกว่า J ตอนแรกเล่น Temple Run สดุดนะ แต่พอ Root แล้วก็ลื่นเลย

ส่วน Xperia Go นี่มันลดถึง 8 พันแล้วหรอ ผมว่ายังนะ
    อย่าง อย่างที่ คห.แรก ถ้าเก็บได้ ซัก 12,000 นะ เครื่องจะโอเลยละ