ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

Exclamation มีปัญหาเรื่องหนังหุ้มปลายครับ ช่วยทีครับ มีรูป(วาด)

คือ.. ตอนนี้หัวเจ้า ราชามังกรพันปี ก็ด้านแล้วแต่.. ผมคิดว่ามันแปลกๆ เห็น ราชามังกรของคน อื่น มันก็ดูปกติดี
    แต่ของผมรู้สึกว่า คอหยักมัน โดนรัด จนเล็กกว่า ตรงอื่น ประมาณนี้อ่ะครับ http://upic.me/show/44261056
    ด้านซ้ายเป็น มังกร ผม ที่รู้สึกว่ามันแปลก ด้านขวาเป็นมังกร ปกติ แล้วก็ตอน มันหลับไม่เจ็บเลยครับ แต่ตอนมันผงาดเนี่ย รู้สึกยังกับเส้นสองสลึงจะขาด = ='
    ท่านผู้รู้ชี้แนะด้วยนะครับ

ปล. เคยไปอ่านมาหลายเว็ป เห็นเค้าบอกให้เปิดหัวมันเฉพาะ ตอนที่จะทำความสะอาด แล้วปิดมันซะ เรื่องนี้มันยังไงเหรอครับ งง =='

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ไปให้หมอเฉพาะทางเขาดู และขอคำแนะนำจากหมอเหอะท่าน จะได้ไม่เป็นภาระของลูกหลาน

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    แล้วของผมต้องไปป่าว......ไอช้างน้อยผมมันไม่ตรงอ่ะ...มะก่อนมันก็ตรงดีๆน่ะ...พอมีเมียแล้วมันเลี้ยวซ้ายเลย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chamx94 อ่านกระทู้
    แล้วของผมต้องไปป่าว......ไอช้างน้อยผมมันไม่ตรงอ่ะ...มะก่อนมันก็ตรงดีๆน่ะ...พอมีเมียแล้วมันเลี้ยวซ้ายเลย
    หัวอกเดียวกันหัวมันออกซ้ายนิ 555+ ดูเเล้วไม่สง่าเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gspretun อ่านกระทู้
    หัวอกเดียวกันหัวมันออกซ้ายนิ 555+ ดูเเล้วไม่สง่าเลย
    ไหงของผมตอนมันผงาด มันเลี้ยวออก ขวา
    มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chamx94 อ่านกระทู้
    เหมือนผมเลยเมื่อก่อนเด้กๆตรงนะแต่เดี๋ยวนี้เอียงซ้าย T.T

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

คิดว่าดีก็ทำต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    2,795
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ผมว่าไปหาหมอเถอะครับ จขกท.
    ปล. (ของผมก็เอียงซ้ายเหมือนกัน)

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    630
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ผม ว่า ของ อย่าง นี้ ไป หา หมอ ดี ที่ สุด ครับ

เชื่อ ผม เต๊อะ . . . ทำ ไร สุ่ม สี่ สุ่ม ห้า ระ วัง ไม่ มี ลูก หลาน ให้ เลี้ยง นะ ท่าน เอ้ย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    เลี้ยวซ้าย นี่อาจจะเป็นอยู่แล้ว แต่ผมว่าอาจจะเกิดจากการนอนตะแคงขวา ตอนไอนั่นเราแข็ง บ่อยๆ จนตอนมันแข็ง เลยงอไปทางซ้ายเลย

วิธีแก้ให้มันตรงก็คงต้องใช้ตามตำรา หนามยอกเอาหนามบ่ม คือ ให้่นอนตะแคงซ้ายตอนของเราแข็งบ่อย ๆ จนกว่าจะตรง แต่สำคัญว่า อย่าไปรุนแรงกับมันมากเกินไป

ใครที่เลี้ยวขวาก็ลองทำดูได้นะ แต่เปลี่ยนวิธีเป็นนอนตะแคงซ้าย

เอ่อ ลืมบอกไป วิธีนี้ผมคิดขึ้นเอง ใครเอาไปลองทำแล้วผลออกมาแย่กว่าเดิม แบบ เลี้ยวซ้ายที่ขวาที แบบนี้ผมไม่รับผิดชอบนะ 5555+
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Shanbo : 13th April 2013 เมื่อ 00:53

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ให้ดีขอเป็นรูปถ่ายขนาด 3 นิ้วนะครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 251
    วาดรูปสวยดีนะ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    เอียงซ้ายเอียงขวานี่น่าจะขึ้นอยุ่กับการยัดมังกรในเกงในครับส่วนของจขกท. หาหมอเถอะครับเห็นในรูปแล้วเสียวมันขาดหรือหลุดออกมาเหลือเกิน
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    รัดขนาดนั้น 2 หลึง ยังไม่ขาดครับ 55+ หมอคงช่วยไม่ได้ นอกจากไปลองขึ้นครูดู... แต่อย่าไปไหว้ครูซะล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 433
    เอียงซ้าย แม่ยายรัก

555
    เอียงซ้ายเหมือนกันครับ อายนะ ไม่กล้าควักมาโชว์หญิงหรอก เอียงธรรมดาไม่ว่า
    มันเอียง45องศาเลย เรียกหันซ้ายยังได้ 555555

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    นึก ว่า จะ (เอียง) คน เดว ซะ อีก นะ 555

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ของผมก็ ออกไปทางซ้าย - -

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    คนที่เอียงซ้ายส่วนใหญ่ใช้มือขวาช่วยตัวเองสินะ รูปลักษณ์เลยพอเหมาะกับมือ ฮาๆๆ // เผ่น

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขลิปรึยัง ถ้ายังก็ไปขลิปซะ น่าจะหาย 55

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kurolykan อ่านกระทู้
    คนที่เอียงซ้ายส่วนใหญ่ใช้มือขวาช่วยตัวเองสินะ รูปลักษณ์เลยพอเหมาะกับมือ ฮาๆๆ // เผ่น
    เห้ย...รู้อีก...แสดงว่าทำบ่อย

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Shanbo อ่านกระทู้
    เลี้ยวซ้าย นี่อาจจะเป็นอยู่แล้ว แต่ผมว่าอาจจะเกิดจากการนอนตะแคงขวา ตอนไอนั่นเราแข็ง บ่อยๆ จนตอนมันแข็ง เลยงอไปทางซ้ายเลย

วิธีแก้ให้มันตรงก็คงต้องใช้ตามตำรา หนามยอกเอาหนามบ่ม คือ ให้่นอนตะแคงซ้ายตอนของเราแข็งบ่อย ๆ จนกว่าจะตรง แต่สำคัญว่า อย่าไปรุนแรงกับมันมากเกินไป

ใครที่เลี้ยวขวาก็ลองทำดูได้นะ แต่เปลี่ยนวิธีเป็นนอนตะแคงซ้าย

เอ่อ ลืมบอกไป วิธีนี้ผมคิดขึ้นเอง ใครเอาไปลองทำแล้วผลออกมาแย่กว่าเดิม แบบ เลี้ยวซ้ายที่ขวาที แบบนี้ผมไม่รับผิดชอบนะ 5555+
    เฉพาะทางจริืงๆ ^ ^"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ 4
    ผมก็เคยเป็นครับ เปิดมันด้วยตัวเองไช่มั้ย ?? ถ้าตอนนี้คุณยังซิงอยู่มันก็ปกติเเหละครับ เดี๋ยวพอคุณมีครั้งเเรก มันก็จะกลายเป็นปกติ !!! จริงๆ ผมก็เป็นตอนนี้ปกติละ