ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364

A Rocket To The Moon: Ever Enough Replay MV!!! วง Alt., Country สุดเจ๋งอนาคตไกล

Ever Enough
    A Rocket To The Moon

Title Ever Enough
    Artist A Rocket to the Moon
    Album Wild & Free
    Released Mar 26, 2013

No I’m never gonna leave you darling
    No I’m never gonna go regardless
    Everything inside of me, is leaving in your heartbeat
    Even when all the lights are fading
    Even then, if your hope was shaking
    I’m here holding on

ฉันจะไม่มีวันทิ้งเธอนะที่รัก
    ฉันจะไม่มีวันจากไป ไม่ว่ายังไงก็ตาม
    ทุกๆอย่างภายในใจฉัน มันหลงเหลืออยู่ในจังหวะหัวใจของเธอ
    ถึงแม้เมื่อแสงไฟทุกดวงจะดับลง
    ถึงอย่างนั้นก็ตาม หากความหวังของเธอสั่นคลอน
    ฉันจะอยู่ตรงนี้เพื่อคอยประคองเธอเอง

I will always be yours forever and and more
    For the push and the pull
    I still drown in your love
    And drink till I’m drunk
    And all that I’ve done, is it ever enough

ฉันจะเป็นของเธอเป็นตลอดกาลและยั่งยืนนานยิ่งกว่านั้น
    เพื่อคอยเป็นแรงผลักดันให้กับเธอ
    ฉันยังคงจมอยู่ในความรักของเธอ
    แล้วจะดื่มด่ำมันจนกว่าจะเมาเลย
    ทุกๆอย่างที่ฉันเคยทำไป มันเคยพอมั้ยนะ

I’m hanging on a line here baby
    I need more than ifs and maybes
    We’ll come down from the highest heights
    Still searching for the reason why
    And now I know what it’s like,
    Reaching from the other side
    After all that I’ve done

ฉันถูกแขวนอยู่บนเชือกตรงนี้นะที่รัก
    ฉันต้องการมากกว่าแค่ "ถ้าหากว่า" แล้วก็ "ไม่แน่นะ"
    เราจะลงมาจากความสูงที่สุด
    ยังคงค้นหาเหตุผลว่าทำไม
    และตอนนี้ฉันรู้แล้วว่ามันเป็นยังไง
    ที่เอื้อมมาจากอีกฟากฝั่งหนึ่ง
    หลังจากทุกๆอย่างที่ฉันทำลงไป

I will always be yours for ever and and more
    And all that I’ve done, is it ever enough

ฉันจะเป็นของเธอเป็นตลอดกาลและยั่งยืนนานยิ่งกว่านั้น
    เพื่อคอยเป็นแรงผลักดันให้กับเธอ
    แล้วจะดื่มด่ำมันจนกว่าจะเมาเลย
    ทุกๆอย่างที่ฉันเคยทำไป มันเคยพอมั้ยนะ

For all that it’s worth, is it worth it?
    Cause more than it’s hard to desert it
    For all that it’s worth, is it worth it?
    How do we know without searching?

สำหรับทุกๆอย่างที่ทำลงไป มันคุ้มค่ามั้ยนะ?
    เพราะมันยากเหลือเกินที่จะทอดทิ้งไป
    สำหรับทุกๆอย่างที่ทำลงไป มันคุ้มค่ามั้ยนะ?
    เราจะรู้ได้ยังไงโดยไม่ต้องค้นหามัน

I will write you this song to get back what’s ours?
    Would that be enough?

ฉันจะเขียนเพลงนี้ให้เธอเพื่อทวงสิ่งที่เป็นของของเรากลับคืนมา
    มันจะเพียงพอมั้ยนะ?

I will always be yours for ever and and more

Is it ever enough?
    How could we know without searching?
    Is it ever enough?

มันเพียงพอมั้ยนะ?
    มันเพียงพอมั้ยนะ?

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4
    ชอบเพลงนี้มาได้สักพักแล้วละครับ
    เฮียฝากคอมเมนท์

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ April อ่านกระทู้
    เฮียฝากคอมเมนท์
    คิดถึงเฮียจัง อิอิ ฝากความคิดถึง เด้า เฮียที

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ผมชอบนะ ฟังสบายดี
    มันไวแบบนี้ตลอดก็ดีสิ