ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 95

[RTS+RPG] Rise & Fall : Civilizations at War เกมเก่าหายาก [Full-ONE2UP 3GB][iso]{อัพครั้งแรก}

Rise & Fall : Civilizations at War

Developer: Stainless Steel Studios Midway Games
    Publisher: Midway Games
    Geren: Historic Real-Time Strategy
    Release Date: June 12, 2006 (US)

Processor: Intel Pentium 4 1.5GHz or AMD Athlon 2000+ or Sempron 2200+ Processor
    Memory Ram: 512MB RAM
    Hard Disk Space: 3GB Hard Disk Space
    Video: 64MB ATi Radeon 9500 or nVidia GeForce 3 class Video Card
    Sound Card: DirectX compatible Sound Card
    DirectX: 9.0c

แนะนำฮีโร่ของแต่ละทีมครับ

เป็นเกมแนวสงครามที่สามารถควบคุมฮีโร่แบบมุมมองบุคคลที่3เฉพาะตัวได้ โดนการกดQ

One2Up
    4part : 3.39GB

Part 1 l Part 2 l Part 3 l Part 4

หากไฟล์ไหนเสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์นะครับ

วิธีติดตั้งใส่ในไฟล์เกมให้แล้วนะครับ ทำตามทุกขั้นตอนเล่นได้แน่นอน 100%

ปล.เกมนี้ผมอัพเองเป็นเกมแรกนะครับ ถ้าเกมมีปัญหาอะไรบอกได้นะครับ ผมไม่ค่อยชำนาญเรื่องพวกนี้ แต่ยินดีจะช่วยครับ ถ้าเล่นได้ก็มายืนยันด้วยนะครับ

Credit : http://infgames.blogspot.com/2011/05...ations-at.html

Download

สำหรับคนที่มีปัญหาลงแล้วมันถามหาตัวเกม v1.15 นะครับ

ให้โหลด>>คลิก

วิธีลงอยู่ในไฟล์แล้วนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SpinnerX : 23rd April 2013 เมื่อ 10:27
    SpinnerX #สมาชิกเก่าที่ห่างหายไปนาน กลับมาแล้ว

Man Of Steel
    กล่าวขอบคุณ
    1,369
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,603
    เกมแนวนี้กำลังจะหมดไป.... ขอบคุณครับผม ^^

เกมนี้ลงเล่นได้ 100 % ครับผมไม่มีปัญหาตอนลงหรือเล่นอย่างไรมีอย่างเดียวคือเรือในเกมนี้บัคครับผม ผมว่าหลายๆคนคงเจอน่ะหรือทุกคนอันนี้ก็ไม่รู้ เรือมันจะไปหน้ากับหลังอย่างเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย folk20310 : 17th April 2013 เมื่อ 21:27

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    โหลดได้คับ ๆ ลงอยุ่ ^^

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    Blog Entries
    1
    ชอบแนวแบบนี้ ๆๆ เพราะชอบ บัทเทิลเรียวเกมแรก

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    ชอบมากครับเกมเเนวนี้

กล่าวขอบคุณ
    173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ folk20310 อ่านกระทู้
    เกมแนวนี้กำลังจะหมดไป.... ขอบคุณครับผม ^^
    ใช่ครับ เกมสนุกๆ ถึงจะเก่าแต่เก๋าอยู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ uroboros อ่านกระทู้
    โหลดได้คับ ๆ ลงอยุ่ ^^
    เล่นได้หรือเปล่าครับ มายืนยันด้วยนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ puregaylay อ่านกระทู้
    ชอบแนวแบบนี้ ๆๆ เพราะชอบ บัทเทิลเรียวเกมแรก
    ชอบ บัทเทิบเรียวเหมือนกันครับ คล้ายๆกัน
    SpinnerX #สมาชิกเก่าที่ห่างหายไปนาน กลับมาแล้ว

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    เล่นได้100%ครับ กดปรับไปเล่นหัวหน้าครเดียวยังไงหรอครับ

ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lalo1 อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ครับ กดปรับไปเล่นหัวหน้าครเดียวยังไงหรอครับ

ขอบคุณมากครับ
    ตัวละครฮีโร่ต้องเวล 2 ขึ้นไปครับ รอให้สเตมิน่าขึ้นเกือบครึ่ง แล้วกด Q ครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpinnerX อ่านกระทู้
    ตัวละครฮีโร่ต้องเวล 2 ขึ้นไปครับ รอให้สเตมิน่าขึ้นเกือบครึ่ง แล้วกด Q ครับ
    ขอบคุณครับ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    หามานาน ขอบคุณมากครับ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    53

สนุกดีครับสงครามรบกันเยอะดี

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    173
    ขอบคุณมากครับที่นำรูปมายืนยัน เห็นแล้วอยากLanด้วยจัง ฮ่าๆ

ตัวประหลาด
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 733
    win 7 เล่นได้ปะครับ
    คำว่ารักมีไว้บอกไม่ได้มีไว้เก็บแต่คนส่วนมากกลัวที่จะเจ็บเลยเลือกที่จะเก็บมากกว่าบอก

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpinnerX อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับที่นำรูปมายืนยัน เห็นแล้วอยากLanด้วยจัง ฮ่าๆ
    ถ้าlanกันได้ก็มันละครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsLan อ่านกระทู้
    win 7 เล่นได้ปะครับ
    ได้ครับบ้านผมก็ win 7

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    มีสปาตันป่าวครับ
    War. War never changes.

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mairock อ่านกระทู้
    มีสปาตันป่าวครับ
    มีเเค่ กรีก โรม เปอเซีย อิยิป ครับ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lalo1 อ่านกระทู้
    มีเเค่ กรีก โรม เปอเซีย อิยิป ครับ
    อ๋อครับ ผมชอบสปาตันอ่ะครับ พอมีเกมที่มีไหมครับ แต่เล่นเกมนี้ด้วยจะเล่นกรีกรบกับเปอเซีย 555+
    War. War never changes.

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้ 100 % ครับ ขอบคุณครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    135
    ได้รับคำขอบคุณ: 192
    เกมเล่นได้ 100 % ครับ แต่ติดตรงโหมดภารกิจด่านเรืออะครับ ACT II ด่านเรื่อเล่นยังไงก็ไม่ผ่าโดนชนตลอด ใครผ่านแล้วบอกวิธีหน่อยนะึครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    86
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    เกมนี้กับ age of empires 3 อันไหนสนุกกว่ากันคร้าบ

กล่าวขอบคุณ
    53
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ADDA อ่านกระทู้
    เกมนี้กับ age of empires 3 อันไหนสนุกกว่ากันคร้าบ
    ผมว่าพอๆกันนะครับ age of empires 3 ภาพสวยกว่าลายละเอียดเยอะกว่า
    เเต่ถ้าความมันก็พอๆกันนะครับ

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    เล่นได้ครับ แอบมีความสมจริงด้วยนะ บางอย่างอะ เล่นไป 1 รอบ ไปตีเขา โดนคอมลงจากเขามาตีแพ้ไป - -

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ หามานานแล้วT^T

35. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

Cool Unable to locate file, thedata path appears to be incorrect, please check your data path

มีตัวเกมส์ crack path version 1.15 เปล่า ขอหน่อย ในโปร์ไฟล์ เกมส์ต้องใช้ ตัวเกมส์ด้วย คับ แต่ก็ไม่เห็นมีตัวเกมส์ มีแต่ตัว อัพเดท เซงเลย

Unable to locate file, thedata path appears to be incorrect, please check your data path

กล่าวขอบคุณ
    173
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onganluklan อ่านกระทู้
    มีตัวเกมส์ crack path version 1.15 เปล่า ขอหน่อย ในโปร์ไฟล์ เกมส์ต้องใช้ ตัวเกมส์ด้วย คับ แต่ก็ไม่เห็นมีตัวเกมส์ มีแต่ตัว อัพเดท เซงเลย

Unable to locate file, thedata path appears to be incorrect, please check your data path
    ลงเกมเสร็จแล้ว ลองเข้าไปในโฟลเดอร์ Thep แล้วลง A กับ B นะครับ

38. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: