ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 87

Angry บอสตันโดนระเบิดมีใครรู้ข่าวรึยังครับ

http://www.theatlantic.com/infocus/2...ombing/100495/

ยังไม่รู้ว่าก่อการร้ายรึเปล่า

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    374
    ได้รับคำขอบคุณ: 524
    น่าจะเป็นผู้ก่อการร้ายนะครับ ระเบิดกลางเมืองเลย

แค่ได้ คุย ก็ชื่นใจ
    อย่าพูดคำว่าทำไม่ได้ถ้าคุณยังไม่ได้ทำ
    กล่าวขอบคุณ
    914
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,159
    Blog Entries
    1
    น่าสงสารคนแถวนั้นเนอะ

'MUSlC'S Łl₣Σ™
    SΣΛTTŁΣ, WΛSĦΊИGTOИ, US
    กล่าวขอบคุณ
    398
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,364
    Boston มันแหล่งผลิตรถยนตร์แหล่งใหญ่ของสหัฐฯ เลยนะ
    Foo Fighters : Sonic Highways : Released Nov 10, 2014

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    pray for boston

edit เห็นแล้วเศร้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LIVE : 16th April 2013 เมื่อ 12:45
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    กลางงานกีฬาเลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,736
    อย่างอเมริกาน่ะเหรอ ถ้าไม่ใช่ว่าขับเครื่องบินมาชน หรือยิงอุกกาบาตมาจากนอกโลก ระเบิดแค่นี้อะนะจะจัดการไม่ได้
    ระเบิดตัวเองทำซะล่ะมั้ง เอาไว้ใช้เป็นข้ออ้างรุกรานประเทศอื่น นี่เป็นเรื่องของผู้ก่อการร้าย ประเทศแถบตะวันออกกลาง เกาหลีเหนือแทรกซึม บลาๆๆ
    สร้างความโกรธแค้นให้กับประชาชน ทำให้เกิดความเห็นชอบภายในประเทศ แล้วก็ออกไปฆ่าเขา ออกไปยึดทรัพยากรเขา ในนามของความยุติธรรม

เอวัง...

โอ๊ยคุณ ไปมุดหัวอยู่ดาวเคราะห์ดวงไหนมา ตอนสงครามอ่าวมันก็อ้างความชอบธรรมไปช่วยคูเวตแล้วก็ไปถลุงทรัพยากรบ้านเขา
    ตอนสงครามเวียดนามก็อ้างนู่นนี่นั่นว่าเป็นผลพวงจากสงครามเย็นและคอมมิวนิสต์ แล้วก็เอาฝนเหลืองไปสาดประเทศเขา
    แหกตาดูโลกบ้างนะครับ พ่อนักปราชญ์
    V
    V
    V
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exodus : 16th April 2013 เมื่อ 11:37
    รอวันโดนแบน

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ exodus อ่านกระทู้
    อย่างอเมริกาน่ะเหรอ ถ้าไม่ใช่ว่าขับเครื่องบินมาชน หรือยิงอุกกาบาตมาจากนอกโลก ระเบิดแค่นี้อะนะจะจัดการไม่ได้
    ระเบิดตัวเองทำซะล่ะมั้ง เอาไว้ใช้เป็นข้ออ้างรุกรานประเทศอื่น นี่เป็นเรื่องของผู้ก่อการร้าย ประเทศแถบตะวันออกกลาง เกาหลีเหนือแทรกซึม บลาๆๆ
    สร้างความโกรธแค้นให้กับประชาชน ทำให้เกิดความเห็นชอบภายในประเทศ แล้วก็ออกไปฆ่าเขา ออกไปยึดทรัพยากรเขา ในนามของความยุติธรรม

เอวัง...
    เอ็งบ้าปะ???ดูหนังมากไปนะเรา

คนเรา*****โง่จริงๆ ประเด็นที่จะสื่อมันอยู่ที่ ทฤษฎีระเบิดประชาชนตัวเอง ของคุณนักวิชาการไม่รู้จริงไงเล่า พ่อคนฉลาด มีพ่อเป็นโอบาม่าเหรอ เชื่อเป็นตุเป็นตะเลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rex : 16th April 2013 เมื่อ 12:32

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Fabulous
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 763
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้
    ครับ บางทีก็มีส่วนจริงอยู่บ้าง เรื่องที่ว่า ออกไปฆ่าเขา ยึดทรัพยากร ขุดน้ำมันไปทั่ว

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

จะเป็น หมอ!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,026
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ดูหนังเพลินไปไหม ใครจะเอาชีวิตคนมาแลกกะเรื่องติ่งๆขนาดนั้น ปล.สงสัยรอวันโดนแบนจริงๆ
    EVERYBODY LIES

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 259
    ก่อการร้ายแน่ ๆ ตรงกับวันที่มีจัดการแข่งขันวิ่งมาราธอนนานาชาติ แล้วก็ระเบิดตรงส่วนนั้นอีกด้วย ก่อการร้ายแล้วแบบนี้

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5

อีกมุมภาพ เหตุช็อกอเมริกัน ระเบิดตูม2จุด กลางงาน "บอสตัน มาราธอน" ตาย3 รวมเด็ก8ขวบ เจ็บเกินร้อย

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    เริ่มไป อุกาบาต ละ แล้วก็ ลงไปใต้น้ำ แล้วก็ออกทะเลกันเหอะ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    บ้านเขาตายกันเเค่ 3 โจรใต้ฆ่าทหารตัดคอทิ้งไปกี่ศพ ข่าวยังไม่ไปถงเมืองนอกเลย 555+

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,032
    2
    นักวิชาการครองบอร์ดจริงๆ แหมพิมพ์ซะยังกับมีพ่ออยู่ กลาโหมสหรัฐ ตัวก็ไม่ได้อยู่สหรัฐยังทำเก่งอีกนะคนไทย

ระเบิดคนของตัวเอง หนังจริงๆ ไว้ไปเป็น ปธน. เมื่อไหร่มาบอกด้วยล่ะ LOLOLOL
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rex : 16th April 2013 เมื่อ 12:29

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    273
    ได้รับคำขอบคุณ: 178
    เมกาไม่น่ากุเรื่องขึ้นมาฆ่าประชาชนตัวเอง (มั้ง) ไม่รู้ว่าจะเหมือนสมัยก่อนรึปล่าว ถ้าสมัยก่อนชีวิตสำคัญกว่ายุทโธปกรณ์

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    น่ากลัวอะ กำลังดูคนวิ่งๆอยู่เลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    ภาคใต้ก็ระเบิดอีกแล้วนะครับ คุณรู้ข่าวหรือยัง ?

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: ⒶⓂⒶⓏⒾⓃⒼ ! ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,480
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,344

ชัดเลย. 1080p

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    ผมไม่รู้วะครับว่า ถ้า สหรัฐ วางระเบิดตัวเอง แล้วจะอ้างความชอบธรรม แล้วจะทำสงครามกับ ประเทศไหน เกาหลีเหนือเหรอ ?
    ประเทศที่ไม่มีอะไรแบบนั้น ผมว่าทำสงครามไปก็เปลืองงบเปล่าๆ
    ผู้ก่อการร้าย อาจจะทำจริงๆ ก็ได้ เพื่อตอบโต้ ที่ฆ่า บินลาดิน

หรือว่า บางที ผู้ก่อการร้ายตะวันออกกลาง รวมไปถึง ประเทศตะวันออกกลาง อิหร่าน ? กับ เกาหลีเหนือจะร่วมมือกัน ?

กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 154
    เข้าไปเพจของน้า บุญเพ็ง สิครับ น่าสงสารมาก
    "คนบางคนทำตัวเหมือนหมา แต่หมาบางตัวดีกว่าคนบางคน"

เสียใจด้วย ผมยังไม่โดนแบน
    กล่าวขอบคุณ
    136
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,820
    ไม่น่าจะเป็นเกาหลี ตอนทำสงครามโลก บ้านเขาไม่โดนระเบิแซักลูก
    เมื่อความน่ารังเกียจของผมยังไม่หมด

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    = = น่ากลัวจริง >>อยากออกความเห้นน่ะ กลัวดร่าม่าแหะ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rex อ่านกระทู้

คนเรา*****โง่จริงๆ ประเด็นที่จะสื่อมันอยู่ที่ ทฤษฎีระเบิดประชาชนตัวเอง ของคุณนักวิชาการไม่รู้จริงไงเล่า พ่อคนฉลาด มีพ่อเป็นโอบาม่าเหรอ เชื่อเป็นตุเป็นตะเลย
    น้ำมันใต้ดินตะวันออกกลางมีมากกว่าที่คิดครับ มันไม่ได้ใกล้หมดจริงๆหรอก นักวิชาการพูด แต่มันไม่ได้เป็นคนไปวัดน้ำมันใต้ดินเอง บ้านมันไม่ได้อยู่ตะวันออกกลาง

ผมเชื่อว่าที่เปิดศึกก็เพราะต้องการน้ำมัน ประชาชนมีเป็นร้อยๆล้าน ตาย 10-20 คนแลกน้ำมัน มองยังไงก็คุ้มครับตามหลักชีวะวิทยา เพราะมันไม่มีผลในมุมกว้างๆ

ผมว่ามันก็ไม่แปลกนะครับเพื่อผลประโยชน์มหาศาล มดตายก็อ้างได้นะครับคนเรา

^^

37. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    กำลังจะกลายเป็นโอ้มาม่าไปแล้วครับ