ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 995
    Blog Entries
    3

Bethesda เริ่มสร้างเกมใหม่แล้ว แต่ยังคงซับพอร์ต Skyrim อยู่

Bethesda เริ่มสร้างเกมใหม่แล้ว แต่ยังคงซับพอร์ต Skyrim อยู่

ในที่สุดตอนนี้ทาง Bethesda ก็ได้ออกมาประกาศเองแล้วว่ากำลังเข้าสู่การพัฒนาเกมใหม่หลังจากที่เป็นข่าวลือกันมาก่อนหน้านี้ซักพัก และเกมดังอย่าง Skyrim ก็ยังคงมีการซับพอร์ตและอัพเดตเรื่อยๆไม่ต้องกลัวว่าจะโดนลอยแพ ส่วนเกมใหม่ที่ว่ามานี้ทาง Bethesda ก็ไม่ได้เผยอะไรออกมาซักอย่างนี่สิ

หากใครจำได้ในปี 2012 ที่ผ่านมาทาง Bethesda นั้นได้เพิ่มลูกเล่นเกม Skyrim กันแบบจัดเต็มไม่ว่าจะเป็น การอัพเดตเกม , Creation Kit , Steam Workshop , Kinect support รวมไปถึง DLC ของเกม แต่ส่วนหนึ่งของทีมก็ได้ง่วนไปกับการเตรียมสร้างเกมใหม่เมื่อตั้งแต่ปีก่อนแล้วล่ะ …สุดท้ายนี้หลายคนอาจจะมีคำถามในใจว่ามันจะเป็นเกมอะไรกัน ก็เดาๆกันไปล่ะนะ Fallout ภาคใหม่? ก็มีความเป็นไปได้

กด ขอบคุณ ด้วยนะแจ๊ะ

Bossanowa

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    war,war never change

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    บัคยังมีอยู่เลยเต็มSkyrimเลย

DLCใหม่ได้ยินว่าจะเป็นDLCเกี่ยวกับRed guardนะ

「Kurumi Tokisaki」
    くるみ Kurumi !!!!!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,912
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,832
    เจ๋งเลย ถ้าเป็น Fallout แล้วก็รอ Skyrim ภาคใหม่อีก *0*

กล่าวขอบคุณ
    208
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ผมอยากให้เป็นแนวๆrage

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 543
    Fallout 4 มาก็ดี
    เบื่อ Skyrim มากเลยอ่ะ ผมเล่นมาเจ็ดสิบชั่วโมงเควสมากกว่าครึ่ง เข้าแต่ถ้ำ เจอศัตรูเดิมๆ
    ถ้าคุณไม่ยอมรับฟังคำติเตียนของผู้อื่น คุณก็ไม่ควรไปสั่งสอนใคร

กล่าวขอบคุณ
    734
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    fallout ฉบับ skyrim เพี่ยงๆ

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    อยากได้ที่มันเหมือนskyrimจัง

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    มีทั้งอดีตและอนาคตแล้ว อยากได้แบบโลกปัจจุบันจัง

THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083
    อยากได้ Serie ใหม่บ้างอะไรบ้าง 555+ แนวใหนก็ได้เอามาเถอะ เป็น Open World + Support MOD ก็เยี่ยมแล้ว 555+

กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    เราว่ามันเล่นหมดยากอยู่น่ะ skyrim สร้างตัวใหม่เล่นจนครบทุก faction + ทุกสาย ก็ไม่พอใจ
    ลง mod มาสานต่อความสนุกดีกว่าน่ะสำหรับเกมค่ายนี้กว้างเกินจะนั้งเก็บลายละเอียดหมด
    แต่ FALLOUT เราว่าน่าเบื่อมากๆเลยน่ะนอกจากการแต่งตัวกับเควสเนื้อเรื่อง gameplay ถ้า
    ภาคใหม่ยังทำมาเหมือนเดิมก็แย่อ่ะเดินๆยิงกด V เลือกๆๆยิงๆแขนขาดขาขาดก็ไม่ไหวน่ะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    โอ้เย้
    War. War never changes.

นักตกเหวตายมืออาชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GASMASK อ่านกระทู้
    เราว่ามันเล่นหมดยากอยู่น่ะ skyrim สร้างตัวใหม่เล่นจนครบทุก faction + ทุกสาย ก็ไม่พอใจ
    ลง mod มาสานต่อความสนุกดีกว่าน่ะสำหรับเกมค่ายนี้กว้างเกินจะนั้งเก็บลายละเอียดหมด
    แต่ FALLOUT เราว่าน่าเบื่อมากๆเลยน่ะนอกจากการแต่งตัวกับเควสเนื้อเรื่อง gameplay ถ้า
    ภาคใหม่ยังทำมาเหมือนเดิมก็แย่อ่ะเดินๆยิงกด V เลือกๆๆยิงๆแขนขาดขาขาดก็ไม่ไหวน่ะ
    อันที่จริงแล้ว Fallout กับ TES ตั้งแต่ภาค Oblivion กับ FO3 นี่ gameplay มันเกือบจะเหมือนกัน 100% เลยนะครับ
    ต่างกันแค่ setting แล้วก็ระบบบางอย่างที่ทำมาเพื่อให้เข้ากับสถานที่เท่านั้น
    "Revenge has to be done with a smile."
    -Hayakawa Yuzuko (Yuzuko Peppermint)

それはそれ、これはこれ。
    Somewhere on Earth :D
    กล่าวขอบคุณ
    2,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KaMeLRo อ่านกระทู้
    Fallout 4 มาก็ดี
    เบื่อ Skyrim มากเลยอ่ะ ผมเล่นมาเจ็ดสิบชั่วโมงเควสมากกว่าครึ่ง เข้าแต่ถ้ำ เจอศัตรูเดิมๆ
    ทำไมผมเล่นได้เรื่อยๆหว่า... อ้อ ผมเล่นตัวใหม่เรื่อยๆทันทีที่เริ่มเบื่อ รวมม็อดเกือบๆ 200 เพิ่มความยากในการเบื่อ

กล่าวขอบคุณ
    454
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    fall out 4 เชียๆ

- [ The Gang ] -
    ตรงนี้เพราะรักเธอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,004
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    รอดูเกมใหม่ของ Bethesda
    Intel Core i7-3770K 4.0 GHz | GIGABYTE Z77x-D3H | XSPC Raystorm Pro | MSI GTX 980Ti Gaming 6G | Corsair Vengeance 16GB(8x2) DDR3 | Corsair VS650

กล่าวขอบคุณ
    205
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    ผม่ ไม่เชื่อ ว่า sky rim จะ ไม่มี dlc ต่อแล้ว T.T เสียใจน่ะเฟ้ย แล้ว redguard และ และ The thomolr DLC ล่ะ