ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1

[1 PART][PC GAME] STRANGLEHOLD คนบ้าอะไรเนี่ยตายยากจริงๆ [FULL] [DIRECT LINK] [ONE2UP]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zanuk9876 อ่านกระทู้
    ยืนยันครับ เล่นได้ 100% ขอบคุณมากครับ หายากมาก ลงประมาณ 1 - 2 ช.ม ประมาณ 13 GB ไม่ตัดอะไร แต่รู้สึกน่าจะลดคุณภาพของ cutscenes ลงครับ

คล้าย Max Payne เลยแฮะ - -

[1 PART][PC GAME] STRANGLEHOLD คนบ้าอะไรเนี่ยตายยากจริงๆ [FULL] [DIRECT LINK] [ONE2UP]

ผู้เล่นต้องรับบทเป็น Tequila ตำรวจฮ่องกงเพื่อสืบสาเหตุการตายของเจ้าหน้าที่ตำรวจนายอื่นๆที่เสียชีวิต อย่างไร้สาเหตุ มีเพียงตราตำรวจที่ถูกยิงเป็นรูที่เต็มไปด้วยคราบเลือด นอกจากนั้นยังพัวพันกับหัวหน้ามาเฟียจนลามไปถึงการลักพาตัวครอบครัวของ Tequila อีกเช่นกัน แอคชั่นฟอร์มลักษณะแบบนี้ได้ใส่ความสะใจ กับสิ่งของที่วางเรียงรายตามพื้นที่ๆสามารถเกือบทำลายได้ทุกอย่าง พร้อมกับนำศัตรูที่แห่เข้ามาเป็นจำนวนมากให้เพิ่มความสนุกในการต่อสู้ และที่สำคัญ ขณะที่ต้องฝ่าฟันศัตรูด้วยปืนสั้น 2 กระบอกแล้วนั้น ยังได้ใส่ Bullet Time เพื่อเพิ่มอรรถรสการต่อสู้ขึ้นระดับ ซึ่ง Bullet Time ได้เรียกในเกมว่า Tequila Time หมายถึง ทำให้ฉากในเกมช้าลงชั่วครู่ และขณะตกอยู่ในภวังค์อยู่ ผู้เล่นสามารถเล็งปินยิงใส่ศัตรูได้อย่างง่ายดาย รวมถึงหลบหลีกจากระสุนปืนซึ่งได้เห็นลูกปืนที่กำลังพุ่งเข้ามาที่ตัว เอกอย่างช้าๆ การต่อสู้โดยภาพรวม อยู่ในระดับสะใจไม่น่าเบื่อมาก เพราะบางจุดศัตรูได้โผล่เป็นจำนวนมากให้หลบหลีกและกราดกระสุนอย่างบ้าคลั่ง

นอกจากนั้นแล้วผู้เล่นสามารถโต้ตอบกับสภาพแวดล้อมภายในเกมได้เกือบทั้ง หมด เช่น สไลด์จากราวบันได, กระโดดสไลด์โต๊ะ, กระโดดเข้ารถเข็น แม้ว่าการโต้ตอบกับสิ่งแวดล้อมทำออกมาได้เท่ห์และแหวกแนว พอเล่นไปสักพักจะรู้สึกเริ่มเกะกะ เหตุเพราะเวลาที่เข้าใกล้กับสิ่งแวดล้อมที่ตอบโต้ได้ แสงจะกระพริบขึ้นมาเพื่อบ่งบอกกับการโต้ตอบได้ อย่างไรก็ตาม เวลาที่ต้องการเล่นท่า หรือยิงสิ่งของที่ก่อให้เกิดเสียชีวิตเช่น ถังก๊าซ, ป้ายโฆษณา เป็นต้น จะได้รับแต้มเพิ่มเกจความสามารถพิเศษของตัวละคร

Minimum system requirements
    Windows XP SP2, Windows Vista
    Intel Pentium 4 1.5GHz or AMD Athlon XP 1500
    256 MB RAM
    15.0 GB free hard disk space
    DirectX 9.0b compatible graphics card with 64 MB VRAM (see below for complete list)
    DirectX 9.0b compatible sound card
    DirectX 9.0c (included)
    Broadband Internet connection required for online play

Recommended system requirements

Processor: Core 2 Dual Core 2.4GHz or AMD equivalent
    Memory: 2GB or more
    GPU: Nvidia Geforce 7800 GTX or ATI Radeon HD 2600 Pro
    VRAM: 256 MB
    Hard Drive: At least 15 GB of free space
    Sound: Direct X 9.0c compatible sound card

DOWNLOAD 1 PART

Password:webforfun.net

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sinowa_y2k อ่านกระทู้
    ลงได้เล่นนได้ ขอบคุณครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ninwatza : 19th April 2013 เมื่อ 13:21
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    nakhon si thammarat , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 46
    น่าเล่นดีครับบบแต่เกมตอนนี้เล่นไม่ทันเลย เด่วจะมาโหลดนะคับขอบคุนมาก
    Cpu : Intel Core i7 4770k Mainboard : ASUS H87M-PRO
    Vga : ASUS GTX 650 DirectCU OC Ram: Kingston Hyper-X 8GB Psu : Itsonas winner 750w

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เจอของดีอะย่ะ น่าเล่นมาก ต้องสูบ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    24
    เิจมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ciel' etoile
    กล่าวขอบคุณ
    2,364
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    น่าสนใจ ๆขอรับไปลองครับขอบคุนครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ลงได้เล่นนได้ ขอบคุณครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    1
    เป็นแบบตลุยด่าน ใช่ไหมครับ

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nuttasak14 อ่านกระทู้
    เป็นแบบตลุยด่าน ใช่ไหมครับ
    ใช่ครับเราจะได้รับภารกิจ
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    ใช่ครับเราจะได้รับภารกิจ
    เกมนี้ผมรู้สึกเหมือน max payne ผสม sleeping dogs

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    Die hard asian level ครับผมเคยเล่นในXbox360
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    หาตั้งนาน ลิ้งเก่าๆตายหมดล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    137
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    กว่าจะมีคนอัป!! หายากมากครับ ขอบคุณมากกกกกกกกก T^T เกมมันเก่าแล้วอะมีแต่ลิงค์ตาย

กล่าวขอบคุณ
    429
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    โอ้เฮียโจวเหวินฟะต้องจ๊าดดด

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    1
    ยืนยันครับ เล่นได้ 100% ขอบคุณมากครับ หายากมาก ลงประมาณ 1 - 2 ช.ม ประมาณ 13 GB ไม่ตัดอะไร แต่รู้สึกน่าจะลดคุณภาพของ cutscenes ลงครับ

คล้าย Max Payne เลยแฮะ - -

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยืนยันด้วยคน****

I am the law

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เกมนี้สร้างจากหนังเรื่อง Hard Boiled (ตำรวจทะลักเดือด) นำแสดงโดยโจเหวินฟะครับ ยิงกันแหลกทั้งเรื่อง

ตัวอย่างหนังเล็กน้อยก็แล้วกัน http://www.youtube.com/watch?v=3wYCh5nxyCI

ขอบคุณคนอัพมากๆ นะครับสำหรับเกมนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Odysseus : 23rd April 2014 เมื่อ 22:37

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ