ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1

Cool .:City of Heroes – Paragon Studio เผยรายละเอียดชะตากรรมอันน่าเศร้าของเกมนี้:.

.:City of Heroes – Paragon Studio เผยรายละเอียดชะตากรรมอันน่าเศร้าของเกมนี้:.

.:City of Heroes – Paragon Studio เผยรายละเอียดของบทความในช่วงโค้งสุดท้ายของชะตาของเกม City of Heroes:.
    .:City of Heroes ได้ประกาศปิดตัวลงไปตั้งแต่เดือนพฤศจิกายน ปีที่แล้ว โดยทีมผู้พัฒนาอย่าง Paragon Studios  ทั้งนี้การตัดสินถึงความไม่เป็นที่นิยมจะทำโดยบริษัทแม่เป็นหลักซึ่งนั่นก็คือ Ncsoft ซึ่งหลังจากนั้นก็มีกลุ่มแฟนๆ ของเกมร่วมกันเรียกร้องให้เกมกลับมาเปิดอีกครั้ง:.

.:ในขณะที่ทาง Ncsoft เอง ก็ได้กล่าวว่านี่คือสิ่งที่ดีที่สุดแล้วสำหรับลูกค้าทั้งกลาย และบทความสุดท้ายที่ได้เผยไว้ถึงคำแนะนำต่างๆที่กำหนดโดยบริษัทแม่ในประเทศเกาหลีที่ให้ความสนใจน้อยมากกับเกม City of Heroes อีกทั้งยังมีข้อมูลเชิงลึกถึงความเป็นไปได้ในการที่ paragon studios จะซื้อเกมกลับจาก Ncsoft:.

.:สิ่งที่น่าสนใจก็คือการรวมกลุ่มกันที่ทรงพลังมากเพื่อการเรียกร้องให้เกมกลับมาอีกครั้ง โดยให้มีการเปลี่ยนรูปแบบเป็น Free to Play เพื่อผู้เล่นใหม่ๆจะได้ไหลเข้ามาเล่นกันมากขึ้น:.

.:เกมแนว MMO ที่ใช้ธีม Superhero ตัวใหม่ได้ถือกำเนิดขึ้น โดยกลุ่มแฟนๆ ของเกม City of heroes ซึ่งเป็นที่รู้จักกันดีในชื่อ The Phoenix project ซึ่งคาดว่าจะใช้ CryEngine 3 ในการพัมนาตัวเกม ทราบอย่างนี้แล้ว แทบจะไม่อยากรอที่จะได้เห็นกราฟิกจริงเลย ตอนนี้ก็ชม Trailer ของ The Phoenix Project กันไปก่อนนะครับ:.

.:The Phoenix Project [Teaser Trailer]:.

.:ขอบคุณข่าวจาก:.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 115
    google แปลหรอครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ่านไป งง ไป...

Feel Lonely
    กล่าวขอบคุณ
    547
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ผมเข้าใจนะครับว่าข่าวคืออะไร... เกมCity of heroes เนี่ยผมได้ยินชื่อเสียงเรียงนามมาตั้งแต่7-8ปีที่แล้วได้มั้งเกินด้วย

แต่เกมมันเก่าอายุมันเยอะ เพราะฉะนั้นทำ City of heroes 2!! ซิครับ ฮาๆ
    Amagami SS+ !! Love Tsukasa Ayatsuji !!

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    มันเหมือน Dc universe มั้ยครับ - -
    I'm watching on You

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    เกมแนวนี้มีเยอะมากเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    640
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ผมรู้สึกเหมือนว่าเกมส์นี้จะโดนฟ้องนะครับถ้าลองหาข่าวเก่าๆ มาอ่านดู จึงทำให้ตัวเกมส์นั้นเปิดไป เนื่องจากค่ายการ์ตูน MARVEL เนี้ยแหละไปฟ้องร้องเรื่องลิขสิทธิ์เค้าซึ่งเจ้าตัวเกมส์เนี้ยมันสามารถสร้าง ไอ้เจ้ายักษ์ตัวเขียว HULK ขึ้นมาได้เนี้ยแหละครับ แต่ผมก็ไม่ทราบหากมีการอัพเดทจะทำใหม่แต่ข่าวเก่าได้บอกว่าตัวเกมส์นี้ยกเลิกมานานแล้วครับผม

It's My Paradise.
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อยากเล่น******ย

จะเอาลงใน steam ไหมน๋ออ
    This Is Paradise

.:MOD MASTER:.
    American Revolution
    กล่าวขอบคุณ
    806
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,111
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Justified-x0d อ่านกระทู้
    google แปลหรอครับ
    ต้นข่าวมางั้นครับ ผมก็แค่โปรโมทให้เค้าไป ไม่ได้พิมพ์เองด้วยซ้ำ คนอย่างผมไม่ใช้ Google แปลครับ!!!(ลองไปหาข่าวเก่าๆที่ผมพิมพ์เองดู)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Phuthit อ่านกระทู้
    ผมรู้สึกเหมือนว่าเกมส์นี้จะโดนฟ้องนะครับถ้าลองหาข่าวเก่าๆ มาอ่านดู จึงทำให้ตัวเกมส์นั้นเปิดไป เนื่องจากค่ายการ์ตูน MARVEL เนี้ยแหละไปฟ้องร้องเรื่องลิขสิทธิ์เค้าซึ่งเจ้าตัวเกมส์เนี้ยมันสามารถสร้าง ไอ้เจ้ายักษ์ตัวเขียว HULK ขึ้นมาได้เนี้ยแหละครับ แต่ผมก็ไม่ทราบหากมีการอัพเดทจะทำใหม่แต่ข่าวเก่าได้บอกว่าตัวเกมส์นี้ยกเลิกมานานแล้วครับผม
    สร้างใหม่ครับ ดูจากวันอัพโหลดคลิปได้เลย

Dome Media
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    น่าเล่นนมากกก