ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: กางเกงยีนส์ที่คุณใส่ ชอบแบบไหนกันมั่งครับ

ผู้โหวต
137. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • กางเกงยีนส์ทรงใหญ่

17 12.41%
  • กางเกงยีนส์ทรงตรง

53 38.69%
  • กางเกงยีนส์เอวต่ำ

7 5.11%
  • กางเกงยีนส์ปะลาย

2 1.46%
  • กางเกงยีนส์ฟอกสี

6 4.38%
  • กางเกงยีนส์ขาเดฟ

67 48.91%
  • กางเกงยีนส์ขาม้า

13 9.49%
  • กางเกงยีนส์สีสด

5 3.65%
สำรวจความนิยมหลายตัวเลือก
    [ ~ จิ้งจอกมหัศจรรย์ ~ ]
    [ ~Zorori Castle~ ]
    กล่าวขอบคุณ
    1,862
    ได้รับคำขอบคุณ: 72,599

กางเกงยีนส์ที่คุณใส่ ชอบแบบไหน ลองมาดูกัน

กางเกงยีนส์เป็นแฟชั่นที่อยู่คู่กับผู้ชายทุกยุคทุกสมัย เพราะไม่ว่าเทรนด์จะเปลี่ยนไปอย่างไร กางเกงยีนส์ก็ยังคงเป็นไอเทมที่เอาไปใส่แมทช์กับเสื้อผ้าหลากหลายสไตล์ได้ อย่างง่ายดาย แถมยังใส่สบายเหมาะกับวันชิล ๆ อีกต่างหาก แต่คุณเคยรู้หรือเปล่าว่าสาว ๆ เขามองกางเกงยีนส์ที่คุณใส่กันอย่างไร? ถ้ายังไม่เคยคิดถึงเรื่องนี้ล่ะก็ ขอบอกไว้เลยว่าผู้หญิงน่ะเขาใส่ใจทุกรายละเอียด และมองนิสัยจากรสนิยมการแต่งตัวด้วย มันจึงเป็นคะแนนด่านแรกที่คุณจะได้จากสาว ๆ เลยก็ว่าได้ ดังนั้นลองมาดูข้อมูลจากเว็บไซต์ Ask Men ที่กระปุกดอทคอมรวบรวมมาฝากกันเลยดีกว่าว่าคุณสาว ๆ เขามองผู้ชายใส่กางเกงยีนส์แต่ละสไตล์เป็นแบบไหนบ้าง

กางเกงยีนส์ทรงใหญ่

มันอาจเคยฮิตในอดีตก็จริงอยู่ แต่ปัจจุบันการใส่กางเกงยีนส์ทรงใหญ่ ๆ แบบนี้คงไม่อินอีกแล้วล่ะ เพราะกางเกงยีนส์แนวนี้คนส่วนใหญ่ที่ใส่ก็มีแต่คนมีอายุรุ่นคุณลุงคุณพ่อ ด้วยกันทั้งนั้น แถมยิ่งพอใส่กับเสื้อหลวม ๆ แล้วยังดูอ้วนเกินจริงอีกต่างหาก จึงไม่ใช่เรื่องแปลกเลยหากสาว ๆ เขาจะตัดสินว่าคนใส่กางเกงแบบนี้เป็นผู้ชายเชย ๆ และให้ความรู้สึกเหมือนเป็นพี่ชายแสนดีสักคน มากกว่าจะรู้สึกหวั่นไหวในแง่ของคนรักได้

กางเกงยีนส์ทรงตรง

ผู้หญิงไม่ได้ตัดสินกางเกงแนวนี้ว่าแย่เสียทีเดียว ในขณะที่พวกเธอก็ไม่ได้มองว่ามันดูดีจนใส่แล้วเกิดด้วยเหมือนกัน ทำไมน่ะเหรอ..เพราะจริง ๆ แล้วผู้หญิงก็ให้ความสำคัญกับเรื่องเรียวขาไม่แพ้ผู้ชายด้วยเหมือนกันยังไง ล่ะ และกางเกงแบบนี้ก็ทำให้มองไม่เห็นรูปร่างของขาที่แท้จริงของคุณเสียด้วย มันจึงยากที่จะรู้ได้ว่าคุณเป็นหนุ่มสุดฟิตอย่างที่เธอกรี๊ดหรือเปล่า ดังนั้นถ้ามั่นใจว่าช่วงขามีมัดกล้ามที่แน่นเปรี๊ยะจนแข็งแกร่งสมชายชาตรี แล้ว ก็เปลี่ยนมาใส่กางเกงที่ได้อวดเรียวขากระชับแทนดีกว่านะ

กางเกงยีนส์เอวต่ำ

ถึงเทรนด์เอวต่ำจะมาแรง แต่ก็ต้องระมัดระวังในการเลือกด้วยนะครับ เพราะไม่ใช่ว่าทุกคนจะใส่แล้วดูดี ถ้าไม่มั่นใจว่าเป็นหนุ่มสูงโปร่งขายาวจริง ๆ คงได้ดับสนิทแน่นอน จากการที่กางเกงเอวต่ำพวกนี้จะทำให้ช่วงขาของคุณดูสั้นขึ้นอีก มองแล้วไม่สมดุลจนเหมือนคนไม่สมส่วน แถมยังแต่งตัวไม่เป็นซะอีก อย่างไรก็ตาม สำหรับใครที่ใส่แล้วดูดีล่ะก็ สาว ๆ จะมองว่าคุณเป็นหนุ่มน่าสนใจสนุกสนานร่าเริง มีชีวิตชีวา น่าคบหามาก ๆ เลยล่ะ

กางเกงยีนส์ปะลาย

ก็ไม่รู้นะว่าอะไรดลใจให้ผู้ชายแมน ๆ อย่างเรา หันไปใส่กางเกงปะลายหวานแหววแบบที่ผู้หญิงเขาชอบใส่กัน ซึ่งผู้ชายที่ชอบใส่กางเกงแนวนี้ก็ไม่ได้มีมากมายนัก แต่มันสามารถช่วยให้คุณกลายเป็นคนที่โดดเด่นในสายตาของสาว ๆ อีกทั้งยังแสดงให้เห็นถึงด้านละเอียดอ่อนโรแมนติกอย่างคาดไม่ถึงอีกด้วย ทั้งนี้ทั้งนั้น จะเลือกใส่กางเกงแนวนี้ก็ต้องระวังหน่อย อย่าเลือกกางเกงที่มีลายพร้อยหวานแหววเกินไป ไม่อย่างนั้นสาว ๆ เขาอาจไม่กล้าจีบ เพราะนึกว่าคุณเป็นพวกเดียวกันไปซะได้

กางเกงยีนส์ฟอกสี

มันอาจเคยเป็นกระแสอยู่ช่วงหนึ่ง แต่นาทีนี้คนใส่กางเกงยีนส์ฟอกสีแล้วดูดีคงมีแต่ผู้หญิงซะเป็นส่วนใหญ่ ผู้ชายเขาไม่ค่อยใส่กางเกงลายตาแบบนี้กันอีกแล้ว ยิ่งไปกว่านั้น มันยังดูแสบซ่าเกินไปจนทำให้คุณดูเหมือนพวกเพลย์บอยเด็ก ๆ ที่พึ่งพาไม่ได้อีกด้วย ดังนั้นสาว ๆ แบบที่จะสนใจผู้ชายที่ใส่กางเกงแนวนี้ ส่วนใหญ่ก็จะเป็นคนประเภทเดียวกันเท่านั้นแหละ

กางเกงยีนส์ขาเดฟ

ทุกวันนี้หากใครไม่มีกางเกงยีนส์ขาเดฟติดไว้ในตู้เสื้อผ้า คงไม่อาจเรียกตัวเองว่าเป็นหนุ่มอินเทรนด์ตัวจริงได้อีกแล้ว เพราะเป็นกางเกงแบบที่ได้รับความนิยมมากที่สุด ณ เวลานี้เลยก็ว่าได้ ซึ่งมันจะทำให้คุณดูเท่ทันสมัย เป็นหนุ่มกระตือรือร้นในสายตาสาว ๆ ได้แน่นอน อย่างไรก็ดี ต่อให้อยากหล่อเป๊ะสักแค่ไหน แต่ก็อย่าถึงกับต้องเลือกแบบที่รัดแน่นจนแทบจะต้องนอนตีลังกาแปดตลบเพื่อใส่ กางเกงเลยนะ เพราะจะทำให้คุณอึดอัดเดินไม่ถนัดจนเสียบุคลิกภาพซะเปล่า ๆ

กางเกงยีนส์ขาม้า

แน่นอนว่ากางเกงแบบนี้ดูดีเวลาที่เราเห็นคาวบอยในภาพยนตร์ใส่พร้อมกับรอง เท้าบูทและควบม้าไปรอบ ๆ แต่ในชีวิตจริงยุค 2013 มันคงไม่ใช่ไอเดียที่ดีแน่ ๆ หากคุณคิดจะเรียกความสนใจจากสาว ๆ ด้วยกางเกงแนวนี้ เพราะไม่ว่าเธอจะเป็นสาวสไตล์ไหนก็คงส่ายหน้าให้กับกางเกงแนวนี้แทบไม่ทัน กันเป็นแถว ในเมื่อมันดูเหมือนหลุดมาจากหนังโบราณออกซะขนาดนี้..ใครจะทนเดินควงให้ตก เป็นเป้าสายตาไปด้วยไหวกัน

กางเกงยีนส์สีสด

ใครว่ากางเกงยีนส์จำเป็นต้องถูกจำกัดอยู่แค่สียีนส์ฟ้าน้ำเงินเท่านั้น ลองเปลี่ยนมาใส่เป็นพวกสีสดสะดุดตาดูบ้าง จะช่วยกระชากวัยให้คุณดูหนุ่มขึ้นเป็นกองทันตาเห็น แถมยังดูโดดเด่นเป็นตัวของตัวเอง จนสาว ๆ ให้คะแนนความมั่นใจเพิ่มมาอีกต่างหาก ดังนั้นคราวหน้าที่ออกไปซื้อเสื้อผ้า ลองเสี่ยงเลือกสีเขียวหรือแดงมาใส่กันดูบ้างก็ไม่เลวนะ

ทั้งนี้ถ้าอยากจะดูดีเตะตาสาว ๆ ตั้งแต่หัวจรดเท้าแล้วล่ะก็ นอกจากเลือกกางเกงที่ดูดีมาใส่แล้ว ก็ต้องเสื้อและแอคเซสซอรี่อื่น ๆ ให้เข้ากันด้วย ที่สำคัญอย่าลืมดูเรื่องความเหมาะสมและสถานที่ด้วยนะครับ ถึงจะสะดวกสบายคล่องแคล่วและโดนใจสาวเขาเต็มตัว จนมั่นใจไปได้ทั้งวัน

Credit : http://men.postjung.com/671364.html

Mountain Bike
    กล่าวขอบคุณ
    1,940
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,101
    ชอบขากระบอกนะ ใส่แล้ว ไม่ดูเด็กก็ผู้ใหญ่
    never rat on your friend.and always keep your mouth shut

G Dragon
    กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,868
    กางเกงยีนส์นี้มีทรง ขากระบอกเล็ก ปะครับ อันนี้อยากรู้มานานละ เห็นเพื่อนๆมันพูดๆกัน

อยากรู้ว่าทรงกระบอกเล็กมันเปนยังไง

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ทรงตรงแน่นอนที่สุด

Daft Punk
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,116

หล่อสุดแล้ว

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3
    ชอบเดฟๆครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,049
    1
    ใส่ใหญ่ๆครับ ตัวที่บ้านเนี่ย ลากพื้นเลยมั้ง คือหุ้มเท้าครึ่งเท้าแทนรองเท้าได้เลย
    PlaySteamer รับฝากซื้อหรือหาเกมส์ Steam Origin หรืออื่นๆสนใจคลิ๊ก >>>ที่นี่<<<

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    พ่อกับผมมีกางเกงlevi's 501รวมกันสิบกว่าตัวแยกตู้เก็บไว้เลยแต่ละตัว 2K+ made in america ทุกตัวใครจะขโมยมาได้ตลอดเวลา

คิดถึงวันวาน
    กล่าวขอบคุณ
    870
    ได้รับคำขอบคุณ: 500
    กระบอกเล็กเอวต่ำเลย

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    กระบอกครับผม ใส่พอดีขอโอเคแล้ว ไม่ลีบไปเวลาถอดยาก ไม่หลวมไปเวลาเดินนึกว่าลุง
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

ใจร้ายชอบถากถาง
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,185
    1
    กระบอกดีสุดแล้วคล่องตัวไปไหนมาไหนสะดวก

(ผมเป็นพวกชอบเดิน)

กล่าวขอบคุณ
    4,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมชอบขาเดฟครับ ตอนแรกๆก็ไม่ชอบหรอกแต่พอใส่มันรู้สึกว่าช่วงล่างปลอดภัยครับ มันแน่นมาก แถมเวลาล้มแถบไม่รู้สึกอะไรเลย ไม่เป็นแผลครับ
    น้ำหกใส่ไม่รู้สึกถึงความเย็นเลยครับ เยี่ยมจริงๆ

(์ Never Say )
    กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 205
    ผมคล้ายๆอันแรกอ่ะ กางเกงใหญ่พอดีๆ ขายาวๆ จนเหยียบขากางเกง ใส่แล้วดู แก่ดี 5555

กล่าวขอบคุณ
    1,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,670
    ผมชอบกางเกงยีนส์ที่สีซีดๆขาดๆหน่อย เซอร์ๆ

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    4
    ผมใส่ขาม้าครับ ผมชอบคันทรี่ ผมชอบยุคคาวบอย

และแน่นอน การแต่งตัวของผมก็แต่งเหมือนกับ Idol ผม John Fogerty

เฮียฝากครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    804
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ขาเดฟครับผม ผมชอบแต่งตัวออกแนวพวกนักร้องวง ADTR ไม่ก็ BMTH ครับ

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    กางเกงยีนขาม้าครับ บอกได้อย่างเดียว เท่มาก ดูคันทรี่ดี

ของแรง อย่าแซงทางเรียบ.
    กล่าวขอบคุณ
    3,114
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,840
    ขาม้าอยู่แล้ว .
    Fb : เซอร์บอย ไม่เผ็ด.

LAST STAND
    FOX RIVER,ILLINOIS CHICAGO,USA
    กล่าวขอบคุณ
    859
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Wimpy Kid อ่านกระทู้
    กางเกงยีนส์นี้มีทรง ขากระบอกเล็ก ปะครับ อันนี้อยากรู้มานานละ เห็นเพื่อนๆมันพูดๆกัน

อยากรู้ว่าทรงกระบอกเล็กมันเปนยังไง
    มีครับ คือมันทรงมันจะคล้ายเดฟผสมกับกระบอกครับ มันจะพอดีขาแต่ไม่ฟิต
    ESCAPE IS JUST THE BEGINNING

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread