ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

(づ。◕‿‿◕。)づ
    www.jokergameth.com
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,439
    Blog Entries
    3

SimCity Societies Destinations Expansion Pack [2.6 GB] [One2Up][ภาษาไทย]

ซิมซิตี้ โซไซตีส์ เดสทิเนชันส์

สร้างจุดมุ่งหมายอันแสนวิเศษให้กับเมืองคุณ เปลี่ยนเมืองน่าเบื่อหรือเมืองโรแมนติกของคุณซะใหม่ ทำให้มันอึกทึกดึงคนเข้ามาด้วยการสร้างแหล่งท่องเที่ยว
    ชายหาด รีสอร์ท กีฬาต่างๆ หรือกิจกรรมอื่นที่มีให้คุณเลือกทำ เป้าหมายก็คือทำรายได้เข้าเมืองให้ได้มากๆ สร้างชื่อเสียงให้กับเมือง มีสิ่งก่อสร้างใหม่ๆกว่า
    100 ชนิดรอให้คุณสร้าง และความสามารถของสิ่งก่อสร้างใหม่ๆอีกเพียบ มีตั้งแต่รีสอร์ทระดับ 5 ดาวไปจนถึงลานจอด UFO มีชาวพลเมืองซิมส์ใหม่กว่า 35
    แบบพร้อมกับพฤติกรรมสุดกวน ทั้งนักท่องเที่ยว นักธุรกิจ นักการเมือง ไฮโซ ชาวบ้าน ชาวพื้นเมือง นักผจญภัย ฯลฯ รับมือพวกเขาให้ดี ระบบสร้างทัวร์
    ท่องเที่ยวและการจัดทัวร์เที่ยวเมืองให้นักท่องเที่ยวที่มาเที่ยวเมืองของคุณพยายามพาพวกเขาไปเที่ยวยังแหล่งท่องที่ยวที่คุณคิดว่าดีที่สุด เพิ่มชื่อเสียงและ
    ความน่าสนใจให้เมือง นักท่องเที่ยวจะได้เข้ามาเยอะ ทีนี้เงินก็จะไหลมาเทมา เพิ่มและขยับขยายเส้นทางคมนาคมการท่องเที่ยว ทั้งทางอากาศและทางทะเล

ระบบปฏิบัติการ: Windows(R) XP SP3 / Vista / 7
    หน่วยประมวลผล: 1.7 GHz Intel CPU หรือเร็วกว่า, AMD XP 2100+ หรือเร็วกว่า
    หน่วยความจำ: 512 MB RAM
    ฮาร์ดไดรฟ์: พื้นที่ว่างอย่างน้อย 3 GB
    การ์ดแสดงผล: 128 MB
    การ์ดเสียง – รองรับ DirectX 9.0c
    การควบคุม - คีย์บอร์ด, เมาส์

1:Mount Image ถ้าแผ่น Autorun ให้กดออกนะครับ และขั้นตอนลงไม่ควรเปลี่ยนอะไรนะครับให้Nextอย่างเดียว
    2:เปิดโฟเดอร์ Simcity Societies>>EASetup>>เลือกภาษา>>ใส่คีย์ คีย์อยู่ใน Crackไฟล์ชื่อ rld-scskg กด Generate>>ไม่ต้องติ๊กCreate program shortcuts on the desktopครับ>>Install>>Finish
    3:เปิดภาคเสริมโฟเดอร์ SCS Destinations>>EASetup.>>เลือกภาษา>>ให้ติ๊ก Create program shortcuts on the desktop>>Install>>Finish
    4:เปิดโฟเดอร์ Crack>>เปลี่ยนภาษา>>Thai>>Finish
    5:เปิดโฟเดอร์ Crack>>Copy ไฟล์ SimCitySocieties,SimCitySocieties วางทับที่ C:\Program Files\Electronic Arts\SimCity? Societies
    6:เข้าเกมหน้า Desktop>SimCity Societies Destinations รับรองเล่นได้ 100% ครับ

2.6 GB 600MB Parts Last Part 200MB
    [/COLOR]
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 31st July 2013 เมื่อ 17:10

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    เปิดไม่ได้ครับ เป็นไวรัส ไฟล์คีย์อะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukluking อ่านกระทู้
    เปิดไม่ได้ครับ เป็นไวรัส ไฟล์คีย์อะ

เปิดอะไรไม่ได้ครับ

ให้ใส่ Passwordแตกไฟล์รึเปล่าครับ

นี่ครับPASSWORDแตกไฟล์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 17th April 2013 เมื่อ 12:34

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    เล่นได้ป่าว?? ครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fluke22009 อ่านกระทู้
    เล่นได้ป่าว?? ครับ
    ทดสอบลงเล่นเองแล้วครับเล่นได้100%ครับ
    และอัพเองครับ

เมืองผมเองครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 17th April 2013 เมื่อ 13:18

กล่าวขอบคุณ
    303
    ไฟล์คีย์นะครับ ในcrackอะ มันแจ้งว่าเป็นไวรัส
    ขอคีย์หน่อยละกัน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukluking อ่านกระทู้
    ไฟล์คีย์นะครับ ในcrackอะ มันแจ้งว่าเป็นไวรัส
    ขอคีย์หน่อยละกัน
    ของผมมันก็แจ้งเหมือนกันครับแต่มันไม่เป็นไรหรอกครับ

อะนี่ครับคีย์
    WFQY-973B-EGH6-9EG6-ARLD
    97LU-22JS-B59N-7B5W-RRLD
    USXF-LWGY-DXGK-HDXJ-PRLD
    5GEN-8ZQS-PUJT-CPUL-XRLD
    UEGY-7TF9-FW9K-JFWB-PRLD
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 17th April 2013 เมื่อ 14:22

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    303
    ขอบคุณครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดจากความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 442
    ผมรู้ละมันต้องลง 2 ภาคผมลงภาคเดี๋ยวเลยเล่นไม่ได้ 55555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boss02 : 17th April 2013 เมื่อ 17:15

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boss02 อ่านกระทู้
    ผมรู้ละมันต้องลง 2 ภาคผมลงภาคเดี๋ยวเลยเล่นไม่ได้ 55555
    ต้องลงภาคเสริมด้วยครับผม ถ้าเล่นได้มายืนยันด้วยครับ

(づ。◕‿‿◕。)づ
    กล่าวขอบคุณ
    3,296
    3
    มาแอบดันตอนดึก....

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babe2125 อ่านกระทู้
    ดันให้ครับ

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jamebanjen : 3rd July 2013 เมื่อ 20:58

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ดันให้ครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    password ในกระทู้นั้นไม่ใช่นะครับ มันผิด

password ที่ถูกต้องอยู่ใน comment ของ จขกท. เอง

ถ้าให้ดีรบกวนแก้ไว้ที่เดียวกันดีกว่าครับคนมาโหลดจะได้ไม่งง

ขอตัวไปลงเกมก่อน ขอบคุณครับ
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

กล่าวขอบคุณ
    107
    ได้รับคำขอบคุณ: 41
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    ขอบคุณนะเป็นกำลังใจให้นะ
    VIPSniperKillerDark

Tags for this Thread