ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

-:[ ArcheAge เกาหลีพร้อมเกรียนเตรียมอัพเดทสงครามชิงปราสาทสุดมันส์แล้ว ]:-

-:[ ArcheAge เกาหลีพร้อมเกรียนเตรียมอัพเดทสงครามชิงปราสาทสุดมันส์แล้ว ]:-

ArcheAge หลายท่านอาจจะรู้จักกันบ้างแล้ว ก็แหมเกมนี้ผมเองบอกตรงว่าเป็นเกมที่ได้รับความสนใจจากเกมเมอร์ทั่วโลกเยอะมาก ส่วนสาเหตุก็คงเพราะว่าตัวเกมนั้นมีระบบเยอะแยะมากมายก่ายกอง แถมรายละเอียดในเกมทำออกมาได้สวยสดงดงาม สมกับเป็นเกมที่ใช้ CryEngine 3 ได้อย่างคุ้มค่ามากๆ

และหลังจากที่เปิดให้บริการเต็มรูปแบบในเกาหลีใต้มาได้สักพักนึงแล้ว ซึ่งแน่นอนว่าเลเวลของผู้เล่นหลายคนคงทะลุเพดานตันกันไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ดังนั้นทีมงานเลยจ่ออัพเดทแพทเทพที่สาวกรอคอยกับแพทสงครามชิงปราสาทสุดอลังการ เป็นสงครามที่ผู้เล่นจะได้สัมผัสกับคำว่า "สงคราม" อย่างแท้จริง โดยเฉพาะระบบที่รองรับผู้ที่ต้องการโจมตีปราสาทของอีกฝ่ายเพื่อยึดครองมาเป็นของสมาคมของตัวเองได้แบบไม่อั้นเรียกว่ายกมากันทั้งเซิพเวอร์กันเลยทีเดียว

ส่วนกำหนดการในการอัพเดทแพทล่าสุดนี้จะประเดิมสงครามแรกกันในวันที่ 24 เมษายน 2556 งานนี้ XLGAMES ทีมพัฒนาก็แอบมาบอกว่าทีมงานจะทำให้สงครามในครั้งนี้สนุกที่สุดเท่าที่เคยมีมาครับ โดยส่วนตัวผมเองก็อยากจะเข้าไปเล่นเกมนี้เหมือนกันนะ แต่ติดตรงที่เป็นเกมที่มีระบบเยอะมาก และติดตรงที่มันเป็นภาษาเกาหลีที่ผมไม่ค่อยถนักมากเท่าไหร่ เกมเมอร์ไทยคนไหนถ้าสนใจจริงๆก็สามารถเข้าไปลองเล่นกันได้ แต่ถ้าใครที่เป็นเหมือนผมคงต้องภาวนาให้เซิพอินเตอร์ที่ให้บริการโดย Trion Worlds รีบๆ เปิดหน่อยละกันครับ

Credit : Playinter

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    สง สาร คอม กากๆ บ้าง
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

||<-{IReapersZz}->||
    ระยอง / ไทยแลนด์
    กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    edit:เข้าใจและ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xReapZ : 17th April 2013 เมื่อ 21:05

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,200
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ไอ้เราก็ได้แค่มองตาปริบๆ - -"

รอเซิฟอินเตอร์

เมื่อไหร่ไทยจะมีค่ายเกมดีๆซักค่าย ผมว่าเกมที่จะเข้าไทยนี่ต้นทุนต้องน้อย แอร์ไทม์นี่ไม่มีทางเอาเข้าเด็ดขาด ต้องเป็นไอเท็มมอลเท่านั้น

ขี้เกียจบรรยายและ แต่เพราะว่าส่วนนึงที่ไม่เอาเข้ามาเพราะนิสัยการเล่นเกมของคนไทยนี่ล่ะ - -
    I Love JokerGameTH:rolleyes:

สบาเดโฮ้ สบาเดเฮ้
    กล่าวขอบคุณ
    522
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zicez อ่านกระทู้
    ไอ้เราก็ได้แค่มองตาปริบๆ - -"

รอเซิฟอินเตอร์

เมื่อไหร่ไทยจะมีค่ายเกมดีๆซักค่าย ผมว่าเกมที่จะเข้าไทยนี่ต้นทุนต้องน้อย แอร์ไทม์นี่ไม่มีทางเอาเข้าเด็ดขาด ต้องเป็นไอเท็มมอลเท่านั้น

ขี้เกียจบรรยายและ แต่เพราะว่าส่วนนึงที่ไม่เอาเข้ามาเพราะนิสัยการเล่นเกมของคนไทยนี่ล่ะ - -
    5555 ก้พวกเด็กร้านเกมส์หัวเกรียนๆอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    1,325
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    คอมไม่กากแต่เน็ตกาก

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    เข้าไทยสงสัย กระตุก +แลค โคตรๆ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866
    เน็ตที่ใช้เล่น คง 30MB +

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    เน็ตไม่อำนวย