ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414

Marvel Heroes Closed Beta Key Giveaway (EU Only) มีจำนวนจำกัด

Marvel Heroes Closed Beta Key Giveaway (EU Only)

MMOBomb.com and Gazillion Entertainment are pleased to present our users with an invite to Marvel Heroes closed Beta weekend test (Europe Only). The tests will run from Friday April 19th until Sunday April 21st. To get your beta code key you just need to click on the button below. Don’t miss out on this offer!

Marvel Heroes is a free to play action-packed MMO game created by David Brevik, the visionary behind Diablo and Diablo 2.

สมัครสมาชิกhttp://www.mmobomb.com/
    รับkeyได้ที่http://www.mmobomb.com/giveaway/marvel-heroes-beta-keys
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pingPPPcup : 18th April 2013 เมื่อ 00:14

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Jessica제시카 정
    กล่าวขอบคุณ
    121
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,414
    ดัน สำหรับคนยังไม่เห็น

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    โหลดแล้วแต่มันยังโหลดไม่เสร็จแต่มันให้กดที่ Play เข้าเกมสืแต่พอถึงหน้าใส่รหัสพอใส่ไปแล้วขึ้น Incorrect username or password ทั้งๆที่รับ key แล้ว
    ยืนยันหมดแล้ว แต่เข้าไม่ได้ หรือเป็นเพราะต้องรอมันโหลดให้เสร็จ !!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SeveNLanD อ่านกระทู้
    โหลดแล้วแต่มันยังโหลดไม่เสร็จแต่มันให้กดที่ Play เข้าเกมสืแต่พอถึงหน้าใส่รหัสพอใส่ไปแล้วขึ้น Incorrect username or password ทั้งๆที่รับ key แล้ว
    ยืนยันหมดแล้ว แต่เข้าไม่ได้ หรือเป็นเพราะต้องรอมันโหลดให้เสร็จ !!
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ ผมว่าคงต้องรอให้แถบfull installเสร็จทั้งหมดก่อนแหละครับ ถึงจะเข้าเล่นได้ (ของผมเพิ่งได้แค่19.56%เองครับ)
    AMD FX-8150 | ASUS M5A99FX PRO R2.0 | Sapphire ATI Redeon HD 6770 R5 1GB | Corsair XMS3 4GB + Kingston KVR16N11 8GB |

กล่าวขอบคุณ
    5,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    พอโหลดเสร็จแล้ว ก็อาจจะเข้าเล่นไม่ได้นะครับ เพราะต้องรอด้วยว่ามันจะเปิดให้เล่นเวลาไหน (ช่วงเบต้า)

เวลามันเปิด ตัวที่มันเขียนว่า Off-line สีแดงเนี่ย จะเปลี่ยนเป็น On-line สีเขียว (ตรงกลางแถวๆบนนะครับ)

พอมันเปิด ก็ลองเอาเวลาของเราไปเทียบดู กับตารางเวลาเอานะครับ มันจะมีให้ดูอยู่ (เผื่อคนที่ยังไม่รู้)

ส่วนผม ได้ลองเล่นดูแล้ว ตอนโหลด โหลดนานมากครับ ผมปล่อยทิ้งไว้ทั้งคืน แล้วก็ บางครั้งมันจะให้โหลดใหม่ด้วย

ซึ่งผมก็เป็นครับ โหลดเสร็จแล้ว เล่นแล้ว พอจะรอวันที่มันเปิดให้เล่นอีกทีดันต้องโหลดใหม่

ผมคิดว่า รอวันที่มันเปิดจริงไปเลยดีกว่าครับ 4 มิถุนายน
    รวบรวมข่าวสารสยองโลก (ตรงไหนวะ)
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=85248

กล่าวขอบคุณ
    292
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    4 มิถุนายน ผมไปรับใช้ชาติแล้ว ไม่ได้เล่นหรอก อีก2ปีค่อยเจอกันใหม่นะ Jokergameth

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chana1991 อ่านกระทู้
    4 มิถุนายน ผมไปรับใช้ชาติแล้ว ไม่ได้เล่นหรอก อีก2ปีค่อยเจอกันใหม่นะ Jokergameth
    ยินดีด้วยคับ ขออย่าให้โดนลงใต้ก็พอ )