ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1

Company of Heroes 2 ลองกันหรือยัง

จากหัวข้อเลยครับผม สำหรับเกมที่โด่งดังมาก จากภาคแรกจนมาสู่ภาค2 สมรภูมิฝั่งตะวันออก ซึ่งตัวเกมตัวเต็มนั้นยังไม่ได้วางขาย แต่ตอนนี้มีตัวเบต้ามาให้ได้ลองเล่นแล้วบนSteam สำหรับผู้มีรหัสทดสอบ ผมเลยอยากรู้ว่า มีใครได้ลองแล้วบ้างครับผม แล้วความรู้สึกของคุณที่มีต่อเกมนี้เป็นอย่างไรบ้าง รบกวนสาธยายให้ผมอ่านด้วยครับผม แลกเปลี่ยนกัน

ส่วนนี่คือภาพที่ผมลองเล่นดูครับผม สเปคผมอาจจะห่วยไปหน่อยแต่ว่าพอเล่นได้ครับผม ฝ่ายรัสเซียสนุกดีครับ ระบบมีการรับปรุงนิดหน่อย แต่ก็ไม่ยากเท่าไหร่ครับ เห็นทีก็จะเป็นตัวAIนี่แหละ เก่งมาก แม้ว่าจะลองปรับทั้งแบบStandardหรือลงต่ำจนEasyก็ใช่ว่าจะอ่อนหัดเหมือนภาคก่อนนะครับผม เก่งมากเลยสำหรับAI อ้อ ชื่อsteamของผมเองเลยครับอันนี้ ที่เป็น[TH]SPBotasky

ภาพของเกมสวยมากครับผมแม้ว่าจะปรับต่ำก็ตาม ส่วนเรื่องของการได้มาในตอนนี้นั้น ในSteam ยังเปิดให้แค่จองของครับผม เกมตัวเต็มยังไม่มา ส่วนใครที่อยากได้รหัสBetaมาลองโหลดในสตีมดูก็เชิญที่แฟนเพจของ Company of Heroes 2 ได้เลยนะครับผม อันนี้เลย>>>>Company of Hereos<<<<
    แล้วก็แอดชื่อSteamผมด้วยนะครับผม kabukiput ครับผม

สาวกค่ายแดง รัสเซียมาสนุกกัน
    อูร่าาา!!!!!!!!!
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    1
    ลองแล้วครับ ไม่เคยชนะเลย
    แนะนำ STEAM KEY ราคาถูก
    ดูโปรโมชั่น คลิก เข้าร่วมกลุ่ม คลิก

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nooav อ่านกระทู้
    ผมกับท่านคงเหมือนกัน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    คนแย่งกันโหลดเน็ตแทบไม่เดิน - -

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เกมนี้เป็นเกมที่ผมชอบมากเลยๆ ภาค2 มีหวังอดเล่นหง่ะ สเปคไม่น่ารอด เล่นภาค1 ไปก่อนล่ะกันเน้อ ๆ แต่ไม่มีเพื่อนเล่นเลยหง่ะ ๆ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nooav อ่านกระทู้
    จริงๆครับผม ถ้าไม่เอาบอทรุมนี่แทบคางเหลือง มีแมทช์นึงผมเดี่ยวกับคอมนี่แหละ เล่นเป็นเยอรมัน ยันตั้งนานกว่ามันจะหยุดโจมตีได้ โชคดีที่มีรถถังหนักแล้ว ไม่งั้นนอนให้มันยิงเล่นๆแหง

กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    เล่น 10 ครั้งเเพ้ 10 ครั้ง - -* ขนาดเล่นภาค1มาเเล้วไม่เข้าใจระบบมันซะจริงๆ - -*
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ภาพเหมือนเดิมหรือผมคิดไปเอง?

ครับ ^^
    V
    V
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zidane : 18th April 2013 เมื่อ 10:40

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,636
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zidane อ่านกระทู้
    ภาพเหมือนเดิมหรือผมคิดไปเอง?
    คิดไปเองครับผม ภาพสวยอยู่แต่ผมปรับต่ำแล้วเล่นแมพที่มันมีหิมะเฉยๆครับมันเลยดูเลือนๆ

กล่าวขอบคุณ
    1,415
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,893
    เล่น แล้ว ครับ สนุกมากๆเลย แรกๆแพ้(ยังไม่คุ่นกับตัวเกมส์) พอหลังๆมา ชนะ ทุกรอบเลย (AI ระดับปานกลาง)

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    กำลังโหลดอยู่ครับ

=->Winter_[Of-The]_End<-=
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,125
    หนุกดีนะแต่ไม่รู้จะได้เล่นถึวเมื้อไหร่
    ->[TN]-x-[LeViaThan]<-

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    สนุกดีคับ AI ฉลาดดีนะคับ ผมชอบใช้ปีนใหญ่ยิงนะคับ

ชนะหลายตาแล้วนะคับ หาเพื่อนเล่น นะคับ

แอด steam มา TOEYZALNW {TH} ไม่มีเพื่อนเล่นนะคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย toeyzalnw : 18th April 2013 เมื่อ 18:59

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ com ja อ่านกระทู้
    คนแย่งกันโหลดเน็ตแทบไม่เดิน - -
    เหมือนกันเป็ะเลย

.:: ถอยทำถ้วย ::.
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    ผมเล่นๆไปค้างบ้าง อยู่ๆ BS สะงัน ไม่ผ่านอยู่ก็เห็นๆเลย CPU ครับ อย่างอื่นได้นะ เล่น 3 รอบไม่เคยจบเลยสงสัยคงต้องยกเครื่องใหม่

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    สนุกมากครับ ไม่เสียแรงที่รอ