ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นังนีทหน้าคอมฯ
    กล่าวขอบคุณ
    325
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,140

Question ถามคนที่มีน้องสาวหน่อยครับ

ผมเป็นคนที่อยากมีน้องสาวมากเลยครับ..แต่เดี๋ยว!ถ้าคุณคิดว่าผมอยาก
    มีน้องสาวเพราะดู"อะนิเม"ละก็คิดผิดแล้วหละครับ ผมอยากมีตั้งแต่ประถมแล้วครับ
    ตั้งแต่ยังไม่รู้จังคำว่า"อะนิเม"เลย เห็นเพื่อนแต่ละคนมีพีน้องกันก็เลย อยากรู้ว่าการมี
    น้องมันเป็นยังไง พอมาดู"อะนิเม"ก็เป็นการตอกย้ำตัวเองเข้าไปใหญ่(เริ่มดราม่าละ)
    ก็เลยอยากทราบว่าการมีน้องสาวมันเป็นเช่นไร บอกทีเถิ้ด...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 403
    อ่อ... - -"

ไม่ดีละมั้งงง (มันไม่เหมือนในโลกสาว2D หรอกนะ )

ขี้เกลียดด อืดอาด ยืดยาด
    พูดไม่ฟัง เกบตังไม่อยู่ ใช้ฟุมเฟือย
    นอนตื่นสาย --- >> ประมาณนี้ ละ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

One Kill One Shot
    กล่าวขอบคุณ
    978
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    น้องสาวไม่น่ารักอย่างทีคุณคิด 555+

ล้อเล่นคับ มีน้องสาวก็สนุกดีนะครับ ชวนทะเลาะ บ่อยมาก
    i7-3770K:ASRock Z77 pro4:HD 7770 VAPOR-X:Corsair 16 GB1600:XFX 750W

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

arsura's rizen
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 388
    น่ารำคาญ จุกจิก หมั่นไส้ ทำอะไรไม่ได้ดั่งใจ น่าเตะ 55555555 อันนี้สำหรับผมนะครับส่วนท่านอื่นๆไม่รู้ ผมมีน้องสาวแล้วไม่ชอบครับ อยากมีน้องชายหรือพี่สาวหรือพี่ชายมากกว่า ไม่เอาน้องสาว
    ประเมินตนเองด้วยมาตรฐานของตัวเอง ไม่ใช่ด้วยมาตรฐานของคนอื่น ~

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    181
    ได้รับคำขอบคุณ: 176
    น้องสาวผม จู๋จี้ขี้บ่นเหมือนถอดแบบมาจากแม่เลย แต่ก็ดีกว่าอยู่กันแบบเงียบๆ ใช่ไหมครับ เดี่ยวผีหลอก
    ลายเซ็น

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    มีน้องสาวตอนเล็กๆก็น่าเบื่อนะครับ พอโตแล้ว บะ บะ โอ บะ บะ กันเลย 555555
    I'm Noob Player

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

"Thank You"
    กล่าวขอบคุณ
    11,566
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,104
    พวก Siscon สิน่ะฮ๋าๆ ล้อเล่นๆ

PINGPONGsz
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมอยากมีพี่สาวอะ ใครมีพี่สาวบอกผมหน่อย

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    น้องสาวในชีวิตจริงไม่น่ารักขนาดนั้นหรอก อันนี้จริงๆก็ไม่รู้นะโดยส่วนตัวผมก็มีเหมือนกันแต่ว่าเพิ่งเกิดได้ไม่กี่เดือนเอง (เป็นน้องสาวคนละแม่น่ะ)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    เที่ยว,กลับช้า,ดื้อ,พ่อแม่เหนื่อยใจ,ตามเพื่อน,เรียนไม่ได้เรื่องชนิดที่ว่าอย่างหนัก!!! ตรงกันข้ามกับตัวผมเองเลยเห็นว่ามีน้องสาวแบบนี้ไม่ค่อยจะดีนัก- -* ถ้าน้องสาววัยกําลัง 6-7 ขวบนี่ว่าไปอย่างนะยังสอนให้เป็นเด็กดีได้อยู่555+ แต่ถ้าแบบโตมากับเราเราแก่กว่า 2-3ปีอันนี้ไม่น่าเลี้ยง-*-555+

น่าเบื่อ จังชีวิตนี้ ชิ!
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,225
    หนูเขาใจความรู้สึกพี่ ( ของหนู นะ ) เลย
    ตอนนี้เริ่มเงียบๆ ไม่คุยกับหนูเลย
    ( ทีเมื่อก่อน เล่นยังกะ หมา เลย )

ยิ่งตอนหนูดู เรื่อง น้องสาว
    ลุกหนีเลย งง อ่ะ
    ไปรับอธิพลอะไรแปลกๆมาเปล่าเนี่ย

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    56
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PPsweety อ่านกระทู้
    ผมอยากมีพี่สาวอะ ใครมีพี่สาวบอกผมหน่อย
    เพือนผมมีครับ ไปที่ไรแทบทะเลาะกันทู๊กที

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Drama " Tea Time " :)
    Kanagawa,Yokohama,Japan
    กล่าวขอบคุณ
    6,664
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,180
    Blog Entries
    3
    ผมมีน้องสาวครับ อ้วนโคตร ไม่รู้ไปกินอะไรมานึกว่าโอ่งต่อขา
    แต่ก็สนุกครับชอบไปชกพุงมัน เบาๆเหมือนกระสอบทรายย 5555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Blackperl : 18th April 2013 เมื่อ 15:41

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    295
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    น้องสาวหรอ ความเบื่อ หมั่นไส้ รำคาญ ขี้บ่น โววาย จะเป็นแม่คนที่ 2 อยู่แล้ว --******

ไม่ถูกกับน้องสาวบ้านตัวเอง แต่ไปเล่นน้องสอนบ้านคนอื่น 555555

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    แย่งครับ! น้องสาวจะแย่งทุกอย่างไปจากคุณ ฮ่าๆ
    ผมนี้ละมีน้องสาว เวลามันจะเล่นอะไรมันต้องได้ก่อนตลอด
    แต่ข้อดีของน้องสาวผมคือมันชอบเอาช็อกโกแลตมาแบ่งใหม้ผมกิน ( แค่นั้นละ )

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

When Keepen Up To The End
    อยู่ซักแห่งบนโลกใบนี้
    กล่าวขอบคุณ
    1,437
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,216
    ผมก็อยากมีแฮะ น้องสาว มีแต่พี่สาว

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 71
    อืม..บอกไม่ถูกแฮะ
    จะว่ารักก็รัก เกลียดก็โคตรเกลียดเลย
    แต่น้องเรายังเด็กอยู่ เพิ่ง 8 ขวบเอง
    ที่รักก็เพราะเวลามันซื้อขนมอะไรมาจะเอามาเผื่อเราด้วย
    ส่วนที่เกลียดก็....อาทิ เช่น ถ้ามันทำอะไรผิด คนที่โดนด่าก็คือเรา (สมมติน้องทำจานแตก เราโดนด่าว่าทำไมไม่หยิบให้น้อง)
    หรือ มันทำตัวมันเอง เราก็โดนด่า (น้องมันวิ่งแล้วล้ม โดนแม่ด่าว่าทำไมไม่ดูแลน้อง) เป็นต้น

ทั้งรักทั้งเกลียดอะ
    ปล.เรามีทั้งพี่ชายและน้องสาวนะ

Me From Another Dimension
    อยู่ที่เรียนรู้ อยู่ที่ยอมรับมัน
    กล่าวขอบคุณ
    2,409
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    อยากได้พี่สาวมากกว่า น้องสาวมีแล้วน่ารำคาญ บ่นนู่นบนนี้ เอะอ่ะไรก็ฟ้องแม่

Hunters Dream!
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clean1447 อ่านกระทู้
    หนูเขาใจความรู้สึกพี่ ( ของหนู นะ ) เลย
    ตอนนี้เริ่มเงียบๆ ไม่คุยกับหนูเลย
    ( ทีเมื่อก่อน เล่นยังกะ หมา เลย )

ยิ่งตอนหนูดู เรื่อง น้องสาว
    ลุกหนีเลย งง อ่ะ
    ไปรับอธิพลอะไรแปลกๆมาเปล่าเนี่ย
    ///กระโดดจับกดดดด!!!!//เผ่นนน~~~~~555+

31. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ผมแทบจะกอดน้องทุกวันเลยครับ น้องผมน่ารัก 55555

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมมีแต่พี่สาว แต่ก็ไม่ได้อยู่ด้วยกันแล้วครับ ห่างกับผมสิบปี เขามีครอบครัวแล้ว

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ถามอยู่นั่นแหละสวยมั้ย ดูเป็นยังไงมั่ง ขาใหญ่มั้ย โอ๊ย ตอนกลางคืนเข้าห้องผมก็ไม่ยอมเคาะ
    แอบเข้าห้องไปจิ๊กตังตอนผมไม่อยู่อีกตะหาก บางทีก็นุ่งผ้าขนหนูมาให้ดู ว่าเป็นไงมั่ง ผมก็บอกไม่ถูกเห็นกันอยู่ทุกวัน แต่น้องผมนมใหญ่ดี 555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CMG_Pee อ่านกระทู้
    ผมละอิจฉาคุณจริงๆ

ปล. เปลี่ยนรูปโปรไฟล์ได้เป็นอันจะดีมาก
    อย่าอิจฉาผมเลยครับ เชื่อเหอะ น้องเปิดประตูไม่ยอมเคาะ เป็นอะไรที่น่าโดดเสยคางมาก ตอนกลางคืนเวลาผมอยู่ในห้องผมจะถอดเสื้อก็ไม่อยากให้ใครเข้ามานะ
    หรือว่าน่าจะเคาะก่อนมันเล่นเปิดเข้ามาแบบไม่เคาะตลอดเลย วันดีคืนดีผม Fap ล่ะทำไง จะว่าก็เคยมีเหตุการณ์นั้นครั้งนึงแล้ว แม่เปิดมาเจอ 555
    โครตอาย หลังจากนั้นแม่ก็เคาะประตูแล้วถามตลอดว่าเข้าไปได้ยัง

ปล.อ่าผมยังหารูปโปรไฟล์ที่ถูกใจไม่ได้เลยอ่าครับ ถ้าเจออะไรที่มันน่ากลัวกว่านี้ก็จะเปลี่ยนนะครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonza : 18th April 2013 เมื่อ 18:54
    อย่ากดนะ
    บอกว่าอย่าไง
    แน่ะ
    ไม่ฟังกันเลย
    อิอิ
    ยอมและ
    บอกว่ายอมและยังจะกดอีก
    ต้องการอะไรอี๊ก
    เอิบ..
    ^

35. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{One step is ever Change}
    สงขลา , หาดใหญ่
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    อย่าเลยดีกว่าม๊าง งงงงงงงงงง คิดใหม่ดีมั้ยครับ

(น้องสาวตั้งแต่อายุ 1-10 ขวบ) => ถ้าคุณเป็นคนที่ชอบเก็บของสะสม (อย่างผม) แล้วล่ะก็หนักเลย ของที่เก็บไว้น้องสาวตัวดีคนนี้จะเอามาเล่นซ่ะเสียๆ หายๆ แน่นอน และที่สำคัญคือ !!!! เวลาไอน้องตัวดีมีของใช้ส่วนตัวแล้วเราไปยืมของของน้องสาว หึ โอกาสน้อยมากเลยที่จะได้ยืมมาใช้ แต่พอของเราเจ้าตัวจะขโมยมาเป็นของตัวเองทันทีและพอเราจับได้ก็จะบอกว่า ซื้อมา -0-' โกหกหน้าด้านๆ

ประสบการณ์ส่วนตัวเลยครับผม
    {My neme : Pao JaGauR}

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ไอ้แแบบในเมะที่เข้ามานอนด้วยหน่ะมันก็มีบ้างแต่ตอนนี้ไม่ค่อย
    เวลาตื่นสายก็มาปลุก ใช้ให้ทำอะไรก็ทำตาม ไม่ค่อยดื้อ แถมน่ารักด้วย
    ดูเมะเหมือนผมอีกตังหาก เลยไม่ว่าอะไรเรื่องพวกนี้ ใส่แว่นด้วย พูดก็เพราะ
    ปล. ผมไม่ siscon นะครับ
    (ขอสาบานว่าที่เขียนมาเป็นความจริง)
    ร้อนโว้ยยยยยย!

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,509
    ผมยังไม่มีนะ น้องอะ เเต่ว่าพี่ผมมีเเล้วน้องอะ 555+

น้องที่ว่าคือลูกเลยหละครับ 55+ ปรบมือให้พี่ผมหน่อยครับ 55+

เเล้วดั๋นมาก่อเรื่องให้ทัวร์ฮ๋องกง 4 ปี อีก ผมก็เลยเหมือนมีน้องไปโดยปริยาย 555+

น้องคนนี้อายุประมาณ 1 ปีครึ่ง (จำวันเกิดไม่ได้ สูติบัตรอยู่กะเเฟนพี่ผม) ก็คงจะเป็นน้องสาวเหมือนกันเเหละ 555+

ก็มีทั้งข้อดีกะเสียนะ ลูกพี่ผมก็เหมือนน้องของผม ผมก็ต้องไปหาซื้อของให้มันอีก เเม่ผมก็พลอยเหนื่อยไปด้วยอีก 55+

ข้อดีคือมันทำให้เเม่ผมมีความสุขที่ได้อยู่กับหลาน ส่วนผมก็ได้เเกล้งมัน 555+

ก็จะมาบอกว่า ใครที่อยากจะมีลูกนาครับ คิดให้ดีนะครับ มีเเล้วไม่ใช่มาสร้างภาระให้คนอื่นนะครับ 555+